MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
454694840
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 498385-B27 HP 1.5M 4X DDR/QDR QSFP IB CU Cable
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
498385-B27 HP 1.5M 4X DDR/QDR QSFP IB CU Cable

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 284984

ตอบตอบ: Wed Sep 25, 2019 10:42 pm    ชื่อกระทู้: 498385-B27 HP 1.5M 4X DDR/QDR QSFP IB CU Cable ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

498385-B27 HP 1.5M 4X DDR/QDR QSFP IB CU Cable
670759-B23 HP 1.5M IB FDR QSFP Copper Cable
AF570A HP 1.83m 10A C13 UK Power Cord
AF556A HP 1.83m 10A C13-UL US Pwr Cord
AF596A HP 10.0M,Blue,CAT6 STP, Cable Data
142257-003 HP 10A IEC320 C14-C13 10ft/3m PDU Cable
142257-002 HP 10A IEC320 C14-C13 8ft/2.4m PDU Cable
808722-B24 HP 10M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
612901-B21 HP 10U Bulk Rail 2U Kit
J6X43A HP 12AWG PWR-48V DC 3.0m Crd
727250-B21 HP 12Gb DL380 Gen9 SAS Expander Card
808722-B25 HP 12M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
681677-B21 HP 13U FIO Rack for 3X4.3U Adapter Kit
669777-B21 HP 150W PCIe Pwr Cable Kit
808722-B26 HP 15M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
AJ837AH HP 15m Multi-mode OM3 LC/LC FC Cable
672631-B21 HP 16GB 2Rx4 PC3-12800R-11 Kit
672633-B21 HP 16GB 2Rx4 PC3-12800R-11 Kit
708641-B21 HP 16GB 2Rx4 PC3-14900R-13 Kit
647883-B21 HP 16GB 2Rx4 PC3L-10600R-9 Kit
726720-B21 HP 16GB 2Rx4 PC4-2133P-L Kit
810744-B21 HP 16GB 2Rx4 PC4-2133P-R EF Kit
726719-B21 HP 16GB 2Rx4 PC4-2133P-R Kit
778268-B21 HP 16GB 2Rx4 RDIMM-HS FIO Kit
631679-B21 HP 1GB FBWC for P-Series Smart Array
498385-B21 HP 1M 4X DDR/QDR QSFP IB Cu Cable
670759-B22 HP 1M IB FDR QSFP Copper Cable
A8007B HP 1U USB Rack-Mount Kit
A0K02A HP 2.0m 10A C13-C14 Blk Jpr Cord
TK739A HP 2.0m 250V 16A C19-C20 3PC IPD Jpr Crd
TK738A HP 2.0m 250V 16A C19-C20 Sgl IPD Jpr Crd
468641-B22 HP 2.5" Hard Drive Bulk Package
590171-B21 HP 2.5-inch HDD Shipper All 10 Pack
SG579A HP 2.5M 16A C13-IS1293 India Pwr Cord
TK741A HP 2.5m 250V 16A C19-C20 3PC IPD Jpr Crd
TK740A HP 2.5m 250V 16A C19-C20 Sgl IPD Jpr Crd
A5S98A HP 2.5M 48V DC Power Cable Kit
436007-B21 HP 200GB Logical Size FIO Setting
808722-B27 HP 20M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
E7807A HP 250V, 10A jumper cord w/C14 to C15
758836-B21 HP 2GB FIO Flash Backed Write Cache
AF590A HP 2m 15A C20 C13 Univ Jpr Cord
498385-B22 HP 2M 4X DDR/QDR QSFP IB Cu Cable
AW566A HP 2m Expansion Cable Kit
670759-B24 HP 2M IB FDR QSFP Copper Cable
AK345A HP 2m Single-Mode LC/LC FC Cable
787945-B21 HP 2SFF Front SPEC Perf FIO Mount
A0K06A HP 3.0m 10A C13-C14 Gray Jpr Cord
TK743A HP 3.0m 250V 16A C19-C20 3PC IPD Jpr Crd
TK742A HP 3.0m 250V 16A C19-C20 Sgl IPD Jpr Crd
AF595A HP 3.0M,Blue,CAT6 STP,Cable Data
A0N33A HP 3.6m 15A 250V C13-NEMA6-15P Cord
AF577A HP 3.6m 16A C19 AU/NZ Pwr Cord
AF576A HP 3.6m 16A C19 EU Pwr Cord
AF593A HP 3.6m C19 Nema L6-20P NA/JP Pwr Crd
391222-291 HP 3.6m C19-NEMA515P JP Pwr Cord
B9F30A HP 300GB 12G SAS 15K 2.5in ENT HDD
808722-B28 HP 30M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
AJ838AH HP 30m Multi-mode OM3 LC/LC FC Cable
728629-B21 HP 32GB 2Rx4 PC4-2133P-R Kit
726722-B21 HP 32GB 4Rx4 PC4-2133P-L Kit
676277-B21 HP 36pin Suv Dongle Cord Kit
662883-B21 HP 380/385 Gen8 8-SFF Cage/Bkpln Kit
AW581A HP 3in 10/20Gigabit XPAK Copper Cable
498385-B23 HP 3M 4X DDR/QDR QSFP IB Cu Cable
670759-B25 HP 3M IB FDR QSFP Copper Cable
808722-B21 HP 3M IB FDR QSFP V-series Optical Cbl
762049-B21 HP 3M McrDB9M Blk Serial Cbl
BD275AAE HP 3PAR 10000-OS St Single Use
BD289AAE HP 3PAR 10400 AO DO PM to OptSt v2
BD286AAE HP 3PAR 10400 AO DO to Opt St v2
BD287AAE HP 3PAR 10400 AO PM to Opt St v2
BD284AAE HP 3PAR 10400 AO to Opt St v2
BC981AAE HP 3PAR 10400 Data Encryption
BD264AAE HP 3PAR 10400 Data Opt St v2 Base
BD265AAE HP 3PAR 10400 Data Opt St v2 Mag
BD288AAE HP 3PAR 10400 DO PM to Opt St v2
BD285AAE HP 3PAR 10400 Dyn Opt to Opt St v2
BD194AAE HP 3PAR 10400 Online Imp 180 Day
BD292AAE HP 3PAR 10400 Opt St to Opt St v2
BD276AAE HP 3PAR 10400 Opt Suite Base
BD277AAE HP 3PAR 10400 Opt Suite Magazine
BD241AAE HP 3PAR 10400 OS Suite Mag
BD188AAE HP 3PAR 10400 Peer Persis 1TB Prov
BD282AAE HP 3PAR 10400 RC PP to Repl St
BD281AAE HP 3PAR 10400 RC VC to Repl St
BD251AAE HP 3PAR 10400 Replctn St 1TB Prov
BD249AAE HP 3PAR 10400 Replctn Suite Base
BD250AAE HP 3PAR 10400 Replctn Suite Mag
BD280AAE HP 3PAR 10400 Rmt Cpy to Repl St
BD242AAE HP 3PAR 10400 Security Suite Base
BD243AAE HP 3PAR 10400 Security Suite Mag
QR678A HP 3PAR 10400 Standalone Rackmount
BD186AAE HP 3PAR 10400 Virtual Cpy 1TB Prov
BD283AAE HP 3PAR 10400 Vrt Cpy to Repl St
BD290AAE HP 3PAR 10400 Vrt Dmn to Sec St
BD291AAE HP 3PAR 10400 Vrt Lck to Sec St
BD302AAE HP 3PAR 10800 AO DO PM to OptSt v2
BD299AAE HP 3PAR 10800 AO DO to Opt St v2
BD300AAE HP 3PAR 10800 AO PM to Opt St v2

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.