MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
455570711
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 285027

ตอบตอบ: Wed Sep 25, 2019 9:33 pm    ชื่อกระทู้: N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive
QK701A HP 7m C-series Active Copper SFP+ Cable
QK702A HP 10m C-series Active Copper SFP+ Cable
QK724A HP B-series 16Gb SFP+SW XCVR
QK725A HP B-series 16Gb SFP+LW 10km XCVR
QK726A HP B-series 10Gb SFP+SR XCVR
QK727A HP B-series 10Gb SFP+LR XCVR
QK729A HP Premier Flex MPO/MPO OM4 8f 10m Cbl
QK731A HP Premier Flex MPO/MPO OM4 12f 50m Cbl
QK732A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 1m Cbl
QK733A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 2m Cbl
QK734A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl
QK734B HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m GEHC Cbl
QK735A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 15m Cbl
QK736A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 30m Cbl
QK737A HP Premier Flex LC/LC OM4 2f 50m Cbl
QK753B HP SN6000B 16Gb 48/24 FC Switch
QK754B HP SN6000B 16Gb 48/24 Pwr Pck+ FC Switch
QR480B HP SN6000B 16Gb 48/48 FC Switch
QR481B HP SN6000B 16Gb 48/48 Pwr Pck+ FC Switch
QW923A HP 16Gb SFP+ SW XCVR 1 Pack
QW928A HP C-series 10Gb FC SW SFP+ Transceiver
QW929A HP C-series 10Gb FC LW SFP+ Transceiver
QW937A HP SN3000B 24/12 FC Switch
QW938A HP SN3000B 24/24 FC Switch
QW939A HP SN3000B Optional Power Supply
QW971A HP SN1000Q 16Gb 1P FC HBA
QW972A HP SN1000Q 16Gb 2P FC HBA
T4261A HP B-series Full Fab SW LTU
T5171A HP MDS9124 8-port Upgrade License
T5463A HP 8/20q 4-port Upgrade LTU
T5518A HP 8/8 and 8/24 SAN Switch 8-pt Upgr LTU
T5518AAE HP 8/8 and 8/24 FC Switch 8-pt Upg E-LTU
T5519A HP 8/40 SAN Switch 8Gb 8-port Upgr LTU
T5519AAE HP 8/40 SAN Switch 8-port Upg E-LTU
T5520A HP 8/80 SAN Switch 8Gb 16-port Upgr LTU
T5520AAE HP 8/80 SAN Switch 16-port Upg E-LTU
T5521A HP B-series 8-24 Port Pwr Pk+ Upgr LTU
T5521AAE HP B-ser Entry Switch Power Pack+ E-LTU
T5522A HP B-series 24-40 Port Pwr Pk+ Upgr LTU
T5522AAE HP B-ser Mid Range Switch Pwr Pk+ E-LTU
T5523A HP B-series 48-80 Port Pwr Pk+ Upgr LTU
T5523AAE HP B-ser High End Switch Pwr Pk+ E-LTU
T5527A HP B-series 8-24 Port ISL Trunking LTU
T5527AAE HP B-ser Entry Switch ISL Trunking E-LTU
T5528A HP B-series 24-40 Pt Integr Routing LTU
T5528AAE HP B-series Integrated Routing E-LTU
T5529A HP B-series 48-80 Pt Integr Routing LTU
T5529AAE HP 8/80 and Encryp Swtch Intgr Rtg E-LTU
TA746A HP 1606 Switch Upgrade Base to Full LTU
TA746AAE HP 1606 Switch Base to Full Upg E-LTU
TA747A HP 1606 Extnsn SAN Switch Advanced LTU
TA747AAE HP 1606 Extnsn SAN Switch Adv Ext E-LTU
TA748A HP 40 Port SAN Switch FICON CUP LTU
TA748AAE HP 8/40 and 1606 Swtch FICON CUP E-LTU
TA749A HP 1606 Switch FICON CUP Accelerator LTU
TA749AAE HP 1606 Swtch FICON CUP Acclerator E-LTU
TA750A HP 1606 Extsn SAN Swtch Intg Routing LTU
TA750AAE HP 1606 Extsn SAN Swtch Intg Rtg E-LTU
TA762A HP MPX200 1TB Full Chassis DM License
TA763A HP MPX200 5 TB Full Chassi DM License
TA764A HP MPX200 Full Chassi 1 Array DM License
TA766A HP MPX200 Half Chassis FCIP License
TA767A HP MPX200 Full Chassis FCIP License
TA829A HP SN6000C 8Gb 8-port Upgrade LTU
TC320A HP 80 Port SAN Switch FICON CUP LTU
TC356A HP SN6000B 16Gb 24-48 12-port FC Upg LTU
TC356AAE HP SN6000B SAN Switch 12-port Upg E-LTU
TC358A HP SN6000B 10Gb 48 Prt Integr FC Ext LTU
TC358AAE HP SN6000B 10Gb Integrated FC Ext E-LTU
TC391A HP SN3000B 24/12 12-port Upgrade LTU
TC391AAE HP SN3000B SAN Switch 12-port Upg E-LTU
TC440A HP StoreFabric SN6500B 24Port FC UPG LTU
TC440AAE HP SN6500B SAN Switch 24-port Upg E-LTU
TC441A HP StoreFabric SN6500B PP+ Upgrade LTU
TC441AAE HP SN6500B SAN Switch Power Pack+ E-LTU
TC509A HP 8/16Gb Entry Switch Fabric VSN LTU
TC509AAE HP 8/16Gb Entry Switch Fabric Vsn E-LTU
TC510A HP 8/16Gb Mid Range Switch Fab VSN LTU
TC510AAE HP 8/16Gb Mid Range Switch Fab Vsn E-LTU
TC511A HP 8/16Gb High End Switch Fab VSN LTU
TC511AAE HP 8/16Gb High End Switch Fab Vsn E-LTU
TC512A HP SAN Extn Switch Fabric Vision LTU
TC512AAE HP SAN Extn Switch Fabric Vision E-LTU
AJ762SB HP 81E 8Gb SP PCI-e FC HBA/S-Buy
AJ763SB HP 82E 8Gb Dual-port PCI-e FC HBA/S-Buy
AJ764SB HP 82Q 8Gb Dual Port PCI-e FC HBA/S-Buy
AK344SB HP 81Q PCI-e FC HBA/S-Buy
C8R38SB HP SN1100E 16Gb 1P FC HBA Smart Buy
C8R39SB HP SN1100E 16Gb 2P FC HBA Smart Buy
H0HP1A HP SN3000B 24/12 FC Swth Bndl/Tvlite Kit
QW971SB HP SN1000Q 16Gb 1P FC HBA/S-Buy
QW972SB HP SN1000Q 16Gb 2P FC HBA/S-Buy
B7B64A HP RDX500 USB3.0 Int Disk Backup System
B7B66A HP RDX500 USB3.0 Ext Disk Backup System
B7B66B HP RDX+ 500GB External Backup System
B7B67A HP RDX1TB USB3.0 Int Disk Backup System
B7B69A HP RDX1TB USB3.0 Ext Disk Backup System
B7B69B HP RDX+ 1TB External Backup System
B7B70A HP RDX1TB USB3.0 Gen8 DL Server Module

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.