MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
403233413
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 01GV682 Lenovo Storage 400GB 3DWD SAS SSD
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
01GV682 Lenovo Storage 400GB 3DWD SAS SSD

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 283690

ตอบตอบ: Thu Sep 26, 2019 10:34 pm    ชื่อกระทู้: 01GV682 Lenovo Storage 400GB 3DWD SAS SSD ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

01GV682 Lenovo Storage 400GB 3DWD SAS SSD (2.5 in 3.5 Hybrid Tray)
01GV711 400GB Enterprise Performance 12G SAS G3HS 2.5 SSD
01GV716 800GB Enterprise Performance 12G SAS G3HS 2.5 SSD
01GV721 1.6TB Enterprise Performance 12G SAS G3HS 2.5 SSD
01GV726 400GB Enterprise Performance 12G SAS HS 3.5 SSD
01GV731 800GB Enterprise Performance 12G SAS HS 3.5 SSD
01GV736 1.6TB Enterprise Performance 12G SAS HS 3.5 SSD
01GV741 400GB Enterprise Performance 12G SAS 2.5 SSD for NeXtScale
01GV746 800GB Enterprise Performance 12G SAS 2.5 SSD for NeXtScale
01GV751 1.6TB Enterprise Performance 12G SAS 2.5 SSD for NeXtScale
01GV761 PM1635a 400GB Enterprise Mainstream 12Gb SAS G3HS 2.5 SSD
01GV766 PM1635a 800GB Enterprise Mainstream 12Gb SAS G3HS 2.5 SSD
01GV771 PM1635a 1.6TB Enterprise Mainstream 12Gb SAS G3HS 2.5 SSD
01GV843 5100 240GB Enterprise Mainstream SATA G3HS 2.5 SSD
01GV848 5100 480GB Enterprise Mainstream SATA G3HS 2.5 SSD
01GV853 5100 960GB Enterprise Mainstream SATA G3HS 2.5 SSD
01GV858 5100 1.92TB Enterprise Mainstream SATA G3HS 2.5 SSD
01GV863 5100 3.84TB Enterprise Mainstream SATA G3HS 2.5 SSD
01GV868 5100 240GB Enterprise Mainstream SATA HS 3.5 SSD
01GV873 5100 480GB Enterprise Mainstream SATA HS 3.5 SSD
01GV878 5100 960GB Enterprise Mainstream SATA HS 3.5 SSD
01GV883 5100 1.92TB Enterprise Mainstream SATA HS 3.5 SSD
01GV888 5100 240GB Enterprise Mainstream SATA 2.5 SSD for NeXtScale
01GV893 5100 480GB Enterprise Mainstream SATA 2.5 SSD for NeXtScale
01GV898 5100 960GB Enterprise Mainstream SATA 2.5 SSD for NeXtScale
01GV903 5100 1.92TB Enterprise Mainstream SATA 2.5 SSD for NeXtScale
01GV948 Lenovo RackSwitch G8296 Advanced Instrumentation Tools
01GV949 Lenovo RackSwitch G8296 ONIE Open Switch OS Installer
01GV956 Intel Xeon Processor E5-2699A v4 22C 2.4GHz 55MB Cache 2400MHz 145W
01GV957 Intel Xeon Processor E5-2699R v4 22C 2.2GHz 55MB Cache 2400MHz 145W
01GV959 Lenovo RackSwitch G8332 Advanced Instrumentation Tools
01KN301 16GB TruDDR4 Memory (2Rx8, 1.2V) PC4-19200 CL17 2400MHz LP RDIMM
01KN321 8GB TruDDR4 2400 MHz (1Rx8 1.2V) ECC UDIMM
01KN325 16GB TruDDR4 2400 MHz (2Rx8 1.2V) ECC UDIMM
01KN770 Lenovo DB620S mid-mount rack kit
01KN776 Lenovo DB620S Integrated Routing
01KN785 Brocade FIPS 140-2 High Security Labels and Seals
01KN789 Brocade 32GB SWL SFP+ Transceiver
01KN793 Brocade 32GB SWL SFP+ Transceiver (8-pack)
01KN795 Brocade 32GB LWL SFP+ Transceiver
01KN799 Brocade 32GB LWL SFP+ Transceiver (8-pack)
01KN805 Brocade 4x16Gbps FC-Compliant SWL QSFP+ Transceiver
01KN809 Brocade 4x16Gbps 2KM SWL QSFP+ Transceiver
01KN813 Brocade 40Gb QSFP+ SR4 Optical Transceiver
01KN817 Brocade 40Gb QSFP+ LR4 Optical Transceiver
01KN821 Brocade 40Gb QSFP+ ER4 Optical Transceiver
01KN825 Brocade 1000BASE-SX SFP Transceiver
01KN829 Brocade 1000BASE-LX SFP Transceiver
01KN833 Brocade 1000BASE-T SFP Transceiver
01KN837 Brocade 10GBASE-ZRD TUNABLE DWDM 80 KM SFP+ Transceiver
01KN845 Lenovo Gen 6 Port Blade FC32-48 (no transceivers)
01KN848 Lenovo Gen 6 Port Blade FC32-48 (48 transceivers, 32Gbps)
01KN850 Lenovo SX6 FC-IP SAN extension blade + 16 32Gb SWL SFPs
01KN854 Lenovo SX6 FC-IP SAN extension blade + 16 32Gb LWL SFPs
01KN874 Lenovo DB400D mid-mount rack kit
01KN877 27-31 Airflow Diversion Kit for Lenovo DB400D
01KN880 18-24 Airflow Diversion Kit for Lenovo DB400D
01KN883 Lenovo DB800D 22 rack mount kit
01KN886 Lenovo DB800D mid-mount rack kit
01KN889 Lenovo DB400D/800B Integrated Routing
01KN892 FC SAN Director PSU (Non-port side Intake for DB400D/DB800D)
01KN895 FC SAN Director Fan Tray (Non-port side Intake for DB400D/DB800D)
01KP040 Lenovo Storage 900GB 15K 2.5 SAS HDD
01KP060 Lenovo Storage 7.68TB 1DWD 2.5 SAS SSD
01KP065 Lenovo Storage 3.84TB 1DWD 2.5 SAS SSD (PM1633a)
01KP216 Intel Xeon Processor E5-2630L v4 10C 1.8GHz 25MB 2133MHz 55W
01KP217 Intel Xeon Processor E5-2650L v4 14C 1.7GHz 35MB 2400MHz 65W
01KP490 V7000 7.68TB 2.5 RI Flash Drive
01KP491 V7000 15.36TB 2.5 RI Flash Drive
01KP492 Lenovo Storage V5030 7.68TB 2.5 RI Flash Drive
01KP493 Lenovo Storage V5030 15.36TB 2.5 RI Flash Drive
01KP494 Lenovo Storage V3700 V2 7.68TB 2.5 RI Flash Drive
01KP495 Lenovo Storage V3700 V2 15.36TB 2.5 RI Flash Drive
01KP826 Lenovo Storage V5030 10TB 7.2K 3.5 HDD
01KP828 V7000 10TB 7.2K 3.5 HDD
01KP847 Lenovo DB610S MID-MOUNT (TELCO) RACK KIT
01KP873 V7000 1m Fiber Cable (LC)
01KP874 V7000 5m Fiber Cable (LC)
01KP875 V7000 25m Fiber Cable (LC)
01KP876 V7000 10m OM3 Fiber Cable (LC)
01KP894 Lenovo Storage V3700 V2 10TB 7.2K 3.5 HDD
01KP910 Storwize V7000 900GB 15K RPM 2.5 HDD
01KP911 Storwize V7000 64GB to 256GB Cache Upgrade
01KP912 Lenovo Storage V5030 900GB 15K RPM 2.5 HDD
01KP913 Lenovo Storage V5030 900GB 15K RPM 3.5 HDD
01KP916 Lenovo Storage V3700 V2 900GB 15K RPM 2.5 HDD
01KP917 Lenovo Storage V3700 V2 900GB 15K RPM 3.5 HDD
01KP927 Additional Power supply
01KP928 First Power Supply
01KP929 10Meter LC/LC Fibre Cable
01KP930 Rack Mount Kit
01KP931 Right Side Magazine
01KP932 Left Side Magazine
01KP933 LTO 6 HH Fibre Channel Drive
01KP934 LTO 6 HH SAS Drive
01KP935 LTO 6 FH Fibre Channel Drive
01KP936 LTO 7 HH Fibre Channel Drive

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.