MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
403233218
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 88Y6374 Lenovo Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
88Y6374 Lenovo Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 283690

ตอบตอบ: Thu Sep 26, 2019 10:54 pm    ชื่อกระทู้: 88Y6374 Lenovo Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

88Y6374 Lenovo Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch
88Y6382 Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch (Upgrade 1)
88Y6382 Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch-Upgrade 1
88Y6382 IBM Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch (Upgrade 1)
88Y6386 Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch (Upgrade 2)
88Y6386 Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch-Upgrade 2
88Y6386 IBM Flex System FC5022 16Gb SAN Scalable Switch (Upgrade 2)
88Y6393 Brocade 16Gb SFP+ Optical Transceiver
88Y6393 Brocade 16Gb SFP+ transceiver module
88Y6416 Brocade 8Gb SFP+ Optical Transceiver
88Y6416 Brocade 8Gb SFP+ transceiver module
88Y6529 IBM MAX5 V2 for System x
88Y6833 1GE Copper RJ-45 100m SFP
88Y6836 1000B-SX GbE 850nm 550m SFP
88Y6839 1000B-LX GbE 1310nm 10km SFP
88Y6851 1m LC-LC Fiber Cable
88Y6854 5m LC-LC Fiber Cable
88Y6857 25m LC-LC Fiber Cable
88Y6863 EX4200/EX4500 128G VC cable 0.5M length
88Y6866 EX4500, 128G Virtual Chassis Module - Spare
88Y6877 10GE Long Reach 1310nm 10km SFP+
88Y6890 EX4200/EX4500 128G Virtual Chassis Port cable 1M
88Y6894 EX4200/EX4500 128G Virtual Chassis Port cable 3M
88Y6898 EX4200/EX4500 128G Virtual Chassis Port cable 5M
88Y6937 AC Power Cable - US (15A/125V, NEMA 5-15, 2.5m)
88Y7324 Intel Xeon 8C Processor Model E5-4650 130W 2.7GHz/1600MHz/20MB
88Y7330 Intel Xeon 8C Processor Model E5-4620 95W 2.2GHz/1333MHz/16MB
88Y7336 Intel Xeon 6C Processor Model E5-4610 95W 2.4GHz/1333MHz/15MB
88Y7342 Intel Xeon 6C Processor Model E5-4607 95W 2.2GHz/1066MHz/12MB
88Y7348 Intel Xeon 8C Processor Model E5-4640 95W 2.4GHz/1600MHz/20MB
88Y7354 Intel Xeon 6C Processor Model E5-4617 130W 2.9GHz/1600MHz/15MB
88Y7365 IBM x3750 M4 2-CPU socket, 24 DIMM Memory Expansion
88Y7365 x3750 M4 2-CPU socket, 24 DIMM Memory Expansion
88Y7367 IBM Power Interposer for Redundant Power Supply
88Y7367 IBM Power Interposer for Redundant Power Supply (x3750 M4)
88Y7367 Power Interposer for Redundant Power Supply
88Y7371 IBM x3750 M4 PCIe 3 x8 riser
88Y7371 x3750 M4 PCIe 3 x8 riser
88Y7373 1400W HE Redundant Power Supply
88Y7373 IBM 1400W HE Redundant Power Supply
88Y7373 IBM 1400W HE Redundant Power Supply (x3750 M4)
88Y7418 IBM 4x 2.5 HS SAS/SATA/SSD HDD Backplane
88Y7419 IBM 8x 2.5 HS SAS/SATA/SSD HDD Backplane
88Y7419 IBM 8x 2.5-in. HS SAS HDD Backplane
88Y7421 IBM 8x 2.5 HS SAS/SATA/SSD HDD Backplane with controller expansion
88Y7421 IBM 8x 2.5-in. HS SAS HDD Backplane with RAID expansion (SAS expander)
88Y7422 IBM eXFlash 8x 1.8 HS SAS SSD Backplane
88Y7422 IBM eXFlash 8x 1.8-in. HS SAS SSD Backplane
88Y7427 IBM Dual port 10Gb-T Ethernet Adapter Card
88Y7427 IBM x3750 M4 Dual port 10 GB-T Ethernet Adapter Card
88Y7429 IBM Dual port 10Gb SFP+ Ethernet Adapter Card
88Y7429 IBM x3750 M4 Dual port 10 GB SFP+ Ethernet Adapter Card
88Y7431 900W Power Supply
88Y7431 IBM 900 W Power Supply (x3750 M4)
88Y7431 IBM 900W Power Supply
88Y7433 4S-750W High Efficiency -48 V DC Power Supply
88Y7433 IBM System x 4S- 750W High Efficiency -48 V DC Power Supply
88Y7446 Intel Xeon 4C Processor Model E5-4603 95W 2.0GHz/1066MHz/10MB
88Y7458 Intel Xeon 8C Processor Model E5-4650L 115W 2.6GHz/1600MHz/20MB
90Y2495 NVidia Quadro M6000 24GB GPU, PCIe (active)
90Y3101 32GB (1x32GB, 4Rx4, 1.35V) PC3L-8500 CL7 ECC DDR3 1066MHz LP RDIMM
90Y3105 32 GB (1x 32 GB, 4Rx4, 1.35 V) PC3L-10600 CL9 ECC DDR3 1333 MHz LP LRDIMM
90Y3105 32GB (1x32GB, 4Rx4, 1.35V) PC3L-10600 CL9 ECC DDR3 1333MHz LP LRDIMM
90Y3109 8GB (1x8GB, 2Rx4, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz LP RDIMM
90Y3147 4GB (1x4GB, 1Rx4, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz VLP RDIMM
90Y3148 4GB (1x4GB, 2Rx8, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz VLP RDIMM
90Y3149 8GB (1x8GB, 2Rx4, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz VLP RDIMM
90Y3157 16GB (1x16GB, 2Rx4, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz VLP RDIMM
90Y3165 8GB (1x8GB, 2Rx8, 1.5V) PC3-10600 CL9 ECC DDR3 1333MHz LP UDIMM
90Y3178 4GB (1x4GB, 2Rx8, 1.5V) PC3-12800 CL11 ECC DDR3 1600MHz LP RDIMM
90Y3221 16GB (1x16GB, 4Rx4, 1.35V) PC3L-8500 CL7 ECC DDR3 1066MHz VLP RDIMM
90Y3221 16GB (1x16GB, 4Rx4, 1.35V) PC3L-8500 CL7 ECC DDR-3 1066MHz VLP RDIMM
90Y3227 Intel P3600 400GB NVMe 2.5 G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3227 Intel P3600 400GB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3227 P3600 400GB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD for System x
90Y3230 Intel P3600 800GB NVMe 2.5 G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3230 Intel P3600 800GB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3230 P3600 800GB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD for System x
90Y3233 Intel P3600 1.6TB NVMe 2.5 G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3233 Intel P3600 1.6TB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3233 P3600 1.6TB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD for System x
90Y3236 Intel P3600 2.0TB NVMe 2.5 G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3236 Intel P3600 2.0TB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD
90Y3236 P3600 2.0TB NVMe 2.5in G3HS Enterprise Value PCIe SSD for System x
90Y3450 Flex System IB6131 Infiniband Switch
90Y3450 IBM Flex System IB6131 Infiniband Switch
90Y3450 Lenovo Flex System IB6131 Infiniband Switch
90Y3454 Flex System IB6132 2-port FDR Infiniband Adapter
90Y3454 IBM Flex System IB6132 2-port FDR Infiniband Adapter
90Y3462 Flex System IB6131 Infiniband Switch (FDR Upgrade)
90Y3462 IBM Flex System IB6131 Infiniband Switch (FDR Upgrade)
90Y3462 Lenovo Flex System IB6131 Infiniband Switch (FDR Upgrade)
90Y3466 Flex System EN4132 2-port 10Gb Ethernet Adapter
90Y3466 IBM Flex System EN4132 2-port 10Gb Ethernet Adapter
90Y3470 3m FDR Infiniband Cable
90Y3482 Flex System EN6132 2-port 40Gb Ethernet Adapter
90Y3482 IBM Flex System EN6132 2-port 40Gb Ethernet Adapter
90Y3486 IBM Flex System IB6132D 2-port FDR InfiniBand Adapter
90Y3519 10m IBM QSFP+ MTP Optical cable
90Y3521 30m IBM QSFP+ MTP Optical cable

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.