MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
456469490
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - P1M04A Seagate ClusterStor Inter Rack 1GbE Cbl
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
P1M04A Seagate ClusterStor Inter Rack 1GbE Cbl

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 285062

ตอบตอบ: Wed Sep 25, 2019 11:29 pm    ชื่อกระทู้: P1M04A Seagate ClusterStor Inter Rack 1GbE Cbl ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

P1M04A Seagate ClusterStor Inter Rack 1GbE Cbl
N8K29A Seagate ClusterStor Mgmt Unit
N6E51A Seagate ClusterStor Packg Loading Ramp
N6E54A Seagate ClusterStor QSFP+ Data Cable
N9L74A Seagate ClusterStor QSFP+ FDR Copper Cbl
N9L37A Seagate ClusterStor Rack Door Component
P1L86A Seagate ClusterStor Rear Blank
N9L28A Seagate ClusterStor Titan Chassis
P1M11A Seagate ClusterStor UK 2.5m Pwr Cbl
N6E47A Seagate ClusterStor US/Japan 42U Rack
N6E49A Seagate ClusterStor US/Japan 42U Rack
N6E50A Seagate ClusterStor US/Japan 42U Rack
B3G61A ServerTech 10642G2 Rack PDU Bracket
Q2S39A ShowMeCables CCM-DCWWT-115B Rev B Cable
Q0G55A SO 100GBASE-SR4 850nm QSFP+ Module
Q0G54A SO 103Gbps DWDM 25db CFP Module
Q0F95A SO 10GbE CWDM 1470nm 70km SFP+ Module
Q0F96A SO 10GbE CWDM 1490nm 70km SFP+ Module
Q0F97A SO 10GbE CWDM 1510nm 70km SFP+ Module
Q0F98A SO 10GbE CWDM 1530nm 70km SFP+ Module
Q0F99A SO 10GbE CWDM 1550nm 70km SFP+ Module
Q0F87A SO 10GbE CWDM 1570nm 70km SFP+ Module
Q0F88A SO 10GbE CWDM 1590nm 70km SFP+ Module
Q0F89A SO 10GbE CWDM 1610nm 70km SFP+ Module
P9M96A SO 10m Duplex SM Fiber Jumper Cable
Q0G42A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX 4.6db Device
Q0G43A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX 5.0db Device
P9N33A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX 5.3db Device
Q0G50A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX 80/40km Device
Q0G47A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX Rx 40km Device
Q0G46A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX Rx EDFA Device
Q0G48A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX T/Rx 40km Device
Q0G49A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX T/Rx 80km Device
Q0G45A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX Tx 40km Device
Q0G44A SO 16-ch DWDM MUX/DEMUX Tx EDFA Device
P9M84A SO 16-ch Expansion Port EDFA 40km Device
P9M85A SO 16-ch Expansion Port EDFA 80km Device
Q0G11A SO 16G DWDM 1528.77nm 40km SFP+ Module
Q0G10A SO 16G DWDM 1529.55nm 40km SFP+ Module
Q0G09A SO 16G DWDM 1530.33nm 40km SFP+ Module
Q0G08A SO 16G DWDM 1531.12nm 40km SFP+ Module
Q0G07A SO 16G DWDM 1531.90nm 40km SFP+ Module
Q0G06A SO 16G DWDM 1532.68nm 40km SFP+ Module
Q0G05A SO 16G DWDM 1533.47nm 40km SFP+ Module
Q0G04A SO 16G DWDM 1534.25nm 40km SFP+ Module
Q0G03A SO 16G DWDM 1535.04nm 40km SFP+ Module
Q0G02A SO 16G DWDM 1535.82nm 40km SFP+ Module
Q0G01A SO 16G DWDM 1536.61nm 40km SFP+ Module
Q0G00A SO 16G DWDM 1537.40nm 40km SFP+ Module
Q0G39A SO 16G DWDM 1538.19nm 40km SFP+ Module
Q0G38A SO 16G DWDM 1538.98nm 40km SFP+ Module
Q0G37A SO 16G DWDM 1539.77nm 40km SFP+ Module
Q0G36A SO 16G DWDM 1540.56nm 40km SFP+ Module
Q0G35A SO 16G DWDM 1541.35nm 40km SFP+ Module
Q0G34A SO 16G DWDM 1542.14nm 40km SFP+ Module
Q0G33A SO 16G DWDM 1542.94nm 40km SFP+ Module
Q0G32A SO 16G DWDM 1543.73nm 40km SFP+ Module
P9N01A SO 16G DWDM 1544.53nm 40km SFP+ Module
P9N00A SO 16G DWDM 1545.32nm 40km SFP+ Module
P9M99A SO 16G DWDM 1546.12nm 40km SFP+ Module
P9M98A SO 16G DWDM 1546.92nm 40km SFP+ Module
P9M97A SO 16G DWDM 1547.72nm 40km SFP+ Module
P9N50A SO 16G DWDM 1548.51nm 40km SFP+ Module
P9N49A SO 16G DWDM 1549.32nm 40km SFP+ Module
P9N48A SO 16G DWDM 1550.12nm 40km SFP+ Module
P9N47A SO 16G DWDM 1550.92nm 40km SFP+ Module
P9N46A SO 16G DWDM 1551.72nm 40km SFP+ Module
P9N45A SO 16G DWDM 1552.52nm 40km SFP+ Module
P9N43A SO 16G DWDM 1554.13nm 40km SFP+ Module
P9N42A SO 16G DWDM 1554.94nm 40km SFP+ Module
P9N44A SO 16G DWDM 1555.33nm 40km SFP+ Module
P9N41A SO 16G DWDM 1555.75nm 40km SFP+ Module
P9N40A SO 16G DWDM 1556.55nm 40km SFP+ Module
P9N39A SO 16G DWDM 1557.36nm 40km SFP+ Module
P9N38A SO 16G DWDM 1558.17nm 40km SFP+ Module
P9N37A SO 16G DWDM 1558.98nm 40km SFP+ Module
P9N36A SO 16G DWDM 1559.79nm 40km SFP+ Module
P9N35A SO 16G DWDM 1560.61nm 40km SFP+ Module
P9M94A SO 1m Duplex SM Fiber Jumper Cable
Q0G41A SO 32-ch DWDM MUX/DEMUX 5.8db Device
P9M95A SO 3m Duplex SM Fiber Jumper Cable
Q0G40A SO 40-ch DWDM MUX/DEMUX 11.5db Device
P9N32A SO 40-ch DWDM MUX/DEMUX 7.5db Device
P9N31A SO 8-ch CWDM MUX/DEMUX 2.8db Device
P9M83A SO 8-ch DWDM MUX/DEMUX 3.5dB Device
P9N34A SO 8-ch DWDM MUX/DEMUX 4.5dB Device
P9N02A SO 8G CWDM 1470nm 70km SFP+ Module
P9N03A SO 8G CWDM 1490nm 70km SFP+ Module
P9N04A SO 8G CWDM 1510nm 70km SFP+ Module
P9N05A SO 8G CWDM 1530nm 70km SFP+ Module
P9N06A SO 8G CWDM 1550nm 70km SFP+ Module
P9N07A SO 8G CWDM 1570nm 70km SFP+ Module
P9N08A SO 8G CWDM 1590nm 70km SFP+ Module
P9N09A SO 8G CWDM 1610nm 70km SFP+ Module
Q0G31A SO 8G DWDM 1528.77nm 40km SFP+ Module
Q0G30A SO 8G DWDM 1529.55nm 40km SFP+ Module
Q0G29A SO 8G DWDM 1530.33nm 40km SFP+ Module
Q0G28A SO 8G DWDM 1531.12nm 40km SFP+ Module
Q0G27A SO 8G DWDM 1531.90nm 40km SFP+ Module
Q0G26A SO 8G DWDM 1532.68nm 40km SFP+ Module

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.