MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
507776503
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - NeXtScale nx360 M5 Compute Node (5465)
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
NeXtScale nx360 M5 Compute Node (5465)

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7139

ตอบตอบ: Wed Apr 15, 2020 3:53 pm    ชื่อกระทู้: NeXtScale nx360 M5 Compute Node (5465) ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

NeXtScale nx360 M5 Compute Node (5465)

Standard processor

00FL200 A5HE Intel Xeon Processor E5-2697 v3 14C 2.6GHz 35MB 2133MHz 145W
00FL201 A5HF Intel Xeon Processor E5-2695 v3 14C 2.3GHz 35MB 2133MHz 120W
00FL202 A5HG Intel Xeon Processor E5-2690 v3 12C 2.6GHz 30MB 2133MHz 135W
00FL203 A5HH Intel Xeon Processor E5-2680 v3 12C 2.5GHz 30MB 2133MHz 120W 62Y
00FL204 A5HJ Intel Xeon Processor E5-2670 v3 12C 2.3GHz 30MB 2133MHz 120W
00FL205 A5HK Intel Xeon Processor E5-2660 v3 10C 2.6GHz 25MB 2133MHz 105W
00FL206 A5HL Intel Xeon Processor E5-2650 v3 10C 2.3GHz 25MB 2133MHz 105W 42Y
00FL207 A5HM Intel Xeon Processor E5-2650L v3 12C 1.8GHz 30MB 2133MHz 65W
00FL208 A5HN Intel Xeon Processor E5-2640 v3 8C 2.6GHz 20MB 1866MHz 90W
00FL210 A5HQ Intel Xeon Processor E5-2620 v3 6C 2.4GHz 15MB 1866MHz 85W 22Y
00FL214 A5HU Intel Xeon Processor E5-2667 v3 8C 3.2GHz 20MB 2133MHz 135W
00KA826 A5V0 Intel Xeon Processor E5-2683 v3 14C 2.0GHz 35MB 2133MHz 120W
00KA936 AS4L Intel Xeon Processor E5-2698 v3 16C 2.3GHz 40MB 2133MHz 135W
00KA938 AS4M Intel Xeon Processor E5-2699 v3 18C 2.3GHz 45MB 2133MHz 145W
00FL209 A5HP Intel Xeon Processor E5-2630 v3 8C 2.4GHz 20MB 1866MHz 85W
00FL211 A5HR Intel Xeon Processor E5-2630L v3 8C 1.8GHz 20MB 1866MHz 55W
00FL212 A5HS Intel Xeon Processor E5-2609 v3 6C 1.9GHz 15MB 1600MHz 85W
00FL213 A5HT Intel Xeon Processor E5-2603 v3 6C 1.6GHz 15MB 1600MHz 85W
00FL215 A5HV Intel Xeon Processor E5-2643 v3 6C 3.4GHz 20 MB 2133MHz 135W
00FL216 A5HW Intel Xeon Processor E5-2637 v3 4C 3.5GHz 15MB 2133MHz 135W
00KA937 AS4N Intel Xeon Processor E5-2623 v3 4C 3.0GHz 10MB 1866MHz 105W
00KG689 ASGP Intel Xeon Processor E5-2685 v3 12C 2.6GHz 30MB 2133MHz 120W

Additional processor

00FL217 00FL153 A5HX Addl Intel Xeon Processor E5-2697 v3 14C 2.6GHz 35MB 2133MHz 145W
00FL218 00FL154 A5HY Addl Intel Xeon Processor E5-2695 v3 14C 2.3GHz 35MB 2133MHz 120W
00FL219 00FL155 A5HZ Addl Intel Xeon Processor E5-2690 v3 12C 2.6GHz 30MB 2133MHz 135W
00FL220 00FL156 A5J0 Addl Intel Xeon Processor E5-2680 v3 12C 2.5GHz 30MB 2133MHz 120W 62Y
00FL221 00FL157 A5J1 Addl Intel Xeon Processor E5-2670 v3 12C 2.3GHz 30MB 2133MHz 120W
00FL222 00FL158 A5J2 Addl Intel Xeon Processor E5-2660 v3 10C 2.6GHz 25MB 2133MHz 105W
00FL223 00FL159 A5J3 Addl Intel Xeon Processor E5-2650 v3 10C 2.3GHz 25MB 2133MHz 105W 42Y
00FL224 00FL160 A5J4 Addl Intel Xeon Processor E5-2650L v3 12C 1.8GHz 30MB 2133MHz 65W
00FL225 00FL161 A5J5 Addl Intel Xeon Processor E5-2640 v3 8C 2.6GHz 20MB 1866MHz 90W
00FL227 00FL163 A5J7 Addl Intel Xeon Processor E5-2620 v3 6C 2.4GHz 15MB 1866MHz 85W 22Y
00FL231 00FL167 A5JB Addl Intel Xeon Processor E5-2667 v3 8C 3.2GHz 20MB 2133MHz 135W
00KA827 00KA829 A5V1 Addl Intel Xeon Processor E5-2683 v3 14C 2.0GHz 35MB 2133MHz 120W
00KA939 00KA945 AS4P Addl Intel Xeon Processor E5-2698 v3 16C 2.3GHz 40MB 2133MHz 135W
00KA941 00KA947 AS4Q Addl Intel Xeon Processor E5-2699 v3 18C 2.3GHz 45MB 2133MHz 145W
00FL226 00FL162 A5J6 Addl Intel Xeon Processor E5-2630 v3 8C 2.4GHz 20MB 1866MHz 85W
00FL228 00FL164 A5J8 Addl Intel Xeon Processor E5-2630L v3 8C 1.8GHz 20MB 1866MHz 55W
00FL229 00FL165 A5J9 Addl Intel Xeon Processor E5-2609 v3 6C 1.9GHz 15MB 1600MHz 85W
00FL230 00FL166 A5JA Addl Intel Xeon Processor E5-2603 v3 6C 1.6GHz 15MB 1600MHz 85W
00FL232 00FL168 A5JC Addl Intel Xeon Processor E5-2643 v3 6C 3.4GHz 20MB 2133MHz 135W
00FL233 00FL169 A5JD Addl Intel Xeon Processor E5-2637 v3 4C 3.5GHz 15MB 2133MHz 135W
00KA940 00KA946 AS4R Addl Intel Xeon Processor E5-2623 v3 4C 3.0GHz 10MB 1866MHz 105W
00KG690 00KG692 ASGQ Addl Intel Xeon Processor E5-2685 v3 12C 2.6GHz 30MB 2133MHz 120W

TruDDR4 Memory

46W0783 46W0784 A5B6 4GB TruDDR4 Memory (1Rx8, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM
46W0787 46W0788 A5B5 8GB TruDDR4 Memory (1Rx4, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM
46W0791 46W0792 A5B8 8GB TruDDR4 Memory (2Rx8, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM
46W0795 46W0796 A5B7 16GB TruDDR4 Memory (2Rx4, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM
46W0799 46W0800 A5B9 32GB TruDDR4 Memory (4Rx4, 1.2V) PC417000 CL15 2133MHz LP LRDIMM
95Y4811 A5UK 64GB TruDDR4 Memory (4Rx4,1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP LRDIMM
95Y4807 A5UJ 32GB TruDDR4 Memory (2Rx4, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM

SAS Hot-Swap 2.5" HDDs

00AJ098 00AJ096 A4TL 300GB 10K 6Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00AJ148 00AJ146 A4TP 1.2TB 10K 6Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00AJ128 00AJ126 A4TS 600GB 15K 6Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00NA223 00NA221 ASBB 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00NA233 00NA231 ASBD 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00NA243 00NA241 ASBF 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00NA253 00NA251 ASBH 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00NA263 00NA261 ASBK 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00NA273 00NA271 ASBM 1.8TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e HDD SFF Node:
00AJ093 A4TM 600GB 10K 6Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG662 00WG660 AT84 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG667 00WG665 AT85 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG687 00WG685 AT89 300GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG692 00WG690 AT8A 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG697 00WG695 AT8B 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00WG702 00WG700 AT8C 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS HDD SFF Node:

SAS Hot-Swap 2.5" Solid State Drives

00FN419 400GB SED 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00FN424 800GB SED 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00FN381 00FN379 AS7C 200GB 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00FN391 00FN389 AS7E 400GB 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00FN401 00FN399 AS7G 800GB 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00FN411 00FN409 AS7J 1.6TB 12G SAS 2.5" MLC G3HS Enterprise SSD SFF Node:
00WG727 00WG725 AT8H 300GB 10K 12Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale
00WG732 00WG730 AT8J 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale
00WG737 00WG735 AT8K 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale
00WG742 00WG740 AT8L 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale

SAS 2.5" HDDs for NeXtScale

00NA336 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00NA341 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00NA351 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00NA361 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" 512e SED for NeXtScale
00NA366 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" 512e SED for NeXtScale
00NA371 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e SED for NeXtScale
00NA376 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e SED for NeXtScale
00NA381 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e SED for NeXtScale
00AD057 00AD055 A48D 300GB 10K 6Gbps SAS 2.5" HDD for NeXtScale
00AD062 A48F 600GB 10K 6Gbps SAS 2.5" HDD for NeXtScale
00AJ292 00AJ290 A5NG 600GB 15K 6Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale
00FN042 00FN040 A5NC 1.2TB 10K 6Gbps SAS 2.5" HDD for NeXtScale
00NA333 00NA331 ASBZ 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00NA348 00NA346 ASC2 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00NA358 00NA356 ASC4 1.8TB 10K 12Gbps SAS 2.5" 512e HDD for NeXtScale
00WG672 00WG670 AT86 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5 HDD for NeXtScale

SAS 3.5" HDDs for NeXtScale

00FN193 2TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5" 512e HDD for NeXtScale
00FN233 6TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5 "512e HDD for NeXtScale
00FN243 2TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5" 512e SED for NeXtScale
00FN253 4TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5" 512e SED for NeXtScale
00FN263 6TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5" 512e SED for NeXtScale
00FN215 00FN213 AS4J 4TB 7.2K 12Gbps NL SAS 3.5" 512e HDD for NeXtScale

SATA Hot-Swap 2.5" HDDs

00AJ138 00AJ136 A4TW 500GB 7.2K 6Gbps NL SATA 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00AJ143 00AJ141 A4TX 1TB 7.2K 6Gbps NL SATA 2.5" G3HS HDD SFF Node:
00NA493 00NA491 AT7Z 1TB 7.2K 12Gbps NL SAS 2.5 G3HS HDD SFF Node:
00NA498 00NA496 AT80 2TB 7.2K 12Gbps NL SAS 2.5 G3HS HDD SFF Node:
00NA528 00NA526 AT81 2TB 7.2K 6Gbps NL SATA 2.5 G3HS 512e HDD SFF Node:

SATA Hot-Swap 2.5" Solid State Drives

00FN293 S3500 1.6TB SATA 2.5" MLC Enterprise Value SSD for NeXtScale
00AJ397 00AJ395 A577 120GB SATA 2.5" MLC G3HS Enterprise Value SSD SFF Node:
00AJ402 00AJ400 A578 240GB SATA 2.5" MLC G3HS Enterprise Value SSD SFF Node:
00AJ407 00AJ405 A579 480GB SATA 2.5" MLC G3HS Enterprise Value SSD SFF Node:
00AJ412 00AJ410 A57A 800GB SATA 2.5" MLC G3HS Enterprise Value SSD SFF Node:
00FN280 00FN278 A5U6 S3500 1.6TB SATA 2.5" MLC G3HS Enterprise Value SSD SFF Node:
00WG622 AT93 S3510 120GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00WG627 AT94 S3510 240GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00WG632 AT95 S3510 480GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00WG637 AT96 S3510 800GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC322 AT9C S3710 200GB Enterprise Performance SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC327 AT9D S3710 400GB Enterprise Performance SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC332 AT9E S3710 800GB Enterprise Performance SATA G3HS 2.5" SSD SFF
00YC387 00YC385 AT8R 120GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC392 00YC390 AT8S 240GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC397 00YC395 AT8T 480GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:
00YC402 00YC400 AT8U 960GB Enterprise Entry SATA G3HS 2.5" SSD SFF Node:

SATA 2.5" HDDs for NeXtScale

00AD037 00AD035 A48B 500GB 7.2K 6Gbps SATA 2.5" HDD for NeXtScale
00FN035 800GB SATA 2.5" MLC Enterprise Value SSD for NeXtScale
00FN030 480GB SATA 2.5" MLC Enterprise Value SSD for NeXtScale
00FN025 240GB SATA 2.5" MLC Enterprise Value SSD for NeXtScale
00FN022 00FN020 A57K 120GB SATA 2.5" MLC Enterprise Value SSD for NeXtScale
00AD042 00AD040 A48C 1TB 7.2K 6Gbps SATA 2.5" HDD for NeXtScale
00NA568 00NA566 AT83 2TB 7.2K 6Gbps NL SATA 2.5 512e HDD for NeXtScale

SATA 3.5" HDDs for NeXtScale

00AD020 3TB 7.2K 6Gbps SATA 3.5" HDD for NeXtScale
00FN138 3TB 7.2K 6Gbps NL SATA 3.5" 512e HDD for NeXtScale
00FN153 4TB 7.2K 6Gbps NL SATA 3.5" 512e HDD for NeXtScale
00FN168 5TB 7.2K 6Gbps NL SATA 3.5" 512e HDD for NeXtScale
00AD012 00AD010 A487 1TB 7.2K 6Gbps SATA 3.5" HDD for NeXtScale
00AD027 00AD025 A4GC 4TB 7.2K 6Gbps SATA 3.5" HDD for NeXtScale
00FN125 00FN123 A5VV 2TB 7.2K 6Gbps NL SATA 3.5" 512e HDD for NeXtScale
00FN185 00FN183 A5VZ 6TB 7.2K 6Gbps NL SATA 3.5" 512e HDD for NeXtScale

2.5" Solid State Drives for NeXtScale

00YC432 00YC430 AT90 240GB Enterprise Entry SATA 2.5" SSD for NeXtScale
00YC442 00YC440 AT92 960GB Enterprise Entry SATA 2.5" SSD for NeXtScale
00YC352 AT9J S3710 200GB Enterprise Performance SATA 2.5" SSD for NeXtScale
00YC357 AT9K S3710 400GB Enterprise Performance SATA 2.5" SSD for NeXtScale

Enterprise Capacity MLC Solid State Drives

00NA673 ASW6 3.84TB 6Gb SAS Enterprise Capacity G3HS MLC SSD SFF

SAS Hot-Swap 2.5" SED

00NA281 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00NA286 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00NA296 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00NA306 1.8TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00NA293 00NA291 ASBR 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00NA303 00NA301 ASBT 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e SED SFF Node:
00WG707 00WG705 AT8D 300GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS SED SFF Node:
00WG712 00WG710 AT8E 600GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS SED SFF Node:
00WG717 00WG715 AT8F 900GB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS SED SFF Node:
00WG722 00WG720 AT8G 1.2TB 10K 12Gbps SAS 2.5" G3HS SED SFF

SAS Hot-Swap 2.5" Hybrid HDDs

00NA311 300GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e Hybrid SFF Node:
00NA321 600GB 15K 12Gbps SAS 2.5" G3HS 512e Hybrid SFF Node:

Associated HDD Options

00FK094 00FL175 A5NA nx360 M5 2.5" Front Hot Swap Drive Cage
00KA374 A5K1 nx360 M5 Drive Cage with 1 LFF Assy 3.5" HDD Left
00KA892 00KA894 A5V2 nx360 M5 2.5" Rear Drive Cage
00KA893 00KA895 A5V3 nx360 M5 1.8" Rear Drive Cage
00KG600 00KG601 ASGR NeXtScale
00KG602 00KG603 ASGS nx360 3.5" HDD8 Cage HW RAID
44X4103 A4A6 4x 2.5" HDD Riser

External storage expansion units

1746A4S IBM System Storage DS3524 Express Single Controller Storage System
1746A4D IBM System Storage DS3524 Express Dual Controller Storage System
1746A2S IBM System Storage DS3512 Express Single Controller Storage System
1746A2D IBM System Storage DS3512 Express Dual Controller Storage System

Storage controllers and cache options

00AE983 1250GB Enterprise Value io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00AE986 1600GB Enterprise Value io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00AE989 3200GB Enterprise Value io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00AE992 6400GB Enterprise Value io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00AE995 1000GB Enterprise io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00AE998 1300GB Enterprise io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00JY001 2600GB Enterprise io3 Flash Adapter Half PCIe x8 Node:
00JY004 5200GB Enterprise io3 Flash Adapter Half
46M6049 Brocade 8Gb FC Single-port HBA Half PCIe x8 Node:
46M6050 Brocade 8Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x8 Node:
81Y1668 Brocade 16Gb FC Single-port HBA Half PCIe x8 Node:
81Y1675 Brocade 16Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x8 Node:
00AE931 00AE930 A5H5 ServeRAID M1200 Zero Cache/RAID 5 Upgrade FOD
00ML702 00ML700 AS2V Blank SD Media for System x
00Y3338 00Y3337 A3KW QLogic 16Gb FC Single-port HBA Half PCIe x8 Node:
00Y3342 00Y3341 A3KX QLogic 16Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x8 Node:
42D0486 42D0485 3580 Emulex 8Gb FC Single-port HBA Half PCIe x4 Node:
42D0495 42D0494 3581 Emulex 8Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x4 Node:
42D0502 42D0501 3578 QLogic 8Gb FC Single-port HBA Half PCIe x4 Node:
42D0511 42D0510 3579 QLogic 8Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x4 Node:
46C9109 46C9110 A3YZ ServeRAID M5210 SAS/SATA Controller Half PCIe x8 7 / Node:
46C9113 46C9114 A45W ServeRAID M1215 SAS/SATA Controller Half PCIe x8 7 / Node:
47C8655 47C8656 A3Z0 ServeRAID M5200 Series 1GB Cache/RAID 5 Upgrade
47C8659 47C8660 A3Z1 ServeRAID M5200 Series 1GB Flash/RAID 5 Upgrade
47C8663 47C8664 A3Z2 ServeRAID M5200 Series 2GB Flash/RAID 5 Upgrade
47C8667 47C8668 A3Z3 ServeRAID M5200 Series 4GB Flash/RAID 5 Upgrade
47C8674 47C8675 A3YY N2215 SAS/SATA Hba Half PCIe x8 7 / Node:
47C8707 47C8706 A3Z5 ServeRAID M5200 Series RAID 6 Upgrade-FoD
47C8709 47C8708 A3Z6 ServeRAID M5200 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade-FoD
47C8711 47C8710 A3Z7 ServeRAID M5200 Series Performance Accelerator-FoD
47C8713 47C8712 A3Z8 ServeRAID M5200 Series SSD Caching Enabler-FoD
81Y1656 81Y1655 A2W5 Emulex 16Gb FC Single-port HBA Half PCIe x8 Node:
81Y1663 81Y1662 A2W6 Emulex 16Gb FC Dual-port HBA Half PCIe x8 Node:

Networking

44W4408 10GbE 850 nm Fiber SFP+ Transceiver (SR) for BladeCenter
47C9977 Solarflare SFN7122F 2x10GbE SFP+ Flareon Ultra Less than
00AE046 A4K1 Mellanox ConnectX-3 EN Single-port SFP+ 10GbE Adapter Half PCIe x8 Node:
00AG503 00AG500 A56K Intel I350-F1 1xGbE Fiber Adapter Half PCIe x4 Node:
00AG513 00AG510 A56L Intel I350-T2 2xGbE BaseT Adapter Half PCIe x4 Node:
00AG523 00AG520 A56M Intel I350-T4 4xGbE BaseT Adapter Half PCIe
00D1995 00D1996 A40Q Emulex VFA5 ML2 Dual Port 10GbE SFP+ Adapter Half PCIe x8 6 N 1
00D2025 00D2026 A40S Broadcom NetXtreme II ML2 Dual Port 10GbaseT Half PCIe x8 6 N 1
00D2027 00D2028 A40T Broadcom NetXtreme II ML2 Dual Port 10GbE SFP+ Half PCIe x8 6 N 1
00D8545 00D8544 A4NZ Emulex VFA5 ML2 FCoE/iSCSI License (FoD)
00D9553 00D9550 A3PN Mellanox ConnectX-3 40GbE / FDR IB VPI Adapter Half PCIe x8 Node:
00D9679 00D9676 ARZH Mellanox QSFP to SFP+ adapter
00D9693 00D9690 A3PM Mellanox ConnectX-3 10 GbE Adapter Half PCIe x8 Node:
00FP653 00FP650 A5RK Mellanox ConnectX-3 Pro ML2 2x40GbE/FDR VPI Adapter Half PCIe x8 6 N 1
00JY821 00JY820 A5UT Emulex VFA5 2x10 GbE SFP+ PCIe Adapter Half PCIe x8 Node:
00JY825 A5UV Emulex VFA5 FCoE/iSCSI SW for PCIe Adapter (FoD)
00JY831 00JY830 A5UU Emulex VFA5 2x10 GbE SFP+ Adapter and FCoE/iSCSI SW Half PCIe x8 Node:
00W0036 A2YE Mellanox ConnectX-3 VPI Single-port QSFP FDR IB HCA Half PCIe x8 Node:
44T1353 44T1370 A5GZ Broadcom NetXtreme 2x10GbE BaseT Adapter Half PCIe x8 Node:
44T1367 44T1364 ARZA 0.5m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
46W0570 A44E Mellanox Connect-IB Dual-port QSFP FDR IB PCI-E 3.0 x16 HCA Half PCIe x16 Node:
47C9953 47C9952 A47H Solarflare SFN5162F 2x10GbE SFP+ Performant Adapter Half PCIe x8 Node:
49Y4217 49Y4216 0069 Brocade 10Gb SFP+ SR Optical Transceiver
49Y4219 49Y4218 0064 QLogic 10Gb SFP+ SR Optical Transceiver
49Y7963 49Y7960 A2EC Intel x520 Dual Port 10GbE SFP+ Adapter Half PCIe x8
49Y7973 49Y7970 A2ED Intel X540-T2 Dual Port 10GBaseT Adapter Half PCIe x8 Node:
59Y1887 5763 Intel QLE7340 single-port 4X QDR IB x8 PCI-E 2.0 HCA Half PCIe x8 Node:
81Y3523 81Y3520 AS73 Intel X710 2x10GbE SFP+ Adapter Half PCIe x8 Node:
90Y9353 90Y9352 A2V3 Broadcom NetXtreme I Quad Port GbE Adapter Half PCIe x8 Node:
90Y9371 90Y9370 A2V4 Broadcom NetXtreme I Dual Port GbE Adapter Half PCIe x8 Node:
94Y5183 94Y5180 A4Z6 Broadcom NetXtreme Dual Port 10GbE SFP+ Adapter Half PCIe x8 Node:
95Y3458 A2F8 Mellanox ConnectX-3 EN Dual-port QSFP+ 40GbE Adapter Half PCIe x8 Node:

Systems Management

80Y9625 A1MK Integration Management Module Standard Upgrade -

Video Adapters

00D4192 NVIDIA Tesla K10 Full PCIe x16 IO Tray: 2, 4 N IO Tray: 2
90Y2356 00J6160 A3GM Nvidia Grid K1 Full PCIe x16 IO Tray: 2 N IO Tray: 1
90Y2360 00J6161 A3GN Nvidia Grid K2 Full PCIe x16 IO Tray: 2,
90Y2364 00J6162 A3GP Intel Xeon Phi 7120P Full PCIe x16 IO Tray: 2,
90Y2413 00FL133 A564 NVIDIA Tesla K40 Full PCIe x16 IO Tray: 2,
90Y2425 00KG133 AS4D nVidia Tesla K80 Full

Other I/O

41Y8306 41Y8298 A2G0 Blank USB Memory Key for VMWare ESXi Downloads
00Y8385 00Y8393 A4MB NeXtScale
00KF038 00KF002 ARZB 0.75m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
00KF039 00KF003 ARZC 1m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
00KF040 00KF004 ARZD 1.25m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
00KF041 00KF005 ARZE 1.5m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
00KF042 00KF006 ARZF 3m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
00KF049 00KF013 ARZG 3m Mellanox QSFP Passive DAC Hybrid Cable
46C3446 5053 SFP+ SR Transceiver
59Y1895 3726 1m Intel QDR InfiniBand Copper QSFP Cable
59Y1923 3732 10m Intel QDR InfiniBand Optical QSFP Cable
59Y1927 3733 30m Intel QDR InfiniBand Optical QSFP Cable
90Y3505 A1DR QSFP+ 40GBASE-SR4 Transceiver
90Y3506 A1DL 1m QSFP+ DAC Break Out Cable
90Y3509 A1DP 1m QSFP+-to-QSFP+ cable
00AY768 A51N 1.5m Passive DAC SFP+ Cable
00AY769 A51P 2m Passive DAC SFP+ Cable
00MP054 00ML233 ASN6 USB Memory Key for VMware ESXi 5.1 Update 2
00MP055 00ML235 ASN7 USB Memory Key for VMware ESXi 5.5 Update 2
90Y2368 00J6163 A3GQ Intel Xeon Phi 5110P Full PCIe x16 IO Tray: 2, 4 N IO Tray: 2
00MU757 00MU758 ASYK NeXtScale

Rack and rack Options

39Y7960 39M2895 3756 USB Conversion Option (UCO)
69Y2045 46M5382 5340 Serial Conversion Option (SCO)
69Y2046 46M5383 5341 Virtual Media Conversion Option Gen2 (VCO2)
80Y9626 A1ML Integrated Management Module Advanced Upgrade

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.