MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
526011865
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - F5-UPG-QSFP+ F5 40GBase-SR QSFP+ Transceiver, 850nm, 150m
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
F5-UPG-QSFP+ F5 40GBase-SR QSFP+ Transceiver, 850nm, 150m

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8527

ตอบตอบ: Wed Apr 22, 2020 2:43 pm    ชื่อกระทู้: F5-UPG-QSFP+ F5 40GBase-SR QSFP+ Transceiver, 850nm, 150m ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

F5-UPG-QSFP+ F5 40GBase-SR QSFP+ Transceiver, 850nm, 150m
F5-UPG-QSFP+-05M F5 QSFP+ to 4LC Breakout Cable, 0.5 meter
F5-UPG-QSFP+-10M F5 QSFP+ to 4LC Breakout Cable, 10 meter
F5-UPG-QSFP+-1M F5 QSFP+ to 4LC Breakout Cable, 1 meter
F5-UPG-QSFP+-3M F5 QSFP+ to 4LC Breakout Cable, 3 meter
F5-UPG-SFP+LR-R F5 10GBase-LR, 10 Km, 1310 nm SFP+ transceiver
F5-UPG-SFP+-R F5 10GBase-SR, 300 meters, 850 nm SFP+ transceiver
F5-UPG-SFPC+-3M F5 10G SFP+ Direct Attach Copper Cable, 3 meter
F5-UPG-SFPC-R F5 1000Base-T, 100 meters, Copper transceiver
F5-UPG-SFPLX-R F5 1000Base-LX, 10 Km, 1310 nm SFP transceiver
F5-UPG-SFP-R F5 Short Range SFP (mini-GBIC) Transceiver module
F5-UPG-XFPEROP-R F5 10GBase Ethernet and OC-192/STM-64/10G SONET ER, 40 Km, 1550 nm XFP transceiver
F5-UPG-XFPLROP-R F5 10GBase Ethernet and OC-192/STM-64/10G SONET LR, 10 Km, 1310 nm XFP transceiver
F5-UPG-XFP-R F5 10GBase Ethernet/Fiber Channel SR, 300 meters, 850 nm XFP transceiver
OPT-0010-00 F5 1000Base-SX (Short Range) Ethernet SFP Transceiver
OPT-0011-00 F5 1000Base-LX (Long Range) Ethernet SFP Transceiver
OPT-0012-00 F5 10GBASE-SR (Short Range) Ethernet XFP Transceiver
OPT-0013-00 F5 10GBASE-LR (Long Range) Ethernet XFP Transceiver
OPT-0014-00 F5 10GBASE-ER (Extended Range) Ethernet XFP Transceiver
OPT-0015-00 F5 1000BASE-T Copper SFP Transceiver
OPT-0016-00 F5 10GBase-SR (Short Range) 10G Ethernet SFP+ Transceiver
OPT-0017-00 F5 10GBase-LR/LW (Long Range) 10G Ethernet SFP+ Transceiver
OPT-0025-00 F5 40GBase-SR4 100m QSFP+ 40G Ethernet Transceiver

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.