MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
403781236
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 400-AEFD 1TB 7.2K RPM SATA 2.5in Hot-plug Hard Drive,13G
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
400-AEFD 1TB 7.2K RPM SATA 2.5in Hot-plug Hard Drive,13G

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 4837

ตอบตอบ: Wed Oct 09, 2019 1:55 pm    ชื่อกระทู้: 400-AEFD 1TB 7.2K RPM SATA 2.5in Hot-plug Hard Drive,13G ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

400-AEFD 1TB 7.2K RPM SATA 2.5in Hot-plug Hard Drive,13G,CusKit 
400-AEFB 1TB 7.2K RPM SATA 3.5in Hot-plug Hard Drive,13G,CusKit    
400-ATJG 1TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, CK  
400-AURS 1TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 3.5in Hot-plug Hard Drive, CK    
400-AUTL 1TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, 3.5in HYB CARR, CK
400-APZT 1TB 7.2K RPM SATA 6Gbps Entry 3.5in Cabled Hard Drive, CusKit    
400-AFYC Kit - 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 3.5in Cabled Hard Drive    
400-AMUM 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Cabled Hard Drive, Cus Kit    
400-APEI 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 3.5in Cabled Hard Drive, CusKit    
400-AEGG 2TB 7.2K RPM SATA 3.5in Hot-plug Hard Drive,13G,CusKit    
400-AMUQ 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, Cus Kit    
400-ATJZ 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, CK    
400-ATKB 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, 3.5in HYB CARR, CK    
400-AUWQ 2TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive, 3.5in HYB CARR, CK    
400-AFYD Kit - 4TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 3.5in Cabled Hard Drive    
400-AEGK 4TB 7.2K RPM SATA 3.5in Hot-plug Hard Drive,13G,CusKit    
400-ATKN 4TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 3.5in Hot-plug Hard Drive, CK
400-AUUX 4TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 3.5in Cabled Hard Drive, CK
400-AUWY 4TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512n 3.5in Hot-plug Hard Drive, CK    
400-AKZH 6TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512e 3.5in Cabled Hard Drive,CusKit    
400-AHID 8TB 7.2K RPM SATA 512e 3.5in Hot-plug Hard Drive, CusKit    
400-AKWU 8TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 3.5in Cabled Hard Drive, CusKit    
400-ANXJ 10TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512e 3.5in Cabled Hard Drive, CusKit
400-AUWK 12TB 7.2K RPM SATA 6Gbps 512e 3.5in Hot-plug Hard Drive, CK    
400-AKKI 120GB Solid State Drive SATA Boot MLC 6Gbps 2.5in Hot-plug Drive, CK    
400-AFMX 120GB Solid State Drive SATA Boot MLC 6Gpbs 2.5in Hot-plug Drive,3.5in HYB CARR,13G,CusKit    
400-AEIC 120GB Solid State Drive SATA Boot MLC 6Gpbs 2.5in Hot-plug Drive,13G,CusKit    
400-ATGH 400GB SSD SAS Write Intensive 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, PX05SM,10 DWPD,7300 TBW, CK    
400-ATGI 400GB SSD SAS Write Intensive 12Gb 512n 2.5 Hot-plug Drive,3.5 HYB CARR, PX05SM,10 DWPD,7300 TBW,CK    
400-ARPK 480GB SSD SATA Read Intensive 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive,3.5 HYB CARR, Hawk-M4R, CusKit    
400-BCLW 480GB SSD SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-Plug PM5-V MU, 3 DWPD, 2628 TBW, Cus Kit
400-BCNZ 480GB SSD SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-Plug PM5-V MU, 3 DWPD, 2628 TBW, CK
400-BCOD 480GB SSD SAS Mixed use 12Gbps 512e 2.5in with 3.5in HYB CARR PM5-V Drive, 3 DWPD, 2628 TBW, CUS Kit
400-BCNF 480GB SSD SAS Mixed Use 12Gbps 512e 2.5in with 3.5in HYB CARR PM5-V Drive, 3 DWPD, 2628 TBW, CK
400-ATLJ 800GB SSD SATA Mix Use 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, Hawk-M4E,3 DWPD,4380 TBW,CK    
400-ATLH 800GB SSD SATA Read Intensive 6Gbps 512n 2.5 Hot-plug Drive,3.5 HYB CARR, S3520,1 DWPD,1663 TBW,CK    
400-ATLR 960GB SSD SAS Mix Use 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, PX05SV,3 DWPD,5256 TBW,CK    
400-AUXK 960GB SSD SAS Mix Use 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive,3.5in HYB CARR, PX05SV,3 DWPD,5256 TBW,CK    
400-APZH 960GB Solid State Drive SATA Read Intensive MLC 6Gbps 2.5in Hot-plug Drive, S3520, CusKit    
400-APDB 1.6TB Solid State Drive SATA Read Intensive MLC 6Gbps 2.5in Hot-plug Drive, S3520, CusKit    
400-AVMW 1.6TB SSD SATA Mix Use 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, Hawk-M4E,3 DWPD,8760 TBW,CK    
400-ATNG 1.92TB SSD SAS Mix Use 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, PX05SV,3 DWPD,10512 TBW,CK    
400-ATNH 1.92TB SSD SAS Mix Use 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive,3.5in HYB CARR, PX05SV,3 DWPD,10512 TBW,CK    
400-ATNJ 1.92TB SSD SATA Mix Use 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive, SM863a,3 DWPD,10512 TBW,CK    
400-ATNK 1.92TB SSD SATA Mix Use 6Gbps 512n 2.5in Hot-plug Drive,3.5in HYB CARR, SM863a,3 DWPD,10512 TBW,CK    
400-AMYZ Dell 3.2TB, NVMe, Mixed Use Express Flash, 2.5in Drive, PM1725, Rack/Tower, Customer Install    
403-BBHY Dell 6.4TB, NVMe, Mixed Use Express Flash, HHHL Card, PM1725, Customer Install 
400-AWHM 240G SSD SATA,RI,6G,2.5,HP,HYB,S4500,C  
400-BDQT 480GB SSD SATA Read Intensive 6Gbps 512e 2.5in Hot-plug,3.5in HYB CARR S4510 Drive, 1 DWPD,876 TBW, CK
406-BBEV QLogic 2560, Single Port 8Gb Optical Fibre Channel HBA,Full Height,CusKit    
406-BBEL Qlogic 2562 Dual Channel 8Gb Optical Fibre Channel HBA PCIe, Low Profile    
406-BBEK QLogic 2562, Dual Port 8Gb Optical Fibre Channel HBA,Full Height,CusKit    
406-BBBB Qlogic 2662, Dual Port 16GB, Fibre Channel HBA,Full Height,CusKit    
406-BBBH Qlogic 2662, Dual Port 16GB Fibre Channel HBA, Low Profile    
406-BBHF Emulex LPe16002B, Dual Port 16Gb Fibre Channel HBA, Low Profile    
406-BBGX Emulex LPE 12000, Single Port 8Gb Fibre Channel HBA,Full Height,CusKit    
406-BBGR Emulex LPE 12002, Dual Port 8Gb Fibre Channel HBA,Full Height,CusKit    
403-BBLS Emulex LPe31000-M6-D Single Port 16Gb Fibre Channel HBA, Customer Install    
403-BBMF Emulex LPe31002-M6-D Dual Port 16Gb Fibre Channel HBA, Customer Install    
403-BBMH QLogic 2690 Single Port 16Gb Fibre Channel HBA, Low Profile, Customer Install    
403-BBMV QLogic 2690 Single Port 16Gb Fibre Channel HBA, Customer Install    
403-BBMU Qlogic 2692 Dual Port 16Gb Fibre Channel HBA, Customer Install    
540-BBIU QLogic 57810 Dual Port 10Gb Base-T Low Profile Network Adapter,CusKit    
540-BBGU QLogic 57810 Dual Port 10Gb Base-T Network Adapter,Full Height,CusKit    
540-BBGS QLogic 57810 Dual Port 10Gb Direct Attach/SFP+ Network Adapter,Full Height,CusKit    
540-BBDX QLogic 57810 Dual Port 10Gb Direct Attach/SFP+ Low Profile Network Adapter,CusKit    
540-BBDT Intel Ethernet X540 DP 10GBASE-T Server Adapter, Low Profile,CusKit    
407-BBOS Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-T, Customer Install    
540-BBDR Intel X520 DP 10Gb DA/SFP+ Server Adapter,Full Height,CusKit    
407-BBVJ SFP+, SR, Optical Transceiver, Intel, 10Gb-1Gb, Customer Install 
407-BBGM QLogic, Transceiver, SFP+, 10Gb, Short-Range, for use in Qlogic 8152/8262 CNA only, Customer Install    
540-BBDW Intel X520 DP 10Gb DA/SFP+ Server Adapter, Low Profile,CusKit    
540-BBRK Intel X550 Dual Port 10G Base-T Adapter, Full Height, Customer Install    
540-BBIV Intel X710 Dual Port 10Gb Direct Aattach, SFP+, Converged Network Adapter, Cuskit
407-BBOU Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach - Kit    
407-BBOZ Dell Networking, Transceiver, 40GbE QSFP+ SR4 Optics, 850nmWavelength, 100-150m Reach onOM3/OM4, Cus Kit    
540-BBDU Intel Ethernet X540 DP 10GBASE-T Server Adapter,Full Height,CusKit    
407-BBOP Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit    
540-BBIW Intel X710 Quad Port 10Gb Direct Aattach, SFP+, Converged Network Adapter    
540-BBVB Intel X710 Quad Port 10GbE, Base-T, PCIe Adapter, Full Height, Customer Install    
540-BBDS Intel Ethernet I350 QP 1Gb Server Adapter,Full Height,CusKit    
540-BBGZ Intel Ethernet I350 DP 1Gb Server Adapter,Full Height,CusKit    
540-BBGR Intel Ethernet I350 DP 1Gb Server Adapter, Low Profile,CusKit    
540-BBDV Intel Ethernet I350 QP 1Gb Server Adapter, Low Profile,CusKit    
540-BBHB Broadcom 5719 QP 1Gb Network Interface Card, Low Profile,CusKit  
540-BBGY Broadcom 5720 DP 1Gb Network Interface Card,Full Height,CusKit    
540-BBGX Broadcom 5720 QP 1Gb Network Interface Card,Full Height,CusKit    
540-BBGW Broadcom 5720 DP 1Gb Network Interface Card, Low Profile,CusKit    
540-BBUN Broadcom 57412 Dual Port 10Gb, SFP+, PCIe Adapter, Full Height, Customer Install    
540-BBUO Broadcom 57416 Dual Port 10Gb, Base-T, PCIe Adapter, Full Height, Customer Install    
540-BCBM Broadcom 57416 Dual Port 10 GbE BaseT Network LOM Mezz Card, CustKit    
540-BCBO Broadcom 57416 Dual Port 10 GbE SFP+ Network LOM Mezz Card, CustKit    
540-BBRN Intel XL710 Dual Port 40G, QSFP+, Low Profile, Customer Install    
470-AAVJ Dell Networking, Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 3 Meter,CusKit    
405-AANL PERC H740P RAID Controller,Mini-Card,CK    
405-AAMX PERC H740P RAID Controller Adapter,CK    
405-AAEK PERC H730P Integrated RAID Controller,2GB NV Cache,CusKit    
405-AAMY PERC H730P RAID Controller Adapter,CK    
405-AAEJ PERC H730 Integrated RAID Controller,1GB NV Cache,CusKit    
405-AACW PERC H730P RAID Controller,2GB NV Cache,CusKit    

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.