MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
554561904
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - FD332 PowerEdge FD332 16x2.5 Dual Controller
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
FD332 PowerEdge FD332 16x2.5 Dual Controller

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 288421

ตอบตอบ: Fri Oct 21, 2022 12:09 pm    ชื่อกระทู้: FD332 PowerEdge FD332 16x2.5 Dual Controller ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

FD332 PowerEdge FD332 16x2.5 Dual Controller
FD332-16-2 PowerEdge FD332 16x2.5 Dual Controller
FD4M4 Intel E5-2643 3.3GHz 4C 10M 130W
FDDG4 1.8TB 10K 2.5 SAS 12G ST1800MM0159
FDN6D 8GB 4Rx8 PC3L-8500R DDR3-1066MHz
FET-10G 10G Line Extender for FEX
FF02R 300GB 10K 2.5 SAS 12G AL14SEB030NY
FF589 DAT36/72GB SCSI LVD INTERNAL TAPE DRIVE
FF85G Intel GOLD 6248 2.5GHz 20C 28M 150W
FF8DV PowerConnect M5424
FG10721 Battery for EMC SPS
FG-1500D Firewall Security Appliance
FGDRM 4TB 7.2K 3.5 SAS 12G FGDRM
FH3H2-EQL 900GB 10K 2.5 SAS 12G EQL FH3H2
FH3M6-COMPELLENT 6TB 7.2K 3.5 SAS 12G COMPELLENT HUS726060AL521
FH49G 480GB SSD 2.5 SATA 6G TLC SSDSC2KB480G7R
FHM4J 480GB SSD 2.5 SAS 12G FHM4J
FHPV7 Intel E7-4850v3 2.20GHz 14C 35M 115W
FHV0D HEATSINK R820
FHXGY FAN C6220 C6300 C6320
FJ114 CABLE SCSI VHDCI - 68HD U320 4M
FJ21V CADDY 3.5 INTERNAL R730XD R740XD
FJ460 RAILKIT PE2650
FJH5T BACKPLANE R7425 R740XD 24x2.5 NVMe
FJM3K-EQL 300GB 15K 2.5 SAS 6G EQL 9SW066-158
FJVYV PSU 717W R610 NX3600 NX3610
FK6YW Battery PS4210 PS6210 PS6610 FK6YW
FK73M 1.2TB 10K 2.5 SAS 12G COMPELLENT FK73M
FKC4V FAN R430
FKHKC X550-T2 10GB 2PORT FKHKC
FKJ06 600GB 15K 2.5 SAS 12G FKJ06
FKX53 RISER CARD RIGHT SC7020
FLN42S6FX-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLN4DS6FX-400 EMC 400gb 2.5in SSD Fast Cache for VNX
FLV32S6F-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV42S6F-100 EMC 100GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV42S6F-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV42S6FX-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV42S6FX-400 EMC 400gb 2.5in SSD Fast Cache for VNX
FLV4D2S6FX-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV4VS6F-200 EMC 200GB 3.5in SAS SSD for VNX
FLV4VS6FX-400 EMC 400gb 3.5 inch SSD Fast Cache for VNX
FLV52S6F-100 EMC 100GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLV52S6F-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLVX2S6F-100 EMC 100GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLVX2S6F-200 EMC 200GB 2.5in SAS SSD for VNX
FLVXVS6F-100 EMC 100GB 3.5in SAS SSD for VNX
FLVXVS6F-200 EMC 200GB 3.5in SAS SSD for VNX
FM351 ATI RADEON HD2400XT PCI-E 256MB
FM487 BC5720 1GB 4PORT NDC FM487
FM501 450GB 15K 3.5 SAS 3G ST3450856SS
FM569 160GB 7.2K 3.5 SATA 3G WD1601ABYS
FM634 CMC MODULE M1000E
FM9J6 QMD8262 10GB 2PORT MEZZ NDC FM9J6
FMMVJ PSU 300W PowerConnect 8024F
FMX51 CABLE R730 SATA OPTICAL CABLE
FN150 500GB 7.2K 3.5 SATA 3G FN150
FN1VT PSU 750W R510 R810 R910 T710
FN360 RAILKIT PE2950 PE2970 Rapid
FN6XK 8GB 2Rx8 PC4-17000P-U DDR4-2133MHz
FN72J 1.6TB SSD 2.5 SAS 12G RI FN72J
FN73C CABLE SAS R730 8x2.5 Mini Perc
FNKJY RAILKIT STATIC MD3060E MD3260 MD3460 MD3660 MD3860
FNW88 1TB 7.2K 3.5 SAS 6G ST1000NM0023
FNYNV CABLE SAS R730 16x2.5 Mini Perc
FO-LCLCOM4D-005 LC-LC UPC OM4 Duplex MM Fiber Cable 5M
FORCE10-S55 FORCE10 S55 48PORT SWITCH
FP13T SYSTEMBOARD R815 V2
FP17M Intel E5-2603 1.80GHz 4C 10M 80W
FP332 RISER CARD SIDE PE1950
FP548 73GB 15K 3.5 SAS 3G ST373454SS
FP874 39320A DUAL SCSI controller
FPR2110-ASA-K9 Cisco Firepower 2110 ASA Appliance, 1U
FPR2110-NGFW-K9 Cisco Firepower 2110 NGFW Appliance, 1U
FPW68 600GB 15K 2.5 SAS 12G ST600MP0036
FQ138AA HP Nvidia Quadro FX4800 1.5GB Graphics Card
FR463 BATTERY PERC 5/I 6/I
FR6W6 1.2TB 10K 2.5 SAS 12G ST1200MM0198
FR83F 900GB 10K 2.5 SAS 6G EQL ST9900805SS
FRH64 H710 6Gb/s SAS 512MB
FRVY0 SYSTEMBOARD R230
FS7023-030G 675W Redundant Power Supply
FSP200-50GL 200W PSU 230V AC Only
FT1509-1 HP CPU Mounting Sled/Bracket for G10 CPU's
FT6PJ 600GB 10K 2.5 SAS 12G 512N FT6PJ
FTKMT X520-DA2 10GB SFP+ 2PORT FTKMT
FTL410GE2C Finisar 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module
FTLF8524P2BNV IBM 4-Gbps Optical Transceive SW
FTLF8528P2BCV-IB SFP 8GB SW
FTLF8528P2BCV-QL 8Gb SFP+ SW Optical Transceiver
FTLF8528P2BNV-EM 8GB SFP+ SW 850MM
FTLF8528P3BCV 8Gb SFP+ SW Optical Transceiver
FTLF8528P3BCV-DH 8GB SFP+ SW TRANSCEIVER FC
FTLF8528P3BCV-QL 8GB SFP+ TRANSCEIVER FC
FTLF8528P3BNV-E5 FINISAR 8G Fibre Channel (8GFC) 150m SFP+
FTLF8528P3BNV-EM FINISAR 8G Fibre Channel (8GFC) 150m SFP+
FTLF8529P3BCV 16GB SFP+ Transceiver
FTLF8529P3BCV-DV 16Gbps SW SFP+
FTLF8529P3BCV-EM Qlogic 16GB SFP+ SW
FTLF8529P3BCV-QL Qlogic 16GB SFP+ SW

---------
สินค้าและบริการของเรา ไม่จำกัดจำนวนขั้นต่ำในการสั่งซื้อ จัดส่งฟรี:
RAM and SSD upgrade -> Server, Workstation, Mac, Notebook, Desktop PC
Server Options -> Processor, Hard Disk, Network Card, Storage Controller, Power Supply

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.