MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
421811647
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Inventory Update
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Inventory Update

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 5801

ตอบตอบ: Thu Mar 12, 2020 11:14 am    ชื่อกระทู้: Inventory Update ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

100-563-469 EMC DAE 60 VNX 4U DAE 60x3.5"
100-563-511-02 EMC DD2500 Chassis (empty)
100-563-547 EMC 14GB SSD Cache for VNXe3100
100-563-653-01 EMC Fan Assembly for VMAX 120-Bay
100-563-659 EMC AT-GS900/16 Gb Ethernet Switch
100-563-685-00 EMC SP dual fan pack module
100-563-685 EMC DPE Dual Fan Assembly
100-563-693-02 EMC DPE chassis 25 x 2.5" W/midp
100-563-716-10 EMC VNX5800 SPE Chassis Empty
100-563-720 EMC VNXe3150 Bezel
100-563-952-00 EMC DD DS60 Expansion 60 Slot LFF
100-563-984 EMC DAE-15 Chassis
100-564-069 EMC Assy SAS/SATA DAE- COBRA 2ND ED
100-564-193-00 EMC 16GB PC4-2133 Registered memor
100-564-200 EMC RecoverPoint Gen5 Server
100-564-325-00 EMC Mem, 8GB PC3-12800R
100-564-467-00 EMC 32GB REGISTER RDIMM TLA DDR4-2
100-564-740 EMC VNX 2,5" Disk frame
100-565-011-01 EMC SP fan module
100-565-064 EMC VNXe3200 Bezel 2U
100-580-053 EMC Centera 2.0 TB Compute Storage Engine Gen3
100-580-054 EMC Disk 500GB 7.2K SATA Centera
100-580-500 EMC LAYER 3 24 PORT 10/100/1000BASET ETHERNET SWITCH
100-580-540 EMC Disk 750GB 7.2K SATA Centera
100-580-573 EMC GEN4 0TB COMPUTE STORAGE ENGINE, No Disk
100-580-590 EMC Disk 1TB 7.2K SATA Centera
100-580-615 EMC Centera 2 Node Field Upgrade W/2TB Drives
100-580-621 EMC 36GB Accel Node Server
100-580-694 EMC Disk 2TB 7.2K SATA Centera
100-580-698 EMC Disk 3TB 7.2K SATA Centera
100-586-017-01 EMC XTREMIO KYLIN SERVER
100-635-021 EMC Power Supply
100-635-025 EMC Rear Tray Fan RTF Mcdata
100-652-523 EMC AC Power Supply 2000W PSU for
100-652-563 EMC 8GB LONG WAVE SFP 10KM BR
100-652-588 EMC 16Gb SWL SFP+ 850nm, 125m
100-652-598 EMC 8GB SHORT WAVE SFP
100-652-897 EMC BRCD FC 32GB SWL
100-845-224 EMC Disk 73 GB, 10 K, LVD
100-885-137 EMC PDU Half Height TItan
100-885-138 EMC PDP single Phase 1PH
100-885-140 EMC PDP, 3-Phase w/AMP Power
100-886-236-04 EMC SX6012 12-PortInfinBand Switch
100-887-103-03 EMC Management moduleSLIC 128GBSSD
100-901-000 EMC DAE: 2U 25-Drive 2.5" 12G
101-000-010 EMC Disk 146GB 15K 2Gb/sec 3.5" FC
101-000-018 EMC Disk 500GB 7.2K 2Gb/se 3.5" FC
101-000-051 EMC Disk 300GB 15K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-053 EMC Disk 73GB 15K 4G 3.5" FC
101-000-058 EMC Disk 300GB 15K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-059 EMC Disk 146GB 15K 4Gb 3.5" 512BPS
101-000-066 EMC Disk 146GB 15K 4Gb 3.5" 520BPS
101-000-067 EMC Disk 73GB 15K 520bps
101-000-102 EMC Disk 400GB 10K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-112 EMC Disk 300GB 15K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-168 EMC Disk 400GB SSD 32Gb Flash FC
101-000-169 EMC Disk 200GB SSD 32Gbit Flash FC
101-000-177 EMC Disk 300GB 10K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-193 EMC Disk 300GB 15K 2/4Gb/s 3.5" FC
101-000-194 EMC Assy Disk 450GB 15K 512 BPS 5v/12v 4Gb FC 16MB-R
101-000-211 EMC Disk 600GB 15K 4Gb/sec 3.5" FC
101-000-216 EMC Disk 600GB 15K 512BPS
101-000-236 EMC Disk 1TB 7.2K 3.5" SATA 512BPS
101-000-370 EMC Disk 1TB 7.2K 3.5" SATA 512BPS
103-053-100A EMC 2 Port ISCSI Card 1G
103-800-002C EMC WILDCAT-S SP CLOVERTOWN
105-000-016 EMC Mcdata EMC 32P 4GB LMQ Blade
105-000-017 EMC i10K RDT4 SWX CARD
105-000-026 EMC ED-10K OPTX2 PDL w/2 10G 10K LW Optics Paddle Card
105-000-140 EMC DCX PSU2000W power supply
105-000-168 EMC DCX-4S Core Blade
105-000-185 EMC Brocade DCX 8G SAN Blade
105-000-232-03 EMC Motherboard for DD2200
105-000-233-03 EMC Storage Processor Assy
105-000-299-00 EMC Fan Assy
105-000-669-00 EMC Intel SR SFP INTEL 10GBASE SFP
106-542-888 EMC Rail adjustable for VNXE/AX4
110-080-000A EMC 4 Port FC Personality Module A
110-093-001B EMC Service Processor for CX4-240
110-093-003B EMC CX4-120 storage processor
110-113-106B-01 EMC Data Mover 2.13-GHz CPU module
110-113-106B EMC Argonaut, 2.13 GHz Westmere CPU, w/ 6GB Unbufferred Memory
202-545-920M EMC Fibre Director w/ PPC 7447A
202-573-905B EMC 16384 MB, M5 Cache Mem
202-573-925B EMC 8192 MB, M5 Cache Mem
202-573-925G EMC 8192 MB, M5 Cache Mem
202-651-900C EMC DMX2 FICON DIR 4PT MM
202-661-905B EMC FIGE 4 port Adap, 4MM, DMX
202-671-900A EMC Ficon 4 port Director, DMX
202-671-910A EMC Ficon 4 port Director, DMX
202-716-900C EMC EA Adapter, 8 port
202-770-923A EMC 2 MM Ports w/2 GigE Mezz Cards
203-007-900B EMC Universal 8 Port Adapter non-r
203-007-970B EMC 8 Port Non-Terminating Adapter - Non-Populated
203-200-900C EMC Storage Card
203-709-903A EMC M9 Memory (32GB - 512MB) - FUL
203-801-961C EMC Universal Director with 4 FICON Mezz Cards
HUS156030VLS600 EMC 300GB SAS2 3.5" HDD
214-000-004 EMC 1GB Memory DIMM (RoHS)
250-064-901 EMC ED-10K LIM
250-073-900 EMC ED-10K PDL
250-116-900A EMC Link Control Card for ATA DAE
NL400_24 EMC NL400 4U Storage array 24G MEM
MM5453CN1G EMC 1GB NVRAM DD670
LPE-12002 EMC HBA 2P 8GB FC PCI-Express
851-0154 EMC 3 M CX4 TO QSFP HYBRID CABLE
851-0167-01 EMC Mellanox IS5022 QDR 8-Port IB
293-007-920B EMC Front End Adapter with 8 Escon MM
293-007-970C EMC 8 Port Non-Terminating Adapter
293-407-902A EMC Unified Adapter FE 8MM
293-407-909A EMC Ficon Adapter FE 4SM
293-709-905A EMC 64 GB M9 Memory for DMX3/4
293-801-970D EMC 4-GBIT Universal Director with 4 Fibre MEZZ Cards
293-801-971D EMC PSY SYMM7 4-GBIT UNIVERSAL DIRECTOR WITH 4 FICON MEZZ CARDS USING NORTHSTAR CONTROLLERS
293-802-971B EMC 293-802-971B Ficon Dir 4Gb
303-142-100A EMC 10G IO, FCOE 2-PORT w/latch ha
303-161-101B-05 EMC ASSY 6GB SAS 2PORT IO
303-161-103B-04 EMC ASSY 6GB SAS 4PORT IO MOONLITE
303-163-100B-01 EMC UltraFlex I/O Module 6G SAS 4P
303-163-100B EMC SAS I/O module, 6G 4 port
303-163-100C-02 EMC UltraFlex I/O Module 6G SAS 4P
303-171-000B EMC VOYAGER 6G SAS LCC ASSY
303-172-000C EMC 6G SAS ICM for DAE-60
303-195-100C EMC 2 port 10-Gb/s Optical I/O
303-197-002C-03 EMC AAY P/L VIKING-6G SAS LCC ASSY
303-220-300C-03 EMC 4 Port 16G FC Opt IO Module
303-220-300D-00 EMC Quad port 16Gb/s FC opt I/O Mo
303-223-000D-05 EMC SP for VNXe3200
303-224-000C-03 EMC SAS Back end module
303-224-000C EMC UltraFlex I/O Module (ELIC)
303-230-000B EMC VMAX Link control card 4GB
303-266-101A-04 EMC 2-Port 56GB IB v2 -X16 SLIC
303-279-000A-02 EMC VNX FAN
303-288-000A-00 EMC VMAX Management module
303-297-010C EMC SP PCB TLA Oberon Module 12C
303-301-100B EMC SIB - 3Gb SRIO
303-391-000A EMC IO Module: 4-Port 10GbT
303-392-000A EMC IO Module: 4-Port 16Gb FC
303-413-000A-05 EMC IO Module: 10G Ethernet V6
31246-03 EMC Qlogic-Sanbox Blower PSU
313-270-101A EMC VMAX 700GB flash V1
900-453-002 EMC VPLEX VS2-RACK
9207-8E - LSI EMC 6GB 8 PORT EXTERNAL RAID CTRL
303-081-105B EMC UltraFlex I/O Module,10Gb iSCSI 2P
303-085-100B EMC ASSY, IO, FICON 2-PORT IO
303-086-100B EMC ASSY, IO, 4GB FC 4-PORT QSFP
303-092-102B EMC 8GB FC 4-Port I/O Module
303-101-100A EMC 2 Port 1 GBe iSCSI module for
303-104-000E EMC DAE LCC (Link Control Card)
303-108-000E EMC Viper 6G SAS LCC FRU ASSY FOR 3U DAE
303-109-101A EMC 4GB Fibre Channel 4-Port F
303-115-003D EMC SAS TO FC INTERPOSER
303-121-100A EMC UltraFlex I/O Module 4- Port 1
303-122-100B EMC UltraFlex I/O Module 2- Port
303-127-000A EMC LCC card for DAE3/4P
303-127-000C EMC Link Control Card for DAE3/4P
303-129-100B EMC SAN Management Module,VNX VMAX
303-129-101B EMC SAN Management Module,VNX/VMAX
303-136-000B EMC 4 Port 1 GBe eSLIC
303-141-100A EMC UltraFlex I/O Module, iSCSI 1G
403-0040-03 EMC Disk 1TB 3Gb/s
403-0074-02 EMC Disk 500GB 7,2K NL-SAS 3,5"
403-0076-01 EMC Disk 2TB 7.2K 3.5" NL-SAS
403-0114-01 EMC Disk 4TB 7.2K 3.5" NL-SAS
415-0021-01 EMC X200 Cache Battery Module
NS-480 EMC NS-480 System
NX4 EMC NX4-AUXFCR NX4 System
ST2000NM0033 EMC Constellation 2.0TB 512n 3,5"
ST3160318AS EMC Disk 160GB SATA Barracuda
VNX5100 EMC VNX5100 System
VNX5200 EMC
VNX5300 EMC VNX5300 System
VNX5400 EMC VNX5400 Block System
VNX5500 EMC VNX5500 System
VNX5700 EMC VNX5700 System
VNX5800 EMC VNX5800 System
VNX7500 EMC VNX7500 System
VNXRACK-40U EMC VNX 40U Rack with logo panel
VNXe3100 EMC VNXe3100 System
VNXe3200 EMC
VNXe3300 EMC VNXe3300 System
WD40EZRX EMC Disk 4TB SATA 5.4K
UNITY500 EMC UNITY 500 Hybrid Flash System
AX4-5DAE EMC DAE AX4
AX4-5FSCX EMC AX4-5FSCX System
AX4-5I EMC AX4-5I iSCSI SAN
AX4-5DAE-KIT EMC Rails, cables,bezel for AX4DAE
DS-200B-8 EMC BR Silkworm Switch 4Gb/s
DS-24M2-16 EMC 2Gb Flexport FC Switch 16
DS-300B-16 EMC DS-300B with 16 active ports
DS-300B-24 EMC DS-300B with 24 active ports
DS-300B-8 EMC DS-300B with 8 active ports
DS-4400M-08 EMC ** 100-652-012 PSU required ** 1 PSU standard 2nd optional
DS-4700M EMC DS-4700M with 32 active ports
DS-5000B-32 EMC DS-5000B with 32 active ports
DS-5100B-24 EMC DS-5100B with 24 active ports
DS-6610B-16 EMC DS-6610B-16 x Active Ports
ED-DCX-4S-B EMC Backbone 192 Port 8Gb
ED-DCX8510-8B EMC 8-Slot Chassis
ES-4700-32 EMC with 32 active ports
ES30 EMC ES30 Shelf
CX3-40C-FD EMC CX3-40C-FD
CX4-120C8 EMC CX4-120C8 System
CX4-120 EMC CX4-120 System
CX4-480C EMC CX4-480C System
CX4-480 EMC CX4-480 System
CX4-960C EMC CX4-960C System
610-0007-03 EMC NL400 Base
YJ434 Dell 146GB 10K U320 3.5'' MAXTOR HDD
YKK99 Dell 2TB 2.5" P3520 MLC 3D NAND G1 PCIe NVMe 3.0 x4 SSDPE2MX020T7
YKR24 Dell QME2572 8GB FC HBA DP
YM61N Dell EqualLogic I/O Serial Cable
YN3KR Dell Equallogic Type 17 Controller
YR7H5 Dell NVIDIA Quadro M4000 8GB
YT39Y Dell 1100W Power Supply Gen.12
YWMNY Dell 44 PORT BASE-T Switch
YXTWT Dell Disk 6TB 7.2K 6G SATA 3.5"
YY6G3 Dell SAS Cable Mini To Mini V2
YY741 Dell YY741 Powerconnect 10Gb Stacking Module for 6224, 6248, 6224P, 6248P, Dual
XCRDV Dell Disk 3.84TB SSD 12G SAS 2.5" MLC
XF27R Dell Disk 4TB 7.2K 6G SATA 3,5"
XG4GM Dell Power Supply 700W EQL
XGKF2 Dell C13 to C14 Power Cable 2m
XHMDT Dell Heatsink for R320, R420, R520
XJ675 Dell PowerConnect 5324 24 Port Giga
XK4C4 Dell MELLANOX CX3 VPI 1P QSFP MEZZ
XKF54 Dell R920 Memory Riser Board
XR997 Dell Intel 10GB PCIe Single Port Server Adapter
XT800 Dell 6248 Port 1GB ETH Switch
XTGFW Dell PowerEdge R610 Redundant Power Supply 502W
XTM13 Dell R830 Memory and CPU(3+4) Expansion Riser Board
XV104 Dell ready sliding rail B6
XV3MV Dell QLogic FastLinQ QL45212-DE Dual Port 25GbE SFP28 Adapter
XW300 Dell M1000E Blade Blank Filler
XX517 Dell Disk 450GB 15K 3G SAS 3.5"
XXFVX Dell PowerEdge PERC H700 6Gb/s SAS RAID Controller 512MB battery not included
XXTRP Dell 600GB 10K 12G SAS 2.5"
XY986 Dell Disk 2TB 7.2K 12G SAS 2.5"
XYXWW Dell Disk 300GB 10K SAS 2.5" EQL
Y2M2R Dell Disk 1.92TB SSD 12G SAS CML
Y4HYG Dell Poweredge R720 8 Bay 3.5" SAS Backplane
Y5YV5 Dell Disk 900GB 10K SAS 2.5" EQL
Y79JP Dell Drive Caddy PS4100/PS6100 3.5"
Y8132 Dell PSU 750W (2950)
YF1JW Dell Cable Management Arm for 2U R720/R720XD/R730/R730XD/R820
YG2KH Dell Disk 10TB 7.2K 12G SAS 3.5" 4Kn
YHTD6 Dell Mellanox Dual Port 10GB SFP+ PCIe Adapter CX322A
YJ297 Dell Powerconnect 2724 24 port Network Switch - 1000Mbps/1Gbps
YJ2KH Dell Disk 300GB 10K 12G SAS 2.5"
X1MCH Dell Disk 149GB SAS SSD 3G 2.5"
X2R63 Dell CONTROLLER, DUPLEX, MD3000I
X364H Dell CORD, POWER, 10A, 2F, C13/C14, EUROPE/EUROPEAN
008R8 Dell Disk 480GB SSD 6G SATA 2.5" MLC
00KK92 Dell Disk 3TB 7.2K NL-SAS 6G EQL
X46YM Dell FAN DUAL ROTORS FOR DELL POWEREDGE M1000E
X5DH4 Dell SFP28 to SFP28 AOC Cable 25G 20M
X6M11 Dell 8024F 24 Port 10GbE SFP+
X829K Dell Disk 146GB 10K 6G SAS 2.5"
X85RH Dell 6TB 7.2K 12G SAS 3.5" 4Kn
12DNW Dell PERC H200E SAS 6G DUAL PCI-E
12W3T Dell PERC H840 4GB cache 12G PCIe
13KWF Dell Equallogic Type 13 Controller
18KYH Dell Drive Caddy PS41/PS61XX 2.5"
1D9NN Dell Disk 2TB 7.2K 6G SAS 3.5"
1KHGT Dell Heat sink for M520
1KWXY Dell Equallogic Type 13 Controller
1M31V Dell Force10 0.5M QSFP to QSFP 40G Stacking Cable
1MW70 Dell TPM 2.0 for Gen 14
1P08J Dell HDD 300GB 15K 12G SAS 2.5"
1P7DP Dell 2TB 7.2K 6Gbps SAS 3.5"
1X6VF Dell SD Card 64GB
1YGFW Dell 14th Gen PCIe Expander Card for Converting Drive Bays to NVMe
0938090-02 Dell EqualLogic Type 8 Controller
0941946-01 Dell Disk 450GB 15K SAS 3.5" EQL
09CGD Dell 12G DP QSFP STACKING MODULE
0F8NV Dell 1U Standard Heatsink R640/R740 Max 125W
0FCGN Dell 0FCGN - Broadcom 5720 Dual Port Gigabit NIC PCI-E Network
0FK3C Dell Disk 600GB SAS 10K 2.5" 6G CML
0FK3C Dell Disk 600GB 10K SAS 2.5" EQL
0FYFW Dell Disk 1.92TB SSD 12G SAS 2.5 MLC
0G2H6 Dell PowerEdge R710 Mini-SAS A to PERC 6i Controller Cable
0G686J Dell PSU 580W for T410
0H40R Dell T430 SATA cable
0KK92 Dell Disk 3TB 7.2K NL-SAS 3.5"
0KK92 Dell Disk 3TB 7.2K NL-SAS 6G EQL
0M8034 Dell Disk 146GB 15K SAS 3.5"
0M86F Dell MB to Backplane cable R430 3.5
0NN987 Dell Disk 750GB 7.2K SATA 3.5"
0RN756 Dell Disk 400GB 10K SAS 3.5"
0RR9F6 Dell PowerVault MD3660i 10GB iSCSI
0RY491 Dell Disk 146GB 15K SAS 3.5"
0TK237 Dell Disk 146GB 15K SAS 3.5"
0TW47 Dell SC200 SC220 EMM Module 6GBPS
0VX8J Dell Disk 600GB 15K SAS 6G 3.5" EQL
0Y3KJN Dell 10G SFP+ SR transceiver
0YR96 Dell 25G SFP28 LW LR XCVR Assy 10km 1310nm
02KFM Dell 50GB SSD 3G uSATA 1.8" MLC
02R3X Dell Disk 600GB 15K SAS 6G 3,5" CML
02R3X Dell Disk 600GB 15K SAS 6G 3,5" EQL
034X1 Dell 550W Power Supply
04HK5 Dell Intel Xeon E5-2680V2 10CORE 2.8Ghz
10DXV Dell Controller Battery PS42/6210
FC958 Dell 146GB 15K U320 SCSI 80Pin Hard Drive FC958
FD2FJ Dell CABLE, MD TO REAR BP R720XD/R730XD Flexbay kit cable to Ctr. Panel
FDYMF Dell Brocade 1020 10G DP SFP+ CNA HBA
FHV0D Dell R820 Heatsink
FJ727 Dell Dual Port PowerConnect Stacking Module
FJM3K Dell Disk 300GB 15K SAS 2.5" EQL
FM120X4 Dell FM120X4 SFF 2.5"X4 Node
FM487 Dell 5720 QP 1Gbe NDC BaseT
FM500 Dell 750GB 7.2K 3G SAS 3.5" HDD
FNW88 Dell Disk 1TB 7.2K 6G NL SAS 3.5"
FR83F Dell Disk 900GB 10K SAS 2,5" EQL
FRH64 Dell Raid Controller Perc H710
FS8600 Dell Compellent FS8600 Node Server
FTKMT Dell INTEL X520-DA2 SFP+ 10GB NIC
FV504 Dell Disk 4TB 7.2K SAS 6G 3.5 EQL
FVT7F Dell ASSEMBLY, HEATSINK, CENTRAL PR
FVX7C Dell 2TB 7.2K 12Gbs SAS 2.5"
FX0XN Dell Disk 1TB 7.2K SATA 3.5" EQL
FY4Y0 Dell Disk 2TB 7.2K NL-SAS 3.5" EQL
G1D1K Dell Disk 400GB SSD12G SAS 2.5" MLC
G298K Dell R430 DVD FILLER
G5V7M Dell C13 to C14 Power Cable 4m
G8RPD Dell BROADCOM 57800-T RJ45 2X1G/10G RDNT
GC826 Dell 146.8GB HOT-PLUG ULTRA320 SCSI 3.5"
GD084 Dell 73GB 10K U320 Hot Plug Disk
GH86F Dell 2TB 7.2K 12G SAS 2.5" 4Kn
GJ51T Dell Equallogic Type 12 Controller
GKY31 Dell Disk 900GB 10K SAS 2.5"
GKY31 Dell Disk 900GB 10K SAS 2,5" EQL
GMW01 Dell Broadcom 57412 10Gb DP SFP+ PCIe
HM030 Dell PERC6iR SAS RAID Controller
HN10N Dell Broadcom 57810S DP 10GB Base-T (copper) LP
HN793 Dell CERC6/I Raid Controller
HP725 Dell Front Bezel R710, R715,R810, R815
HPP69 Dell QP 10GB Base-T Module
HR521 Dell Cisco Catalyst Blade Switch 3130X for M1000E
HTRH4 Dell Power Supply 750W 13th Gen
HWWN0 Dell Intel X550 DP 10G Base-T Copper PCIe 3.0
HXN6P Dell Disk 6TB 7.2K SAS 12G
HY104 Dell POWER SUPPLY,670W,1950
210Y6 Dell Internal Dual SD Card Reader G12 Blade
217CT Dell Chelsio T520-CR 10G SFP+ NIC
22VC9 Dell Backplane R630 10x2.5
GPGC0 Dell 480GB SSD 6G SATA M.2
GPP3G Dell Disk 1TB 7.2K 6G SAS 3.5"
J9Y4P Dell 2U server sliding rail kit B5
JCJNY Dell R530 8x3.5" Mini Sas PERC Cable
27NC0 Dell DVD-RW R720
2827M Dell IDRAC7 Remote Access Card
F617N Dell 300GB 15K 6Gbps SAS 3,5"
F6C79 Dell QLogic 25GB DP SFP+ PCIe NIC
F989F Dell PERC6 SAS Controller Card Assembly. PCIe x8, SAS, 256 MB (installed) / 512 MB (max), 300 MBps RAID 0, RAID 1, RAID 5, RAID 6, RAID 10, RAID 50, RAID 60
F9F51 Dell PSU PowerEdge 750W Hot Plug
GV0KK Dell R7415 SATA MB Cable
GWJY0 Dell RAIL KIT R910/R920 SLIDING B8
GYC34 Dell GYC34 QSFP28 AOC 5m Cable OM4 cable 40/100G
GYC34 Dell QSFP28 AOC 5m Cable
GYH9V Dell 1100W Power Supply Gen.12
H092P Dell PRO 1G QP NIC PCIe VT
H093G Dell Broadcom 5709 1GB DualPort NIC
H145K Dell Perc 6/i Modular SAS RAID controller For Blade
H1M29 Dell Heatsink for R630
H4PY3 Dell C6420 SATA and PCIe M.2 cable MB SATA A / PCIe A B / X16 M.2 Riser SATA to Midplane Dual Linking Board Assy
H4X6X Dell ready sliding rail B6
H703N Dell Power Supply 488W
H784T Dell N3048, L3, 48x 1GbE, 2xCombo, 2x 10GbE SFP+
H871T Dell 2GB SD CARD CMC EXTENDED
H8DVC Dell Disk 300GB 15K 6G SAS 2.5"
H914H Dell 10GB Base LR/LW 1310nm Transceiver
H928N Dell UPS 1920W - 1920VA Unterrupted Power Supply Rackmount UPS
H962F Dell Disk 250GB 7.2K 3G SATA 3.5"
HB-1235 Dell Compellent HB-1235 Enclosure
HC276 Dell PowerConnect 5324 24 Port Giga
HC79N Dell Disk 250GB 7.2K 6G SATA 2.5"
HCC2D Dell PowerEdge 16 PORT PassThrough II 10GB Module MD1000E
HCR2Y Dell Perc H700 w/1GB Controller
HG682 Dell PowerConnect 6224P 24 Port Gigabit Ethernet 10/100/1000 PoE
HGV5J Dell Drive Caddy for PS6610
HK53G Dell M8024-K 10G 24-Port Switch
HK9PH Dell Fan for R730 / R730XD
67TMT Dell 2TB 7.2K 6Gbps SAS 3.5"
68J1D Dell Equallogic Type 17 Controller
68M95 Dell X710 QP 10GB SFP+ NDC
68V42 Dell Disk 1.2TB 10K SAS 2.5" 6G CML
68V42 Dell Disk 1.2TB 10K SAS 2.5" 6G EQL
69C8J Dell PERC H310 6G Blade Mini
6CMH2 Dell Disk 300GB 10K SAS 2.5" EQL
6DG83 Dell Disk 600GB 15K SAS 3.5" EQL
6FKHH Dell 550W S4048T-ON Normal Air
6H6FG Dell Disk 3TB 7.2K SAS 3.5" EQL
6JGT5 Dell 480GB SSD 6G SATA 2.5" TLC
6V43G Dell 550W PSU R330/R430/R440
6W2YH Dell 8GB SFP+ SW Optical Transceive
6WC9D Dell Disk 300GB 15K 6G SAS 2.5"
6WNVX Dell PowerEdge R730xd Server Rear Flex Bay 2.5'' Drive Backplane
6XJ05 Dell 400GB SSD MLC 6G 2.5" SATA
6XKVM Dell Emulex 10G DP Mezz
6YFN5 Dell Internal Dual SD Card Reader G12

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.