MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
531418648
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - QSFP-40/100-SRBD Cisco 100Gbps 40GBase SR-BiDi OM4 QSFP
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
QSFP-40/100-SRBD Cisco 100Gbps 40GBase SR-BiDi OM4 QSFP

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8542

ตอบตอบ: Thu May 19, 2022 11:26 am    ชื่อกระทู้: QSFP-40/100-SRBD Cisco 100Gbps 40GBase SR-BiDi OM4 QSFP ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

QSFP-40/100-SRBD Cisco 100Gbps 40GBase SR-BiDi OM4 QSFP
QSFP-40G-BD-RX Cisco 40GBASE-SR BI-Directional QSFP Module
QSFP-40G-C1M Alcatel-Lucent 40 Gigabit copper cable
QSFP-40G-C3M Alcatel-Lucent 40 Gigabit copper cable
QSFP-40G-C5M Alcatel-Lucent 40 Gigabit copper cable
QSFP-40G-C7M Alcatel-Lucent 40 Gigabit copper cable
QSFP-40G-CSR4 Cisco QSFP+ Transceiver Module
QSFP-40GE-LR4 Cisco LC Single-Mode QSFP+ Transceiver
QSFP-40G-ER4 Cisco LC Single-Mode QSFP+ Transceiver
QSFP-40G-ESR4 Juniper Networks 40GBase QSFP+ Transceiver
QSFP-40G-LR Alcatel-Lucent four channel 40 Gigabit Optical Transceiver
QSFP-40G-LR4 Cisco QSFP 40GBASE-LR4 Transceiver Module
QSFP-40G-LR4-S, Cisco SFP GLC Module
QSFP-40G-SR Alcatel-Lucent four channel 40 Gigabit Optical Transceiver
QSFP-40G-SR4 Cisco 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module
QSFP-40G-SR4-S Cisco S-Class - QSFP+ Transceiver Module
QSFP-40G-SR-BD Cisco QSFP+ Transceiver Module
QSFP-4SFP10-CU0-5 Cisco Copper Cable Direct Attach Splitter
QSFP-4SFP10G-CU1M Cisco Network Cable QSFP 4X SFP 3.3 FT Tan
QSFP-4SFP10G-CU2M Cisco Direct-Attach Breakout Cable Network Cable
QSFP-4SFP10G-CU3M Cisco 3M Copper Spliter Cable
QSFP-4SFP10G-CU4M Cisco 40GBase-CR4 Direct Attach Cable
QSFP-4SFP10G-CU5M Cisco 5M QS Copper Splitter Cable
QSFP-4SFP25G-CU1M Cisco 100GBase Passive Copper Splitter Cable
QSFP-4SFP25G-CU3M Cisco 100GBase Passive Copper Splitter Cable
QSFP-4SFP25G-CU5M Cisco 100GBase Passive Copper Splitter Cable
QSFP-4X10G-AC10M Cisco Direct-Attach Breakout Cable Network Cable
QSFP-4X10G-AC7M Cisco Direct-Attach Breakout Cable Network Cable
QSFP-4X10G-AOC10M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-4X10G-AOC1M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-4X10G-AOC2M Cisco QSFP To 4X Active Optical Cable 2m
QSFP-4X10G-AOC3M Cisco Direct-Attach Breakout Network Cable
QSFP-4X10G-AOC5M Cisco 4 SFP Active Optical breakout Cable
QSFP-4X10G-AOC7M Cisco 40gbase Active Optical QSFP Cable
QSFP-4X10G-LR-S Cisco QSFP 4x10G Transceiver Module
QSFP-H40G-ACU10M Cisco 40GBASE-CR4 Active Copper Cable
QSFP-H40G-ACU7M Cisco 40GBASE-CR4 Activ Cable Attach Cable
QSFP-H40G-AOC10M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC15M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC1M Cisco Active Optical Cable Network Cable
QSFP-H40G-AOC20M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC25M 40G QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC2M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC30M Cisco Active Optical Attach Cable
QSFP-H40G-AOC5M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC7M Cisco Active Optical Cable 40GBase Direct Cable
QSFP-H40G-CU0-5M Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable
QSFP-H40G-CU1M Cisco Twinaxial Cable QSFP+ 3.3 FT
QSFP-H40G-CU2M Cisco 40GBase-CR4 Direct Attach Cable 6.6 ft
QSFP-H40G-CU3M Cisco 40GB ASE-CR4 QSFP Direct Copper Cable

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.