MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
415411964
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Inventory Update
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Inventory Update

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 5652

ตอบตอบ: Thu Mar 12, 2020 11:16 am    ชื่อกระทู้: Inventory Update ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

D8846 Dell Heatsink for M620 95W
D90PG Dell PERC H800 6Gb/s 512MB W/BAT
D9205 Dell PERC4-DC Controller with 128MB Memory Module
D9761 Dell 670W PSU for PE1950
DC1MD Dell XEON PROCESSOR E5-2670 2.60GHZ 20M 8 CORES 115W
DC610 Dell Rail Kit MD1000/MD3000 3U
DCY2N Dell Equallogic Type 15 Controller
DD20N Dell Power Supply 700W EQL
DDF4D Dell Emulex 10G DP SFP+ CNA OCE14102-U1-D PCIe
DV94N Dell RAID Controller 512MB SC8000
DWJF5 Dell Front bezel for VRTX
44Y0T Dell M620 HEAT SINK FOR 115W OR 130W Processors
51CN2 Dell BOSS-S1 M.2 SATA PCIe Controller Card
51GRM Dell 41262 DP 25G/10G SPF+ CNA QL41262HFCU-DE
529FG Dell 4TB 7.2K 6G NL-SAS 3.5"
53D7M Dell ReadyRails Static 2/4PST 1U A8
53HVN Dell Twinax Cable SFP+ to SFP+ 3M
471NY Dell LSI SAS 2008 8 PORT DAUGHTER CARD
4CMD9 Dell Disk 3TB 7.2K NL-SAS 6G EQL
4DP35 Dell TPM 1.2 module for 13G Dell
4GMN7 Dell 57404 25G SFP+ Dual Port NIC
4HGTJ Dell HDD 600GB 15K 12G SAS 2.5"
4MCHF Dell Controller 12G SAS MD3460
4RHNN Dell DVD+/-RW 8X SLIMLINE SATA
4V7G2 Dell Intel X550-T2 DP 10G Base-T
4WJ41 Dell branded 4WJ41 QSFP-100G-SR4 QSFP28 100Gbps SR4 MMF MPO-12 FTLC9551REPM-FC
4WX8Y Dell Disk 600GB 10K 12G SAS 2.5"
4XM98 Dell 12G STACKING CABLE 4M
503M7 Dell 960GB SSD 12G SAS 2.5" MLC
62P9H Dell H710 512MB 6GB Mini Blade
62VY2 Dell Disk 1TB 7.2K NL-SAS 3.5" EQL
63GYR Dell 3.2TB SSD 12G SAS 2.5" eMLC MU PX04SMB320
64TMJ Dell 480GB SSD 6G SATA 2.5"MLC
55H49 Dell Disk 3TB 7.2K 6G SAS 3.5"
55RMX Dell Disk 500GB 7.2K 6G SAS 2.5"
56HPY Dell Disk 3TB 3,5" 7,2K EQL
5C75N Dell SFP+ to SFP+ 0.5M Stacking Cab
5CT6D Dell H710 512MB 6Gb/s RAID Controller (Mini Mono)
5H3XX Dell Disk 1.8TB 10K SAS 2.5"12G CML
5HR3X Dell Disk 1.6TB SSD 12G SAS 2.5" MLC
5JW7M Dell Heatsink for R720
5NF18 Dell 750W Hot-Swap PSU
5NP8R Dell / Force10 QSFP-40GE-PASS-1M QSFP Stacking Cable
5NVFC Dell LTO-3 HH V2 SAS TL2000/4000
5P30F Dell 1TB 7.2K SATA 3.5' 6G WD HDD
5RHVV Dell 750W POWER SUPPLY
5TFDD Dell Disk 600GB 10K 6G SAS 2.5"
5VHHG Dell Disk 400GB SSD 12G SAS 2,5" MLC
6053B1084401 Dell 2,5" tray for FX2S/FD332 Metal PN: 6053B1084501 / RK7D1 - Plastic PN: 6051B0921601 / 4TNXH
XENPAK-10GB-ER+ Cisco 10GBASE-ER XENPAK Module with DOM support
XENPAK-10GB-ER Cisco 10GBASE-ER XENPAK Module
XENPAK-10GB-ZR Cisco 10GBASE-ZR XENPAK Module
XFP-10GZR-OC192LR Cisco XFP-10GZR-OC192LR
FP7110-K9 Cisco FirePOWER 7110 Chassis. 1U. 8 Port Copper
GLC-LH-SMD-WS Cisco EXCESS 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceive
GLC-SX-MMD-WS Cisco EXCESS 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-SX-MMD= Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver mo
GLC-TE Cisco 1000BASE-T SFP TRANSCEIVER MODULE
GLC-ZX-SM Cisco 1000BASE-ZX SFP
HWIC-3G-HSPA Cisco Wireless WAN High-Speed WAN Interface Card Cisco 1841, 1861,1900, 2800, 2900, 3800 and 3900.
HXAF220C-M4S Cisco HX220c M4 All-Flash Hyperflex System with, 1 x UCS-SD120GBKS4-EV + 2 x PSU
IPS-4255-K9 Cisco IPS 4255 Appliance Sensor
IPS-4510-INC-K9 Cisco IPS-4510-INC-K9
FAN-MOD-6HS Cisco High Speed Fan Module for Cisco7606 Chassis
FAN-T1 Cisco Type 1 Fan Module
ISR4221/K9-WS Cisco EXCESS Cisco ISR 4221 (2GE,2NI
GX227 Cisco Dell Catalyst Blade Swtch 3130
N2K-C2224TP-1GE Cisco N2K-C2224TP-1GE
N2K-C2232PF-10GE Cisco N2K-C2232PF-10GE
N2K-C2248TP-1GE Cisco N2K-C2248TP-1GE
N3K-C3048-FAN-B Cisco Nexus 3048 Fan Module, Reversed airflow (port side intake)
N55-PAC-1100W-B-WS Cisco EXCESS Nexus 5500 1100W AC Power Supply with Back to Front Airflow
N5548-ACC-KIT Cisco N5548-ACC-KIT
N5K-C5010P-BF Cisco Nexus 5000 1RU Chassis No PS, 2 Fan Modules, 20 Ports (Requires SFP+)
N5K-M1404 Cisco N5K-M1404
N77-C7710 Cisco Nexus 7700 10 Slot Chassis, No Power Supplies, no Fans - Chassis only
N7K-AC-6.0KW Cisco N7K-AC-6-0KW
N7K-C7009-FAB-2 Cisco Nexus 7000 - 9 Slot Chassis - 110Gbps/Slot Fabric Module
N7K-C7009-FD-MB Cisco N7K-C7009-FD-MB
N7K-C7010-FAN-F Cisco Nexus 7000 - 10 Slot Fabric Fan
N7K-C7010-FAN-S Cisco Nexus 7000 - 10 Slot System Fan
N7K-C7010 Cisco 10 Slot Chassis, No Power Supplies, Fans Included
N7K-M148GS-11 Cisco Nexus 7000 - 48 Port 1G
N7K-M224XP-23L Cisco N7K-M224XP-23L
N7K-SUP1-8GBUPG Cisco Nexus 7000 Supervisor 1 x 4 GB Memory dimm.
N7K-SUP1-8GBUPG Cisco Nexus 7000 Supervisor 1 8GB Memory Upgrade Kit
N7K-SUP1 Cisco N7K-SUP1
NM-CUE Cisco Unity Express Network M
MEM-2951-512MB Cisco 15-11357-01 512MB DRAM for Cisco 2951 ISR
MEM-2951-512MB Cisco MEM-2951-512MB
MEM-MSFC2-128MB Cisco Catalyst 6000 MSFC-2 Mem, 128M
MEM2800-128CF= Cisco Compact flash 128MB
MGBLX1-WS Cisco EXCESS Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
MS220-24-HW Cisco Meraki MS220-24 L2 Cloud Managed 24 Port GigE Switch
MS220-24P-HW Cisco Meraki MS220-24P L2 Cld-Mngd 24 Port GigE 370W PoE Switch
MS220-48-HW Cisco Meraki MS220-48 L2 Cloud Managed 48 Port GigE Switch
MS320-24-HW Cisco Meraki MS320-24 L3 Cloud Managed 24 Port GigE Switch
N10-PAC2-750W Cisco 6140XP 750W Power supply unit 100-240 VAC
N20-B6620-1 Cisco UCS B200 M1 Blade Server without CPU, memory, HDD, mezzanine
N20-B6625-1 Cisco UCS B200 M2
N20-BHTS7 Cisco CPU heat sink for UCS C250 M2 Rack Server - 130W
N20-C6508 Cisco UCS 5108 Blade Svr AC Chassis/0 PSU/8 fans/0 fabric extender
N20-CDIVV Cisco Vertical divider for UCS 5108
N20-CRMK2 Cisco Rack mount kit UCS 5108
N20-D032SSD Cisco 32GB Low Height7mmSATA SSD hotPlugDrSledMount
N20-LBLKU Cisco Blanking panel for B440 M1 battery backup bay
N20-PAC5-2500W Cisco 2500W AC power supply unit for UCS 5108
N2200-PAC-400W-B Cisco N2200-PAC-400W-B
N2K-C2148T-1GE Cisco N2K-C2148T-1GE
N2K-C2148T-FAN Cisco N2K-C2148T-FAN
800-30322-01 Cisco UCS 5108 Power Backplane
ME-C3750-24TE-M Cisco ME C3750 24 10/100+2SFP+2SFP ES Prt (no-pwr): Std ME SW Img
MEM-128CF-AS5XM Cisco AS5350XM and AS5400XM 128M Com
A03-D146GC2 Cisco 146GB 6Gb SAS 15K RPM SFF HDD/
A03-D300GA2 Cisco 300GB Hard Drive (10,000rpm) SAS 6Gb SFF Hot Plug Sled Mounted
A920-CBL-BRKT-R Cisco Cable Bracket for Railways ASR 920
A9K-2T20GE-L Cisco 2-Port 10GE, 20-Port GE Low Queue LC Requires XFPs and SFPs
A9K-RSP440-TR Cisco A9K-RSP440-TR
AIR-AP1142N-E-K9 Cisco AIR-AP1142N-E-K9
3900-FANASSY Cisco 3925/3945 Fan Assembly (Bezel included)
NS-SM-A-BSE Cisco NSMXpress, 25 devices
OSM-20C12-ATM-SI+ Cisco OC-12/STM-4 MOD
PEM-20A-AC+ Cisco PwrEntryMod use w/1400W AC P/S
SD10VG2/128GB Cisco 128GB SDXC Class10 UHS-I 45MB/s Read Flash Card
SD10VG2/128GB Cisco 128GB SDXC Class10 UHS-I 45MB/
SF302-08PP-K9-EU Cisco Inkl. PSU.
SF350-48-K9-EU-WS Cisco EXCESS 48 x 10/100 + 4 x Gigabit SFP (2 combo)
SF350-48MP-K9-EU-WS Cisco EXCESS 48 x 10/100 + 4 x Gigabit SFP (2 combo)
SF350-48P-K9-EU-WS Cisco EXCESS 48 x 10/100 + 4 x Gigabit SFP (2 combo)
SF550X-24-K9-EU Cisco SMB Switch: L3 managed, 24 x 10/100 + 2 x 10 GE combo + 2 x 10GE SFP+, rack-mountable
SF550X-48MP-K9-EU Cisco SMB 48 x 10/100 PoE+ ports with 740W power budget 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
SF550X-48P-K9-EU Cisco SMB 48 x 10/100 PoE+ ports with 382W power budget 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
SFP-10G-LR-S Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF S-Class
SFP-10G-LR-WS Cisco EXCESS 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-LR= Cisco 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP Module, Enterpr
SFP-10G-SR-WS Cisco EXCESS 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-SR Cisco
PIX-501-BUN-K9 Cisco PIX 501 3DES Bundle (Chassis,
SPA-1X10GE-L-V2 Cisco SPA-1X10GE-L-V2
SRW2024-K9-EU-WS Cisco EXCESS SG300-20 20-port Gigabit Managed Switch
SRW2024-K9-EU Cisco SRW2024-K9-EU
SRW2048-K9-EU Cisco SRW2048-K9-EU
SRX1400-FAN Cisco SRX1400-FAN
SRX1K-PWR-AC Cisco SRX1K-PWR-AC
STACK-T2-3M-WS Cisco EXCESS 3M Type 2 Stacking Cable
T-140 Cisco CheckPoint 4400 T-140 Next-Gen Firewall
R250-PSU2-850W Cisco 850w power supply for UCS C250 M2
SFP-BU-1314-14-CIS Cisco 1000BASE-BX-U (TX 1310 RX1490), BIDI 1310nm FP, SM, 20km, 14dB Cisco Compatible
SG110-24HP-EU-WS Cisco EXCESS SG110 24HP 24 Port PoE Gigabit Switch
SG250X-48-K9-EU Cisco SMB 48 x 10/100/1000, 2 x 10 GE copper, 2 x 10 GE SFP+
SG350-28P-K9-EU-WS Cisco EXCESS 24 x 10/100/1000 + 4 x Gigabit SFP (2 combo)
SG350X-24-K9-EU Cisco SMB 24 x 10/100/1000 ports 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
SG350X-24MP-K9-WS Cisco EXCESS SMB SG350X-24MP 24-port Gigabit POE Stack
SG500-28-K9-G5-RF Cisco REFRESH SG500-28 (24UTP 10/100/1000 mbps + 2Combo 1000Base
SG500-28MPP-K9-G5-WS Cisco EXCESS Switch/28-port Gigabit Max PoE+Stackble
SG550X-24-K9-EU-WS Cisco EXCESS Switch: L3 managed, 24 x 10/100/1000 + 2 x 10 GE combo + 2 x 10GE SFP+, rack-mountable
SG550X-24MP-K9-EU-WS Cisco EXCESS Switch: L3 managed, 24 x 10/100/1000 + 2 x 10 GE combo + 2 x 10GE SFP+, rack-mountable, Max PoE
SG550X-24P-K9-EU-WS Cisco EXCESS Switch: L3 managed, 24 x 10/100/1000 + 2 x 10 GE combo + 2 x 10GE SFP+, rack-mountable, PoE
SG550X-48MP-K9-EU Cisco SMB Switch: L3 managed, 48 x 10/100/1000 + 2 x 10 GE combo + 2 x 10GE SFP+, rack-mountable, Max PoE
VIC3-4FXS-DID Cisco Systems VIC-4FXS/DID 4 p
WAP121-E-K9-G5-WS Cisco EXCESS 300 Mbps Access Point med PoE
WAVE-INLN-GE-4T Cisco WAVE 4 port GE copper inline card
PSA18U-480C Cisco WIRELESS ACCESS POINT AC
PVDM3-16 Cisco 16-channel high-density voice and video DSP module
PVDM3-32 Cisco 2900/3900 32-Channel Packet Voice/Fax DSP Module PVDM3-32
PWR-2700-AC/4 Cisco 2700W AC Power Supply for Cisco 7604/6504-E
PWR-3900-AC= Cisco 3925/3945 AC Power Supply
PWR-6000-DC Cisco 6000W DC PS for Cisco7609/7609-S/13, Cat6506/09/13 chassis
PWR-60W-AC-V2 Cisco Power Supply 60 Watt AC version 2 for some platforms
PWR-60W-AC= Cisco PWR-60W-AC
PWR-C1-715WAC Cisco 715W AC Config 1 Power Supply
PWR-C49M-1000DC V01 Cisco PWR-C49M-1000DC V01
PWR-ME3KX-AC Cisco ME 3600X/ME 3800X Series spare field-replaceable AC power supply and fan module
PWR-WAVE-450W Cisco WAVE redundant power supply 450W
QSFP-100G-SR4-S Cisco 100GBASE SR4 QSFP Transceiver. MPO. 100m over OM4 MMF
WS-C3750X-24T-S Cisco Catalyst3750X 24 Port Data IP
WS-C3750X-48U-S Cisco Catalyst 3750X 48 Port UPOE IP
WS-C3850-48T-S Cisco Catalyst 3850-48T-S Swit
WS-C4500X-F-32SFP+-WS Cisco EXCESS Catalyst 4500-X 32 Port 10G IP Base, Back-to-Front, DUAL P/S
WS-C4503 Cisco Catalyst 4500 Chassis (3-Slot),fan, no p/s
WS-C4507R Cisco Catalyst 4500 Chassis (7-Slot),fan, no p/s, Red Sup Capable
WS-C4510R+E Cisco Catalyst 4500E 10 slot chassis for 48Gbps/slot
WS-C4948E-F Cisco WS-C4948E-F
WS-C6503-E Cisco Enh Cat 6503 Chassis, 3slot, 4RU, No Pow Supply, No Fan Tray
WS-C6506-E Cisco Enh C6506 Chassis, 6slot, 12RU
WS-C6513 Cisco Cat 6513 Chassis, 13slot, 19RU
WS-C6K-13SLOT-FAN2 Cisco WS-C6K-13SLOT-FAN2
WS-CAC-4000W-INT Cisco 4000W AC PowerSupply, International (cable included)
WS-F6700-DFC3A Cisco Catalyst 6500 Dist Fwd Card for WS-X67xx modules
WS-F6700-DFC3C Cisco Catalyst 6500 Dist Fwd Card for WS-X67xx modules
WS-SVC-NAM-2 Cisco Catalyst 6500 Network Analysis Module-2
WS-X4148-FX-MT Cisco Catalyst 4500 FE Switching Mod
WS-X4418-GB Cisco CATALST 4000 GE MODULE SERVER
WS-X45-SUP6L-E Cisco WS-X45-SUP6L-E CAT 4500 E-SERIES SUP6-ELITE, 2X10GEX2 W/TW
WS-X4515 Cisco Catalyst 4500 Supervisor IV (2 GE),Console(RJ-45)
WS-X4993-F Cisco Cat 4948E-F spare fan tray front exhaust
WS-X6148A-RJ-45 Cisco Catalyst 6500 48-Port 10/100 Card WS-X6148A-RJ-45
WS-X6348-RJ-45V Cisco Catalyst 6000 48-port 10/100,
WS-X6548-GE-TX Cisco Catalyst 6500 48-port fabric-enabled 10/100/1000 Module
WS-X6704-10GE-3B Cisco Cat6500 4-port 10 Gigabit Ethernet Module (req. XENPAKs) With DFC3B card
WS-X6824-SFP-2TXL Cisco WS-X6824-SFP-2TXL
WS-X6848-TX-2TXL Cisco C6k 48-port 10/100/1000 GE Mod: fabric enabled. RJ-45 DFC4XL
UBR10-PWR-AC Cisco AC Power Supply
UC540W-BRI-K9 Cisco UC System with 2BRI. 1VIC Exp
UCS-CPU-E5-2643 Cisco 3.30 GHz E5-2643/130W 4C/10MB Cache/DDR3 1600MHz
UCS-CPU-E72830 Cisco 2.13 GHz E7-2830 105W 8C / 24M Cache
UCS-CPU-E74850 Cisco 2 GHz E7-4850 130W 10C CPU / 24M Cache
UCS-FI-6296UP Cisco UCS-FI-6296UP
UCS-HD1T7K12G Cisco 1 TB 12G SAS 7.2K RPM SFF HDD
UCS-IOM-2204XP Cisco UCS 2204XP I/O Module (4 Exter
UCS-ML-1X324RU-A Cisco 32GB DDR4-2133-MHz LRDIMM/PC4-
UCS-ML-1X324RZ-A-WS Cisco EXCESS 32GB DDR3-1866-MHz LRDIMM/PC3-14900/quad rank/x4/1.5v
UCS-MR-1X162RU-A Cisco 16GB 2Rx4 PC4-2133P DDR4
UCS-MR-1X322RU-A Cisco 32GB DDR4-2133-MHz RDIMM/PC4-17000/dual rank/x4/1.2v
UCS-MR-X16G1RS-H-WS Cisco EXCESS 16GB DDR4-2666-MHz RDIMM/PC4-21300/single rank/x4/1.2v
UCS-MR-X32G2RS-H Cisco 32GB DDR4-2666-MHz RDIMM/PC4-
UCS-PSU-6296UP-AC Cisco UCS-PSU-6296UP-AC
UCS-SD-16G Cisco 16GB SD Card module for UCS Servers
UCS-SD16TB12S3-EP Cisco UCS-SD16TB12S3-EP
UCS-SD960GBKS4-EV Cisco 960GB 2.5 inch Enterprise Value 6G SATA SSD
UCSB-B200-M3 Cisco UCS B200 M3 Blade Server w/o CPU/HS., memory, HDD, mLOM/mezz
UCSB-B200-M4 Cisco UCS B200 M4 w/o CPU, mem, drive bays, HDD, mezz
UCSB-B22-M3 Cisco B22 M3 Blade Server w/o CPU, mem, HDD, mLOM/mezz
UCSB-HS-01-EP Cisco CPU Heat Sink for UCS B200 M3 and B420 M31
UCSB-HS-EP-M4-F Cisco Front HS for UCSB-B200-M4
UCSB-MLOM-PT-01 Cisco UCS Port Expander Card for VIC
UCSB-MRAID12G Cisco UCSB-MRAID12G
UCSB-PSU-2500ACPL Cisco 2500W Platinum AC Hot Plug Power Supply for UCS 5108 Chassis
UCSC-C240-M3S Cisco UCS C240 M3 SFF, no CPU, memory, HDD, power supply, or PCIe, with rail kit, 24-drive backplane, and SAS expande
UCSC-C240-M4L-WS Cisco EXCESS UCS C240 M4 LFF 12 HD w/o CPU,mem,HD,PCIe,PS,railkt w/expdr
UCSC-C240-M5S-WS Cisco EXCESS UCS C240 M5 8 SFF + 2 rear drives w/o CPU,mem,HD,PCIe,PS
UCSC-HS-C240M5 Cisco Heat sink for UCS C240 M5 rack servers 150W CPUs & below
UCSC-MLOM-CSC-02 Cisco UCSC-MLOM-CSC-02
UCSC-MRAID-SC Cisco SuperCap RAID Controller Battery Backup Unit
UCSC-MRAIDC460 Cisco PCIe Raid Controller
UCSC-PSU-650W Cisco 650W Power Supply
UCSC-PSU2-1200 Cisco 1200 W power supply (CSCI platinum).
UCSC-PSU2V2-1200W Cisco 1200W/800W V2 AC Power Supply
UCSC-RAID-9240-8I Cisco UCSC-RAID-9240-8I
UCSC-RAID-MZ-240 Cisco UCSC RAID SAS 2008M-8i Mezzanine Card (RAID 0, 1, 10 plus JBOD supported), operating at 6 Gbs.
UCSC-SAS12GHBA Cisco 12Gbps Modular (non-RAID) SAS HBA
AIR-AP1852I-E-K9C-WS Cisco EXCESS Cisco Aironet Mobility Express 1850 Series
AIR-AP352E2C Cisco AIR-AP352E2C
AIR-CAP1552EU-M-K9-WS Cisco EXCESS 802.11N Outdoor Access Point,Ext. Ant.,Uniband,M Reg. Dom.
AIR-CAP1602I-E-K9-WS Cisco EXCESS 802.11a/g/n Ctrlr-based
AIR-CT2504-25-K9-WS Cisco EXCESS 2504 Wireless Controller with 25 AP Licenses
AIR-CT3504-K9-WS Cisco EXCESS Cisco 3504 Wireless Controller
AIR-CT5508-12-K9 Cisco 5508 Series Wireless Controller for up to 12 APs. 1 psu.
AIR-CT5508-25-K9 Cisco AIR-CT5508-25-K9
AIR-CT5508-250-K9 Cisco 5508 Series Wireless Controller for up to 250 APs
B230-BASE-M2 Cisco UCS B230 M2 Blade server w/o CPU, memory, ssd, mezzanine
C2911-CME-SRST/K9 Cisco 2911 Voice Bundle w/PVDM3-16 FL-CME-SRST-25 UC License PAK
WIC-1ADSL Cisco WIC-1ADSL
WS-C2940-8TT-S Cisco 8 Ethernet 10/100 ports + 1 Ethernet 10/100/1000BASE-T
WS-C2960+24TC-S Cisco WS-C2960+24TC-S
WS-C2960+48TC-S-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image
WS-C2960-24TT-L Cisco Catalyst 2960 24 10/100 + 2 10
WS-C2960L-16PS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 16 port
WS-C2960L-24PS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 24 port GigE with PoE, 4 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-24TS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-48PS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 48 port
WS-C2960L-48TS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-8PS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960L 8 port G
WS-C2960S-24PS-L-WS Cisco WS-C2960S-24PS-L-WS
WS-C2960S-24PS-L Cisco WS-C2960S-24PS-L
WS-C2960X-24PD-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
WS-C2960X-24PS-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 24 GigE
WS-C2960X-24TS-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 24 GigE
WS-C2960X-48FPD-L-RF Cisco REFRESH Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
WS-C2960X-48LPS-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 48 GigE
WS-C2960X-48LPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 37
WS-C2960X-48TD-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 48 GigE
WS-C2960X-48TS-L-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 48 GigE
WS-C2960X-48TS-LL-WS Cisco EXCESS Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C3550-24-EMI Cisco 24-10/100 and 2 GBIC ports:Enhanced Multilayer SW Image
WS-C3560-48PS-S Cisco Catalyst 3560 48 10/100 PoE +
WS-C3560E-24TD-E-WS Cisco EXCESS Catalyst 3560E 24 10/100/1000+2*10GEX2
WS-C3560V2-24PS-E-WS Cisco EXCESS Catalyst 3560V2 24 10/100 PoE + 2 SFP + IPS (Enhanced) Image
WS-C3560X-24T-L Cisco Catalyst 3560X 24 Port Data LAN Base
WS-C3650-48PS-E Cisco Catalyst 3650 48 PortPoE
WS-C3750-24TS-E Cisco Catalyst 3750 24 10/100 + 2 SFP Enhanced Multilayer Image
WS-C3750G-24T-E Cisco Catalyst 3750 24 10/100/1000T
WS-C3750G-48PS-S Cisco
WS-C3750X-12S-E Cisco WS-C3750X-12S-E
AIR-CT5508-50-K9 Cisco AIR-CT5508-50-K9
AIR-PWR-5500-AC Cisco AIR-PWR-5500-AC
AIR-PWRINJ6-RF Cisco REFRESH Power Injector (802.3a
AIR-SAP-1602i-E-K9 Cisco Aironet 1602i Standalone Access Point
C2960X-BLANK-C Cisco OEM Catalyst 2960X Blank Module slot
C3650-STACK-KIT-WS Cisco EXCESS Cisco Catalyst 3650 Stack Module
C3845-H-VSEC/K9 Cisco 3845H.Perf.VSEC:AIM-VPN3/SSL,PVDM2,CCME/SRST,AIS,512F/1024D
C3850-NM-4-1G Cisco 4-port Gigabit Ethernet Module
C3900-SPE200/K9 Cisco Services Performance Engine 200 for Cisco 3925E
C3K-PWR-750WAC= Cisco Catalyst 3750-E/3560-E/RPS 230
C3KX-PWR-350WAC Cisco Catalyst 3K-X 350W AC PS
C4500E-LIC-PAK Cisco C4500E-LIC-PAK For Supervisor
C4KX-NM-8SFP+-WS Cisco EXCESS Catalyst 4500X 8 Port 10G Network Module
C881W-E-K9 Cisco 881 Eth Sec Router with 802.11n ETSI Compliant
C887VAM-K9 Cisco 880 Series Integrated Se
C892FSP-K9 Cisco 892FSP 1 GE and 1GE/SFP
CAB-RPS-1414 Cisco Cable for pwr 300-AC
CAB-RPS2300 Cisco RPS2300 cable for device other than E-series switches
CAB-SFP-50CM Cisco Catalyst 3560 SFP Interconnect
CAB-SPWR-30CM-RF Cisco REFRESH Catalyst3750X & 3850 Stack PowerCable 30CM
CAB-STACK-3M Cisco StackWise 3M Stacking Cable
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack 50cm stacking
CAB-STK-E-3M-WS Cisco EXCESS 3m stacking cable
CF-ADAPTER-SP Cisco SP adapter with compact flash for SUP720
Cisco2911/K9 Cisco 2911 with 3 onboard GE, 4 EHWIC slots, 2 DSP slots, 1 ISM slot, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base
Cisco2921-SEC/K9 Cisco2921-SEC/K9 2921 Sec Bun w/SEC license PAK
AS54-DFC-108NP Cisco AS54-DFC-108NP
AS54-DFC-8CE1 Cisco AS5400 Octal E1/PRI DFC card
ASA-PWR-AC-WS Cisco EXCESS ASA 5545-X/5555-X AC Power Supply
ASA5512-SSD120-K9 Cisco ASA5512-SSD120-K9
ASA5515-K9 Cisco ASA 5515-X with SW. 6GE Data. 1 GE Mgmt. AC. 3DES/AES
ASA5545-2SSD120-K9 Cisco NGFW ASA 5545-X w/ SW,8GE Data,1GE Mgmt,AC,3DES/AES,2 SSD120
ASA5545-IPS-K9 Cisco ASA 5545-X with IPS, SW, 8GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES
ASA5550-BUN-K9 Cisco ASA 5550 Firewall Edition includes 8 Gigabit Ethernet interfaces, 1 Fast Ethernet interface, 4 Gigabit SFP interfaces, 5000 IPsec VPN peers, 2 SSL VPN peers, 3DES/AES license
ASA5580-PWR-AC Cisco ASA 5580 Spare AC Power Supply
ASA5585-X Cisco ASA5585-X
DISK-SAS-300GB Cisco DISK-SAS-300GB
DMP-PRCASE-4310-S1 Cisco DMP 4310 Protective Case Mount, Series 1
DS-13SLT-FAB2 Cisco MDS 9513 Crossbar Switching Fabric2 Module, Spare
DS-C24-300AC Cisco MDS 9124 Power Supply
DS-C48-300AC Cisco MDS 9148 AC Power Supply
DS-C48-FAN Cisco MDS 9148 Fan Tray, spare
Cisco3745-2FE-I/O Cisco3745-2FE-I/O
Cisco3925/K9 Cisco 3925 w/SPE100(3GE,4EHWIC,4DSP,2SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)
Cisco7505 Cisco7505
Cisco7609 Cisco 7609 Chassis incl. 2 Fans.
Cisco881-SEC-K9 Cisco 881 Ethernet Security Router, + 4port Switch, Ethernet, Fast Eth
Cisco886-K9-WS Cisco EXCESS 886 ADSL2/2+ AnnexB Router
Cisco886VA-K9 Cisco 886VA router with VDSL2/ADSL2+ over ISDN
Cisco887VA-SEC-K9 Cisco 887 VDSL/ADSL over POTS Multi-mode Router w/ Adv IP
CP-7905G Cisco IP Phone 7905G, Global
CP-7911G Cisco IP Phone 7911G
CPAK-10X10G-LR Cisco CPAK-10X10GLR, Transceiver module, 10 x 10Gb/s 10km SMF
CUIC-PHY-SVR Cisco UCS Director Res Lic - 5
CVR-QSFP-SFP10G-WS Cisco EXCESS QSFP to SFP10G adapter
Cisco877-M-K9 Cisco ADSL Security Router with Anne
DS-C9148D-8G16P-K9 Cisco MDS 9148 48-Port Multilayer Fabric Switch with 16 8-Gbps active ports and 16 8-Gbps SW optics, Dual Power Supplies, Power Cords and Fans, VSANs, PortChannels, and Cisco DCNM for SAN Essentials Edition. Includes generic Cisco Accessory kit.
DS-C9513 Cisco MDS 9500 13 Slot Chassis
DS-SFP-FC8G-LW Cisco DS-SFP-FC8G-LW
DS-X9248-256K9 Cisco 48-Port 8-Gbps Adv Fibre Channel Switching Mod
DS-X9248-48K9 Cisco 4/44-Port Host-Optimized 8-Gbps FC Module, Spare
DS-X9248-48K9 Cisco 4/44-Port Host-Optimized 8-Gbp
DS-X9304-18K9 Cisco DS-X9304-18K9
XBR-R000162 Brocade fixed rackmount kit
XBR-000142 Brocade SFP 4GB LWL 4KM
XBR-000153 Brocade SFP 8GB LWL 10KM
XBR-000190 Brocade 1GE Copper
XBR-000192 Brocade
XBR-000198 Brocade SFP+ 16GB LWL 10KM
XBR-000198 Brocade SFP+ 16GB LWL 10KM
XBR-5100-0001 Brocade 5100/6505/6510 PSU/Fan
XBR-5300-0001 Brocade 5300 / 2498-B80 FAN
XBR-6500-0001 Brocade PSU "non port" side exhaust
10G-SFPP-TWX-0101 Brocade 1M 10G SFP+ Active DAC Twinax
10G-SFPP-TWX-0301 Brocade 3M 10G SFP+ Active DAC Twinax
ICX6430-24 Brocade 24-port POE 1 GbE switch, 4Ã1 GbE SFP uplink/stacking ports, fanless NO POE
ICX6610-48-PE Brocade Brocade ICX 6610 1U rack form factor 48x 1Gbps RJ45 ports 2x Power supplies
23-0200009-02 Brocade PSU BR-220E, BR-300, 2005-B16
2498-B80-80 Brocade IBM 80/80 ports
40-1000125-13 Brocade CP8 SAN Switch Control Process
40-1000256-02 Brocade CR4S8 SAN Switch Director Proc
BR-240E-R00X Brocade 16/16p, FF, 4GB SW SFP's
BR-340-0008 Brocade 16/24p, FF, 8GB SW gbics
BR-360-0008 Brocade 24/24p, FF, 8GB SW gbics
BR-5120-0008 Brocade 24/40p, 8GB SW gbics
BR-6505-24-16GR Brocade Brocade 24/24p PORT-SIDE AIRFLOW
BR-6510-24-16GR Brocade 24/48p PORT-SIDE AIRFLOW
BR-6510-36-16GR Brocade Brocade 36/48p PORT-SIDE AIRFLOW
BR-6510-48-16GR Brocade 48/48p PORT-SIDE AIRFLOW
BR-DCX-2102 Brocade DCX, Port Blade, 32 port 8Gb
BR-DCX-2148 Brocade DCX, Port Blade, 48 port 8Gb FC8-48
BR-DCX4S Brocade Director with 4 x blade slots
BR-VDX6720-24-R Brocade Brocade VDX6720 24-port 1/10GbE SFP+ Switch, Port Side Exhaust Airflow
57-0000089-01 Brocade Dell Brocade SFP+ 16GB LWL 10K
60-1000384-09 Brocade Brocade DCX Fan Blower Module

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.