MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
512738154
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 310-7225 Dell 1000BASE-T SFP, Gigabit Ethernet, 1.25 Gbps,
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
310-7225 Dell 1000BASE-T SFP, Gigabit Ethernet, 1.25 Gbps,

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7398

ตอบตอบ: Wed Apr 22, 2020 2:42 pm    ชื่อกระทู้: 310-7225 Dell 1000BASE-T SFP, Gigabit Ethernet, 1.25 Gbps, ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

310-7225 Dell 1000BASE-T SFP, Gigabit Ethernet, 1.25 Gbps, RJ-45 Connector
320-2879 Dell 1000BASE-LX SFP, Long-Wavelength, Digital Diagnostics Function, 1.25 Gbps, LC Connector, 1310 Wavelength, Single-mode Fiber (SMF), Up to 10Km Distance
320-2881 Dell 1000BASE-SX SFP, 1.25 Gbps, LC Connector, 850 Wavelength, Multi-mode Fiber (MMF) , Up to 550m Distance
320-5164 Dell 10GBASE-SR XFP, LC Connector, 850nm Wavelength, Multi-mode Fiber (MMF), Up to 300 meter Distance
330-2403 Dell 10GBASE-LRM SFP+, 10 Gigabit Ethernet, 1310nm Wavelength, Up to 220M meter distance over MMF
330-2404 Dell 10GBASE-LR SFP+, 10 Gigabit Ethernet, 1310nm Wavelength, Up to 10KM distance over SMF
330-2405 Dell 10GBASE-SR SFP+, 10 Gigabit Ethernet, 850nm Wavelength, Up to 300M distance over MMF
330-2410 Dell 10GBase SR, 300 meters, 850 nm SFP+ transceiver
330-3965 Dell Twinax Cable with SFP+ Connector - 3.28 ft
330-3966 Dell Twinax Cable with SFP+ Connector - 9.84 ft
330-3968 Dell Twinax Cable with SFP+ Connector - 16.4 ft
330-4328 Dell 8 Gbps Data Rate Fibre Channel SFP+, 1310nm Wavelength, Up to 10Km Distance
331-5308 Dell Transceiver SFP 1000BASE-SX 850nm Wavelength 550m Reach
331-5309 Dell Transceiver SFP 1000BASE-LX 1310nm Wavelength 10km Reach
331-5310 Dell Transceiver SFP+ 10GbE LR 1310nm Wavelength 10km Reach
331-5311 Dell Transceiver SFP+ 10GbE SR 850nm Wavelength 300m Reach
332-1368 Dell Cable SFP+ to SFP+ 10GbE Copper Twinax Direct Attach Cable - 3 Meters
332-1664 Dell Cable SFP+ to SFP+ 10GbE Copper Twinax Direct Attach Cable - 0.5 Meter
332-1665 Dell Cable, SFP+ to SFP+,10GbE,Copper Twinax Direct Attach Cable,1 Meter
332-1666 Dell Cable, SFP+ to SFP+,10GbE,Copper Twinax Direct Attach Cable,5 Meters
332-1667 Dell Cable, SFP+ to SFP+,10GbE,Copper Twinax Direct Attach Cable,7 Meters
407-10356 Dell 10GBASE-SR SFP+, LC Connector, 850nm Wavelength, Multi-mode Fiber (MMF), Up to 300 meter Distance
407-10357 Dell 10GbE SR SFP+ Transceiver, 850nm, Duplex LC connector, Up to 300m over MMF
407-10435 Dell SFP Transceiver 1000BASE-SX for PowerConnect LC Connector
407-10436 Dell SFP Transceiver 1000BASE-LX for PowerConnect LC Connector
407-10464 Dell 10GBASE-LR SFP+, LC Connector, 1310nm Wavelength, Single-mode Fiber (SMF), Up to 10Km Distance
409-10007 Dell 10GBASE-LR, XFP Module, LC Connector, 1310nm Wavelength, Single-mode Fiber (SMF)
409-10015 Dell XFP Optical Transceiver, 10GBASE Short Range, LC Connector for PowerConnect
430-4585 Dell Transceiver SFP+ 10GbE ER 1550nm Wavelength 40km Reach
430-4586 Dell Transceiver SFP 1GbE ZX 1550nm Wavelength 80km Reach typical on 9/125um SMF
430-4593 Dell Transceiver 40GE QSFP+ Short Reach Optic 850nm Wavelength 100-150m Reach on OM3/OM4
430-4909 Dell Transceiver SFP+ 10GbE LRM 1310nm Wavelength 220m reach on MMF
470-11429 Dell 1M SFP+ Direct Attach Twinaxial Cable
470-11430 Dell 3M SFP+ Direct Attach Twinaxial Cable
470-11431 Dell 5M SFP+ Direct Attach Twinaxial Cable
470-11556 Dell 7M SFP+ Direct Attach Twinaxial Cable
790-10070 Dell 1000BASE-SX SFP, 850nm VCSEL laser transmitter, Duplex LC connector, Up to 550M distance
790-10071 Dell 1000Base-LX SFP, 1.25Gbps, 1310nm, 10km

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.