MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
531418793
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - QSFP-H40G-CU4M Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
QSFP-H40G-CU4M Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8542

ตอบตอบ: Thu May 19, 2022 11:26 am    ชื่อกระทู้: QSFP-H40G-CU4M Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

QSFP-H40G-CU4M Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable
QSFP-H40G-CU5M Cisco 5M 40GBASE-CR4 QSFP Copper Cable
QSFPP-40GBASE-ER4 Juniper 40GBASE-ER4 QSFP+ Transceiver
QSFPP-40GBASE-LR4 Juniper One 40GBASE LR4 QSFP+ Module
QSFPP-40GBASE-SR4 Juniper Networks - QSFP+ transceiver
QSFPP-40GE-SR4-B Juniper QSFP+ Transceiver Module 40 Gigabit LAN
QSFPP-40GLR4-X4-B Juniper Networks 4-pack QSFP+ module
QSFPP-40G-LX4 Juniper Networks 40GBASE-LX4 QSFP+ Transceiver
QSFPP-4X10GD-LR Juniper QSFP+ 4x10Gbps LR OTN Transceiver
QSFPP-4X10GE-LR Juniper Networks QSFP+ Transceiver Module
QSFPP-4X10GE-SR Juniper Networks QSFP+ Transceiver Module
SFP-10/25G-CSR-S Cisco SFP28 Transceiver Module 10 GigE
SFP-10/25G-LR-S Cisco SFP28 Transceiver Module 10 GigE
SFP-100-BX20LT Alcatel-Lucent 100BaseBX BiDi SFP
SFP-100-BX20NU Alcatel-Lucent 100BaseBX BiDi SFP
SFP-100-BXLC-D Alcatel-Lucent 100Base-BX Bi-Directional SFP
SFP-100-BXLC-U Alcatel-Lucent 100Base-BX Bi-Directional SFP
SFP-100-LC-SM15 Alcatel-Lucent Single mode fiber
SFP-100-LC-SM40 Alcatel-Lucent Compatible Single mode
SFP-10G-24DWD80 Alcatel-Lucent 10GBase-DWDM SFP+
SFP-10G-AOC1M Cisco Active Optical Cable Assembly
SFP-10G-AOC2M Cisco Direct-Attach Optical Cable Network Cable 6.6 ft
SFP-10G-AOC3M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable Direct Attach Cable 10 ft
SFP-10G-AOC5M Cisco Direct-Attach Active Optical Cable
SFP-10G-AOC7M Cisco Direct-Attach Optical Cable Network Cable 23 ft
SFP-10G-BX40D-I Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-BX40U-I Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-BXD-I Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-BXU-I Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-C10M Alcatel-Lucent SFP+ 10G COPPER CABLE
SFP-10G-C1M Alcatel-Lucent SFP+10G COPPER CABLE 1 METERS
SFP-10G-C2M Alcatel-Lucent SFP+10G COPPER CABLE
SFP-10G-C30CM Alcatel-Lucent SFP+ 10G COPPER CABLE 30CM
SFP-10G-C3M Alcatel-Lucent SFP+10G COPPER CABLE
SFP-10G-C5M Alcatel-Lucent SFP+10G COPPER CABLE
SFP-10G-C7M Alcatel-Lucent SFP+10G COPPER CABLE
SFP-10G-ER Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-ER-AL Alcatel-Lucent 10GBase-ER SFP+ Optical Transceiver
SFP-10G-ER-S Cisco 10GBase-ER SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-GIG-SR Alcatel-Lucent 10GBase-SR/SW Optical Transceiver
SFP-10G-LR= Cisco SFP+ Transceiver Module - 10GBASE-LR - LC/P
SFP-10G-LRM, 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LRM-AL Alcatel-Lucent 10GBase-LRM SFP+ Optical Transceiver
SFP-10G-LR-S Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-LR-X Cisco SFP+ Transceiver Module
SFP-10G-SR Cisco 10Gbps 10GBase-SR Multi-mode Fiber 300m
SFP-10G-SR= Cisco 10Gbps 10GBase-SR Multi-mode LC Duplex
SFP-10G-SR-AL Alcatel-Lucent 10GBase-SR SFP+ Optical Transceiver
SFP-10G-SR-S Cisco SFP Transceiver Module 10GBASE-SR

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.