MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
403790033
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 470-ADMG PERC Controller SAS Cable for 4x3.5" Hot Plug
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
470-ADMG PERC Controller SAS Cable for 4x3.5" Hot Plug

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 4837

ตอบตอบ: Wed Oct 09, 2019 1:59 pm    ชื่อกระทู้: 470-ADMG PERC Controller SAS Cable for 4x3.5" Hot Plug ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

470-ADMG PERC Controller SAS Cable for 4x3.5" Hot Plug Chassis,PowerEdge R240,CK
770-BCKW ReadyRails Sliding Rails Without Cable Management Arm, CK
770-BCYU ReadyRails Sliding Rails Without Cable Management Arm, CusKit
407-BBOT Dell Networking, Transceiver, SFP, 100BASE-FX, MMF, Customer kit
407-BBOR Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX, 850nm Wavelength, 550m Reach - Kit
407-BBOO Dell Networking,Transceiver,SFP,1000BASE-LX,1310nm Wavelength,10km Reach - Kit
407-BBOY Dell Networking, Transceiver, SFP, 1GbE, ZX, 1550nm Wavelength, 80km Reach on 9/125um SMF - Kit
407-BBPC Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach, 12-pack, Cust Kit
407-BBON Dell Networking, Tranceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm Wavelength, 220m reach on MMF - Kit
407-BBRK Dell Networking,Transceiver,SFP+,10GbE,ZR,1550nm,Single Mode Fibre, LC,Customer Kit
407-BBOV Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, ER, 1550nm Wavelength, 40km Reach, Cust Kit
407-BBPH Dell Networking, Transceiver, 40GbE QSFP+ ESR, 300m Reach on OM3 / 400m on OM4 - Kit
407-BBGN Dell Networking, Transceiver, 40GbE QSFP+ LR4, 10km Reach on SMF - Customer Kit
407-BBSK Dell Networking Transceiver,40GbE,QSFP+,SM4,LC duplex,OM3/OM4 MMF,Customer Kit
470-ABHB Stacking Cable, for Dell Networking N2000/N3000/S3100 series switches (no cross-series stacking), 0.5m, Customer Kit
470-AAPW Stacking Cable, for Dell Networking N2000/N3000/S3100 series switches (no cross-series stacking), 1m, Customer Kit
470-AAPX Stacking Cable, for Dell Networking N2000/N3000/S3100 series switches (no cross-series stacking), 3m, Customer Kit
470-AAVK Dell Networking,Cable,SFP+ to SFP+,10GbE,Copper Twinax Direct Attach Cable,0.5 Meter - Kit
470-AAVH Dell Networking, Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 1 Meter,CusKit
470-AAVG Dell Networking, Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 5 Meter,CusKit
470-AAVI Dell Networking, Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 7 Meter,CusKit
470-AAWN Dell Networking Cable QSFP+ to QSFP+ 40GbE Passive Copper Direct Attach Cable 3 Meter, Customer Install
470-AAWE Dell Networking Cable QSFP+ to QSFP+ 40GbE Passive Copper Direct Attach Cable 5 Meters, Customer Install
470-AAXI Dell Networking, Cable, QSFP+ to QSFP+, 40GbE Passive Copper Direct Attach Cable, 7m, Cust Kit
470-AAVO Dell Networking Cable, 40GbE, QSFP+ to 4x10GbE SFP+, Passive Copper Breakout Cable, 1M, Cust Kit
470-AAXG Dell Networking Cable 40GbE (QSFP+) to 4 x 10GbE SFP+ Passive Copper Breakout Cable 3 Meters, Customer Install
470-AAXH Dell Networking 40GbE (QSFP+) to 4x10GbE SFP+ Passive Copper Breakout Cable, 5 Meters, Cust Kit
470-AAWU Dell Networking Cable, 40GbE, QSFP+ to 4x10GbE SFP+, Passive Copper Breakout, 7 Meter, Cust Kit

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.