MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
554852216
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 7TGM9 NVidia Tesla P100 GPU 16GB SXM2 250W
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
7TGM9 NVidia Tesla P100 GPU 16GB SXM2 250W

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 288447

ตอบตอบ: Tue Oct 11, 2022 2:39 pm    ชื่อกระทู้: 7TGM9 NVidia Tesla P100 GPU 16GB SXM2 250W ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

7TGM9 NVidia Tesla P100 GPU 16GB SXM2 250W
7TTGY FAN FORCE10 S5000
7TVW0 MODULE SD READER DUAL MX740C MX840C
7U504 500GB 7.2K 3.5 SATA 3G 7U504
7V250 CONTROLLER EQL TYPE 11 PS6100
7V504 500GB 7.2K 3.5 SATA 3G 7V504
7VG61 600GB 15K 2.5 SAS 12G 7VG61
7VJMH BATTERY PERC H710/H710P H810
7VM5P FAN VRTX
7VP2N FORCE10 S55 10GB 2PORT SFP module
7VY3J 300GB 15K 2.5 SAS 12G 7VY3J
7W1WN NETWORKING X1026 24PORT
7WJ8N RAILKIT MD1200 MD1220 MD1400 C220 SC400 SCV3020
7X02CTO1WW ThinkSystem SR630 - Configured to order
7X02CTO1WW-LFF ThinkSystem SR630 - Configured to order (LFF)
7X04CTO1WW SR550 ThinkSystem - Configured to order
7X06CTO1WW SR650 ThinkSystem - Configured to order
7X08CTO1WW-LFF SR530 ThinkSystem - Configured to order (LFF)
7X10CTO1WW ST550 ThinkSystem - Configured to order
7X16CTO1WW ThinkSystem SN550 - Configured to order
7X20CTO1WW ThinkSystem D2 Enclosure - Configured to order
7X21CTO1WW SD530 ThinkSystem - Configured to order
7X21CTOLWW SD530 ThinkSystem - Configured to order
7X77A01301 ThinkSystem 8GB TruDDR4 2666 MHz (1Rx8 1.2V) RDIMM
7X77A01302 ThinkSystem 16GB TruDDR4 2666 MHz (1Rx4 1.2V) RDIMM
7X77A01303 ThinkSystem 16GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx8 1.2V) RDIMM
7X77A01304 ThinkSystem 32GB TruDDR4 2666 MHz (2Rx4 1.2V) RDIMM
7X77A01305 ThinkSystem 64GB TruDDR4 2666 MHz (4Rx4 1.2V) LRDIMM
7XB7A00027 ThinkSystem 2.5in 1.2TB 10K SAS 12Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00030 ThinkSystem 2.5in 300GB 10K SAS 12Gb Hot Swap 512n HDD SED
7XB7A00034 ThinkSystem 2.5in 1TB 7.2K SAS 12Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00035 ThinkSystem 2.5in 2TB 7.2K SAS 12Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00036 ThinkSystem 2.5in 1TB 7.2K SATA 6Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00037 ThinkSystem 2.5in 2TB 7.2K SATA 6Gb Hot Swap 512e HDD
7XB7A00038 ThinkSystem 3.5in 300GB 15K SAS 12Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00044 ThinkSystem 3.5in 6TB 7.2K SAS 12Gb Hot Swap 512e HDD
7XB7A00050 ThinkSystem 3.5in 2TB 7.2K SATA 6Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00051 ThinkSystem 3.5in 4TB 7.2K SATA 6Gb Hot Swap 512n HDD
7XB7A00069 ThinkSystem 2.5in 2.4TB 10K SAS 12Gb Hot Swap 512e HDD
7XB7A05924 ThinkSystem HHHL PX04PMC 3.2TB Performance NVMe PCIe 3.0 x4 Flash Adapter
7XC7A05843 ThinkSystem QLogic QL45212 Flex 50Gb 2-port Ethernet Adapter
7XDNW SD MICRO FLASH 64GB
7XG7A03937 ThinkSystem SR850/SR860 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A03955 ThinkSystem SR950 2-CPU, 24 DIMM Compute System Board
7XG7A03956 ThinkSystem SR950 Upper Compute Tray Kit with 16k fans, 6-8S Upgrade v1
7XG7A04620 ThinkSystem SN550 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05531 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Silver 4110 8C 85W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05536 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 5118 12C 105W 2.3GHz Processor Option Kit
7XG7A05547 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 5122 4C 105W 3.6GHz Processor Option Kit
7XG7A05550 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 6152 22C 140W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05551 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 5115 10C 85W 2.4GHz Processor Option Kit
7XG7A05560 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 6134 8C 130W 3.2GHz Processor Option Kit
7XG7A05561 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Gold 6132 14C 140W 2.6GHz Processor Option Kit
7XG7A05568 ThinkSystem SR630 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05575 ThinkSystem SR550 Intel Xeon Silver 4110 8C 85W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05580 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 5118 12C 105W 2.3GHz Processor Option Kit
7XG7A05591 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 5122 4C 105W 3.6GHz Processor Option Kit
7XG7A05595 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 6152 22C 140W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A05596 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 5115 10C 85W 2.4GHz Processor Option Kit
7XG7A05605 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 6134 8C 130W 3.2GHz Processor Option Kit
7XG7A05606 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Gold 6132 14C 140W 2.6GHz Processor Option Kit
7XG7A05616 ThinkSystem SR650 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A06222 ThinkSystem SD530 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XG7A06258 ThinkSystem SN850 Intel Xeon Platinum 8160 24C 150W 2.1GHz Processor Option Kit
7XH72 Intel E5-2620v2 2.10GHz 6C 15M 80W
7XH7A02677 ThinkSystem 2U x8/x8/x8 PCIe FH Riser 1
7XH7A02678 ThinkSystem 2U x16/x8 PCIe FH Riser 1
7XH7A02679 ThinkSystem SR550/SR590/SR650 (x16/x8)/(x16/x16) PCIe FH Riser 2 Kit
7XH7A02685 ThinkSystem SR530/SR570/SR630 x16 PCIe LP Riser 2 Kit
7XH7A05891 ThinkSystem SR530/SR570 x8 PCIe LP Riser 2 Kit
7XH7A05902 ThinkSystem ST550 CMA Kit
7XH7A05906 ThinkSystem ST550 2.5in 8-Bay Backplane Kit
7XH7A06253 ThinkSystem SR590/SR650 Rear HDD/SSD Kit
7XXX-8237 73GB SAS 10K SFF HDD
7XXX-8239 8GB 2X4 GB DDR2 667MHZ DIMMS
7XXX-8276 600GB 10K 6Gbps SAS 2.5in SFF HDD
7Y37A01081 ThinkSystem 1610-4P NVMe Switch Card
7Y37A01082 ThinkSystem RAID 530-8i PCIe Adapter
7Y37A01085 ThinkSystem RAID 930-16i 4GB Flash PCIe 12Gb Adapter
7Y37A01086 ThinkSystem RAID 930-24i 4GB Flash PCIe 12Gb Adapter
7Y37A01089 ThinkSystem 430-16i SAS/SATA HBA
7Y37A01090 ThinkSystem 430-8e SAS/SATA HBA
7Y37A01092 ThinkSystem M.2 Enablement Kit
7Y37A01093 ThinkSystem M.2 with Mirroring Enablement Kit
7Y68A000WW Lenovo ThinkSystem DE240S 2U24 SFF Expansion Enclosure
7Y74S0CE00 CTO:7Y74CTO1WW CONFIG
7Y9XR CONTROLLER EQL TYPE 11 PS6100
7YJ34 Controller ISCSI 4GB MD3800I MD3820I
7YX58 600GB 10K 2.5 SAS 6G ST600MM0006
7YXTH-COMPELLENT 2TB 7.2K 3.5 SAS 6G Compellent ST2000NM0001
7Z01A02CEA SR655 AMD EPYC 7302P (16C 2.8GHz 128MB Cache/155W) 32GB (1x32GB, 2Rx4 3200MHz RDIMM), No Backplane, SATA, 1x750W, Tooless Rails
7Z01CTO1WW ThinkSystem SR655 - Configured to order
7Z57A03563 Lenovo 5m Passive 100G QSFP28 DAC Cable
7Z57A03566 Lenovo 5m 100G QSFP28 to 4x25G SFP28 Breakout DAC Cable
7Z57A03569 Lenovo 10m MPO-MPO OM4 MMF Cable
7Z57A03571 Lenovo 20m MPO-MPO OM4 MMF Cable
7ZT7A00484 ThinkSystem Broadcom 5719 1GbE RJ45 4-Port PCIe Ethernet Adapter
7ZT7A00493 ThinkSystem Emulex OCe14104B-NX PCIe 10Gb 4-Port SFP+ Ethernet Adapter
7ZT7A00496 ThinkSystem Broadcom 57416 10GBASE-T 2-Port PCIe Ethernet Adapter
7ZT7A00497 ThinkSystem Broadcom NX-E ML2 10Gb 2-Port Base-T Ethernet Adapter

---------
สินค้าและบริการของเรา ไม่จำกัดจำนวนขั้นต่ำในการสั่งซื้อ จัดส่งฟรี:
RAM and SSD upgrade -> Server, Workstation, Mac, Notebook, Desktop PC
Server Options -> Processor, Hard Disk, Network Card, Storage Controller, Power Supply

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.