MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
454687427
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 721076-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 15m Opt
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
721076-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 15m Opt

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 284984

ตอบตอบ: Wed Sep 25, 2019 10:54 pm    ชื่อกระทู้: 721076-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 15m Opt ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

721076-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 15m Opt
721070-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 7m Opt
720193-B21 HPE BLc QSFP+ to SFP+ Adapter
453154-B21 HPE BLc VC 1G SFP RJ45 Transceiver
453151-B21 HPE BLc VC 1G SFP SX Transceiver
Q0H06A HPE BlueScale SD Card
Q5T41A HPE BP26J CTO Server
Q5T40A HPE BP28J CTO Server
T5527AAE HPE B-ser 8-24 Port ISL Trunking
J4V60AAE HPE B-ser Mid/High Adv Perf Mon
J4V63AAE HPE B-ser Mid/High End Extd Fabric
J4V62AAE HPE B-ser Mid/High End Fabric Wtch
J4V61AAE HPE B-ser Mid/High ISL Trunking
J4V64AAE HPE B-ser SAN Director Extd Fabric
T4401AAE HPE B-ser SAN Director FICON CUP
T4401A HPE B-ser SAN Director FICON CUP
J4V65AAE HPE B-ser SAN Director Trunking
TC354BAE HPE B-ser SAN Ntwk Adv Pro Pl
QK727A HPE B-series 10Gb SFP+LR XCVR
QK726A HPE B-series 10Gb SFP+SR XCVR
H6Z29A HPE B-series 16Gb LW 25k FC SFP 1Pk XCVR
QK725A HPE B-series 16Gb SFP+LW 10km XCVR
AW537A HPE B-series 1GbE Copper SFP 1 Pack
E7Y74A HPE B-series 1GbE LX SFP Transceiver
BK785A HPE B-series 2.5m MM OM3 mSFP/LC FC Cbl
T5528AAE HPE B-series 24-40p Integr Routing
T5528A HPE B-series 24-40p Integr Routing
T5522AAE HPE B-series 24-40p Pwr Pk+
T5522A HPE B-series 24-40p Pwr Pk+
P9H29A HPE B-Series 32Gb SFP+ LW 1-pack XCVR
E7Y75A HPE B-series 40GbE LR QSFP+ Transceiver
E7Y76A HPE B-series 40GbE SR QSFP+ Transceiver
T5529AAE HPE B-series 48-80p Integr Routing
T5529A HPE B-series 48-80p Integr Routing
T5523AAE HPE B-series 48-80p Pwr Pk+
T5523A HPE B-series 48-80p Pwr Pk+
N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive
K2Q88A HPE B-series 4x16Gb FC 2Km ICL QSFP XCVR
Q8K15A HPE B-series 4x32Gb 8pk LW 2km QSFP XCVR
Q2R31A HPE B-series 4x32Gb LW 2km QSFP XCVR
T5527A HPE B-series 8-24 Port ISL Trunking
T5521AAE HPE B-series 8-24 Port Pwr Pk+
T5521A HPE B-series 8-24 Port Pwr Pk+
AW538A HPE B-series 8Gb LW 25km FC SFP 1 Pack
C8R46C HPE B-series Enhanced MP Extension Blade
BA348MN HPE C for VMS Alpha and I64 Manual
BA348ACE HPE C for VMS I64 Concurrent
BA348ACN HPE C for VMS I64 Tradein
BA349ACN HPE C++ for VMS I64 Tradein
Q0G65A HPE C13 to NEMA 5-15P 14AWG 2m Pwr Cord
Q0Q02A HPE C13/C14 WW 10A 0.7m 6pc Lckng PC
Q0P67A HPE C13/C14 WW 10A 0.7m Blk Lckng PC
Q0Q03A HPE C13/C14 WW 10A 1.4m Blk 6pc Lckng PC
Q0P68A HPE C13/C14 WW 10A 1.4m Blk Lckng PC
Q0Q04A HPE C13/C14 WW 10A 2m Blk 6pc Lckng PC
Q0P69A HPE C13/C14 WW 10A 2m Blk Lckng PC
Q0Q05A HPE C13/C14 WW 10A 3m Blk 6pc Lckng PC
Q0P70A HPE C13/C14 WW 10A 3m Blk Lckng PC
Q0G64A HPE C19 IEC to NEMA 5-15P 2.5m Pwr Cord
Q0G63A HPE C19 IEC ZA Power Cord
Q0G66A HPE C19 IEC309 12AWG 4.6m Pwr Cord
Q0G70A HPE C19 L6-20P 20A 4.5m Locking Pwr Cord
Q0R15A HPE C19/C20 WW 16A 0.7m 6pc Blk Lckng PC
Q0R19A HPE C19/C20 WW 16A 0.7m Blk Lckng PC
Q0R16A HPE C19/C20 WW 16A 1.2m 6pc Blk Lckng PC
Q0P71A HPE C19/C20 WW 16A 1.2m Blk Lckng PC
Q0R18A HPE C19/C20 WW 16A 2.5m 6pc Blk Lckng PC
Q0P73A HPE C19/C20 WW 16A 2.5m Blk Lckng PC
Q0R17A HPE C19/C20 WW 16A 2m 6pc Blk Lckng PC
Q0P72A HPE C19/C20 WW 16A 2m Blk Lckng PC
Q8A99A HPE CA700 ProLiant Gen10 VMw 6.x RA Trk
Q8A98A HPE CA700 ProLiant Gen9 VMw 6.x RA Trk
Q8B00A HPE CA750 Synergy Gen10 VMw 6.x RA Trk
168233-B21 HPE Cable Management D-ring Kit
Q1J37A HPE Camera for Drive Expansion Frame
Q1J38A HPE Camera for Media Expansion Frame
869065-B21 HPE Carrier CL7300 SFF SSD Kit
861413-B21 HPE CAT6 10Ft Cbl
861414-B21 HPE CAT6A 21ft Cbl
861412-B21 HPE CAT6A 4ft Cbl
AT127B HPE CB900s 32GB (4x8GB) Memory Module
AT128A HPE CB900s 64GB (4x16GB) Memory Module
AT124B HPE CB900s i6 9740 iCAP RTA Blade
AT126B HPE CB900s i6 9740 iCAP RTU Blade
AT123B HPE CB900s i6 9760 iCAP RTA Blade
AT125B HPE CB900s i6 9760 iCAP RTU Blade
AT122B HPE CB900s i6 Itanium 9740 16c Blade
AT121B HPE CB900s i6 Itanium 9760 16c Blade
BB086AA HPE CCLX x86 Media
848505-B21 HPE CL 1.2TB 12G SAS 10k SFF ENT HDD Kit
850017-B21 HPE CL 1.3TB MLC PCIe SX300 SDK SSD
865657-B21 HPE CL 1.5m C14 C13 CCC-Pwr Crd
865655-B21 HPE CL 1.5MC13 Standard CCC-Pwr Crd
861716-B21 HPE CL 1.6TB 12G SAS SFF SDK SSD Kit
872624-B21 HPE CL 1.6TB 6G SATA RI Int SSD Kit
865322-B21 HPE CL 1.92TB 12G SAS VE HGST SSD Kit
863649-B21 HPE CL 1000-16i 12G HBA Adpt Kit
865653-B21 HPE CL 10G 2 Pt PCIe Converged Card Kit
857159-B21 HPE CL 10G 2Port PCIe3.0 Solarflare Card
862440-B21 HPE CL 10G 2port SFP+ Eth Cop Qlogic Crd

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.