MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
535963368
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - ONS-XC-10G-EP46.1 Cisco Transceiver Module 10 GigE
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
ONS-XC-10G-EP46.1 Cisco Transceiver Module 10 GigE

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8603

ตอบตอบ: Thu May 19, 2022 11:24 am    ชื่อกระทู้: ONS-XC-10G-EP46.1 Cisco Transceiver Module 10 GigE ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

ONS-XC-10G-EP46.1 Cisco Transceiver Module 10 GigE
ONS-XC-10G-EP48.5 Cisco Edge Performance XFP Transceiver Module
ONS-XC-10G-EP50.1 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP51.7 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP52.5 Cisco 10Gbps 10GBase-DWDM Transceiver
ONS-XC-10G-EP54.1 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP54.9 Cisco 10GBPS MR XFPEdge Performance
ONS-XC-10G-EP55.7 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP56.5 Cisco 10Gbps MR XFPEdge Performance
ONS-XC-10G-EP58.1 Cisco Edge Performance LC Single-Mode XFP
ONS-XC-10G-EP58.9 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP59.7 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-EP60.6 Cisco 10GBase-DWDM OC-192/STM-64 XFP
ONS-XC-10G-I2 Cisco 10GBase-ER OC-192/STM-64 IR-2 Transceiver
ONS-XC-10G-L2 Cisco 10GBase-ZR OC-192/STM-64 LR-2 Transceiver
ONS-XC-10G-S1 Cisco 10GBase-LR OC-192/STM-64 SR-1 Transceiver
ONS-XC-10G-SR-MM Cisco - LC Multi-Mode XFP Transceiver
ONS-XC-8G-MM Cisco ONS - LC Multi-Mode XFP Transceiver
ONS-XC-8G-SM Cisco 8Gbps Single-mode Fiber 1310nm XFP Module
PAN-QSFP-40GBASE-SR4 Palo Alto Networks
PAN-SFP-CG Palo Alto SFP (mini-GBIC) Transceiver Module GigE
PAN-SFP-LX Palo Alto Networks 1000BASE-LX 10km
PAN-SFP-PLUS-LR Paloalto SFP+ Transceiver Module 10 GigE
PAN-SFP-PLUS-SR Paloalto SFP+ Transceiver Module 10GigE
PAN-SFP-SX Palo Alto SFP (mini-GBIC) Transceiver Module GigE
PAN-XFP-ER Palo Alto 10GBase-ER 40km SMF 1550nm XFP Transceiver
PAN-XFP-LR Palo Alto XFP Transceiver Module 10GigE
PAN-XFP-SR 10GBASE-SR XFP 850NM 550M
PAN-XFP-ZR Palo Alto Networks 10GBASE-ZR
PK-GLC-LH-SM Cisco SFP (mini-GBIC) Module
POM-OC48-IR1-LC Cisco 1-port OC-48/STM-16 Pluggable Optic Module
POM-OC48-SR-LC Cisco 1-port OC-48/STM-16 Pluggable Optic Module
QDD-2X100G-LR4 Juniper QSFP28-DD QSFP28 Module
QDD-400-CU1M Cisco 400G QSFP-DD Passive Copper Twinax Cable
QDD-400-CU2.5M Cisco 400G QSFP-DD Copper Twinax Cable
QDD-400-CU2M Cisco 400G QSFP-DD Copper Twinax Cable
QDD-400-CU3M Cisco 400G QSFP-DD Copper Twinax Cable
QDD-400G-AOC-10M Juniper Fiber Optic Network Cable
QDD-400G-AOC-1M Juniper Fiber Optic Network Cable
QDD-400G-AOC-3M Juniper Fiber Optic Network Cable
QDD-400G-AOC-5M Juniper Fiber Optic Network Cable
QDD-400G-AOC-7M Juniper Fiber Optic Network Cable
QDD-400G-DR4 Juniper QSFP56-DD 400G DR4 Transceiver
QDD-400G-FR4 Juniper Networks QSFP56-DD 400G FR4 Transceiver
QDD-400G-LR8 Juniper QSFP-DD Transceiver Module 400 Gigabit LAN
QDD-4X100G-FR Juniper Networks QSFP56-DD 4X100G FR Transceiver
QFX-QSFP-40G-ESR4 Juniper Qsfp 40GBASE ESR4 40 Gigabit OPTICS
QFX-QSFP-40G-SR4 Juniper Networks Qsfp+ 40gbase-Sr4 40gb Optics
QFX-QSFP-DAC-1M Juniper Twinaxil Network Cable
QFX-QSFP-DAC-3M Juniper QFX-QSFP-DAC-3M Twinaxial Cable

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.