MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
455577147
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 764285-B21 HP IB FDR/EN 40Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
764285-B21 HP IB FDR/EN 40Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 285027

ตอบตอบ: Wed Sep 25, 2019 9:26 pm    ชื่อกระทู้: 764285-B21 HP IB FDR/EN 40Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

764285-B21 HP IB FDR/EN 40Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr
764286-B21 HP IB QDR/EN 10Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr
773261-B21 HP 800GB 6G SATA 2.5in VE SC Spcl SSD
773372-001 CFE FB Serial Console 1.5m Black Dongle
773373-001 CFE FB Serial Console 1.5m Yellow Dongle
777953-001 LSI Nytro Mega Acceleration Card
777954-001 LSI 00355 Scm 01 Super Cap Kit
777955-001 LSI 00275 RA8087SB-10M Cable
778509-B21 HP IB FDR/EN 10/40Gb 2P 544+A8L Adptr
781627-001 CFE ALU Blx5 RedHatEL-5.8 SW
781628-001 CFE ALU Blx5 ALU-OSP8690-4.8 SW
781629-001 CFE ALU Blx5 RedHat-Cluster-5.8 SW
781630-001 CFE ALU Blx5-6 Oracle-JESDK-1.6 SW
781631-001 CFE ALU Blx5-6 Ulticom-SignalW-9SP6 SW
781632-001 CFE ALU Blx5 Oracle-DB-10g SW
781633-001 CFE ALU Blx5 Oracle-DB-Partition SW
781634-001 CFE ALU Blx6 RedHatEL-6.3 SW
781635-001 CFE ALU Blx6 ALU-OSP8690-5.0 SW
781636-001 CFE ALU Blx6 RedHat-Cluster-6.3 SW
781637-001 CFE ALU Blx6 Oracle-DB-11g SW
781638-001 CFE ALU Blx6 Oracle-DB-Partition SW
788653-B21 HP 480GB 6GB SATA 2.5 VE NHP SSD 3yr SSD
792227-B21 HP 800GB 6G SAS LE 2.5in TL EL SSD
792238-B21 HP 1.2TB 6G SAS 10K 2.5in DP SC 3YR HDD
792241-B21 HP 480GB 6G SATA 2.5in VE TL SSD
792269-B21 HP 600GB 6G SAS 10K 2.5in TL ENT HDD
800426-B21 HP Switch Bracket Mounting Kit
800428-B21 HP Switch 3U Mounting Bracket Kit
808722-B21 HP 3M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B22 HP 5M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B23 HP 7M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B24 HP 10M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B25 HP 12M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B26 HP 15M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B27 HP 20M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
808722-B28 HP 30M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
825110-B21 HPE IB EDR/EN 100Gb 1P 840QSFP28 Adptr
825111-B21 HPE IB EDR/EN 100Gb 2P 840QSFP28 Adptr
829334-B21 HPE 100Gb 1P OP101 QSFP28 x8 OPA Adptr
829335-B21 HPE 100Gb 1P OP101 QSFP28 x16 OPA Adptr
829910-B21 Intel OPA 48P Unmanaged Switch
829911-B21 Intel OPA 48P Managed Switch
834976-B21 Mellanox IB EDR 36P Unmanaged Switch
834977-B21 Mellanox IB EDR 36P Unmanaged RAF Switch
834978-B21 Mellanox IB EDR 36P Managed Switch
834979-B21 Mellanox IB EDR 36P RAF Managed Switch
AF478A HP R12000DF POD 1U Rckmnt UPS
AF479A HP R18000 DF 2U Rckmnt UPS
AF480A HP DF UPS 1U Rckmnt Li-ion Batt Pk
AF482A HP DF UPS 3U Rckmnt VRLA Batt Pk
AF483A HP 32A 400V INTL R18000DF IEC309 I/O Mod
AF484A HP 30A 400V NA R18DF IEC309 1out I/O Mod
AF485A HP 32A 380V CN R18000DF Unterm I/O Mod
AF486A HP 30A 480V NA R18000DF L22-30 I/O Mod
AF487A HP 30A 480V NA DF UPS IEC309 I/O Mod
AF488A HP 32A 400V INTL R12000DF IEC309 I/O Mod
AF489A HP 30A 400V NA R12000DF IEC309 POD Mod
AF490A HP 32A 380V CN R12000DF Unterm I/O Mod
AF491A HP 30A 480V NA R12000DF L22-30 I/O Mod
AF492A HP 30A 480V NA R12000DF IEC309 I/O Mod
AF497A HP WW DF Secondary Battery Cable
B2Q27A HP AC Strt LS26-SpecConn 0.25m Jpr Cord
B2Q28A HP AC Strt LS26-SpecConn 0.65m Jpr Cord
B2Q29A HP DC Strt SpecConn-SpecConn 0.25m Cord
BW986A HP 8500 Secondary Plumbing Manifold Kit
BW987A HP 8500 CDU Plumbing Kit
BW988A HP 8500 CDU and Rack
BW990B HP 8500 Compute Rack
D7R97A Black Box IC1023A 8xDB9M Serial USB Hub
D7R98A Black Box FA4509F-GY DB9F-RJ45 Gray Adapter
D7R99A Black Box FA4509F-GR DB9F-RJ45 Green Adapter
D7S00A Black Box FT020-R3 DB9 Modular FA4509F Tool
D7S01A Black Box USB01 0015 A to B USB 4.5m Cable
D7S02A Black Box RMN9210A Shelf 2U 27KG Vent Shelf
D7S08A CFE CAB-ACE AC Europe Power Cord
D7S21A CFE F5-BIG-LTM-3600-4G-R Big F5 Switch
D7S22A CFE F5-BIG-LTM-1600-4G-R BIG-IP Switch
D7S24A CFE SS7.0HB.EVE.VVVV SS7 PCI-E Card
D7S25A CFE SS7.0HB.HVE.VVVV SS7 PCI-E Card
D9M16A APC AR3307WSP2X561 48U White Rack w/SP
D9M17A APC AR3300WSP2X561 42U White Rack w/SP
D9Q02A HP 30A 400V NA DF UPS IEC309 I/O Mod
D9Y97A RackSolutions 48U Rack
D9Y98A Cisco N3K-C3064PQ-10GE Switch
D9Y99A Cisco SFP-H10GB-CU1M Twin Ax Cable
D9Z00A Cisco SFP-H10GB-CU1-5M Twin Ax Cable
D9Z01A Cisco SFP-H10GB-CU2M Twin Ax Cable
E0T83A Commscope MGS400 CAT6 Utp Connector
E0V03A Methode Type A MTP/MTP Panel
E0V04A Methode SM LC/LC 25ft Dup Fiber Jmpr Crd
E0W24A Methode SM LC/LC 37ft Dup Fiber Jmpr Crd
E1E95A Fusion IO Scale 825GB Crd
E1P49A Afco PD01S Server Rack w/Side Panels
E2M34A Intel Xeon Phi 7120P Coprocessor Kit
E2W75A APC Qrack Misc White Roof Kit
E3D95A Stayonline PFC1416E300 C14-C13 25ft Cbl
E4R90A Raritan Dual Input 45A/208-240V Red PDU
E4R91A Raritan Dual Input 45A/208-240V Blue PDU
E4R92A Raritan 48A/400-415V Red no Cable PDU
E4R93A Raritan 48A/400-415V Blue no Cable PDU

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.