MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
512738859
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - GBIC-LH100-SM1550 H3C 1000BASE-LH100 GBIC Transceiver
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
GBIC-LH100-SM1550 H3C 1000BASE-LH100 GBIC Transceiver

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7398

ตอบตอบ: Wed Apr 22, 2020 2:45 pm    ชื่อกระทู้: GBIC-LH100-SM1550 H3C 1000BASE-LH100 GBIC Transceiver ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

GBIC-LH100-SM1550 H3C 1000BASE-LH100 GBIC Transceiver, SMF 1550nm, 100km, Duplex SC
GBIC-LH30-SM1310 H3C 1000BASE-LH30 GBIC Transceiver, SMF 1310nm, 40km, Duplex SC
GBIC-LH40-SM1550-A H3C 1000BASE-LH40 GBIC Transceiver, SMF 1550nm, 60km, Duplex SC
GBIC-LH70-SM1550-A H3C 1000BASE-LH70 GBIC Transceiver, SMF 1550nm, 80km, Duplex SC
GBIC-LX-SM1310-A H3C 1000BASE-LX GBIC Transceiver, SMF 1310nm 10km, Duplex SC
GBIC-SX-MM850-A H3C 1000BASE-SX GBIC Transceiver, MMF 850nm 550m, Duplex SC
GBIC-T-A H3C 1000BASE-T GBIC Transceiver, RJ45 100m
LSPM2STKA H3C 12Gbps CX4 Cable, 0.5m
LSPM2STKB H3C 12Gbps CX4 Cable, 1m
LSPM2STKC H3C 12Gbps CX4 Cable, 3m
LSTM1STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 5 m (16.40 ft)
LSTM2STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 7 m (22.97 ft)
LSUM1QSFP0 H3C 40GBASE-SR4 QSFP + Optical Transceiver Module For MMF
LSWM1QSTK0 H3C 40GE QSFP+ to QSFP+ Direct Attache Copper Cable, 1m
LSWM1QSTK1 H3C 40GE QSFP+ to QSFP+ Direct Attache Copper Cable, 3m
LSWM1QSTK2 H3C 40GE QSFP+ to QSFP+ Direct Attache Copper Cable, 5m
LSWM1QSTK3 H3C QSFP+ to Four SFP+ Breakout Copper Cable, 1m
LSWM1QSTK4 H3C QSFP+ to Four SFP+ Breakout Copper Cable, 3m
LSWM1QSTK5 H3C QSFP+ to Four SFP+ Breakout Copper Cable, 5m
LSWM1STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 0.65 m (2.13 ft)
LSWM2STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 1.2 m (3.94 ft)
LSWM3STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 3 m (9.84 ft)
LSWM4STK H3C 10-Gigabit SFP+ Cable, Passive Copper, 10 m(32.81ft)
QSFP-40G-CSR4-MM850 H3C 40GBASE-CSR4 QSFP + Optical Transceiver Module, MMF, 300m over OM3 and 400m over OM4
QSFP-40G-LR4-WDM1300 H3C 40GBASE-LR4 QSFP + Optical Transceiver Module, SMF, 10km
QSFP-40G-SR4-MM850 H3C 40GBASE-SR4 QSFP + Optical Transceiver Module, MMF, 100m over OM3 and 150m over OM4
SFP-2.5G-LH15-SM1310 H3C 2.5G SFP, OC48 IR-1, SDH STM-16 I-16, 1310nm 15km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-2.5G-LH40-SM1310 H3C 2.5G SFP, OC48 LR-1, SDH STM-16 L-16.1, 1310nm 40km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-2.5G-LH80-SM1550 H3C 2.5G SFP, OC48 LR-2, SDH STM-16 L-16.2, 1550nm 80km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-2.5G-LX-SM1310 H3C 2.5G SFP, OC48 SR, SDH STM-16 S-16.1, 1310nm, 2km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-622M-LH40-SM1310 H3C 622M SFP, OC12 LR-1, SDH STM-4 L-4.1, 1310nm, 40km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-622M-LH80-SM1550 H3C 622M SFP, OC12 LR-2, SDH STM-4 L-4.2, 1550nm, 80km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-622M-LX-SM1310 H3C 622M SFP, OC12 IR-1, SDH STM-4 S-1.1 I-1, 1310nm, 15km SMF, DDM/DOM, Duplex LC
SFP-FC-8G-LW-SM1310 H3C 8G FC SFP+, LW, SMF 1310nm, 10km
SFP-FC-8G-SW-MM850 H3C 8G FC SFP+, SW, MMF 850nm, 300m
SFP-FE-LH40-SM1310 H3C 100BASE-LH40 SFP Transceiver, SMF 1310nm, 40km, Duplex LC
SFP-FE-LH80-SM1550 H3C 100BASE-LH80 SFP Transceiver, SMF 1550nm, 80km, Duplex LC
SFP-FE-LX-SM1310-A H3C 100BASE-LX SFP Transceiver, SMF 1310nm, 10km, Duplex LC
SFP-FE-LX-SM1310-BIDI H3C 100BASE-BX-U SFP Transceiver, SMF, TX-1310nm, RX-1550nm, 15km, Simplex LC
SFP-FE-LX-SM1310-D H3C 100BASE-LX SFP Transceiver, SMF 1310nm, 10km, Duplex LC, DDM
SFP-FE-LX-SM1550-BIDI H3C 100BASE-BX-D SFP Transceiver, SMF, TX-1550nm, RX-1310nm, 15km, Simplex LC
SFP-FE-SX-MM1310-A H3C 100BASE-FX SFP Transceiver, MMF 1310nm, 2km, Duplex LC
SFP-FE-SX-MM1310-GE H3C 100BASE-FX SFP Transceiver For Gigabit SFP Port, MMF 1310nm 2km, Dual LC
SFP-GE-FE-LX10-SM1310 H3C 1000BASE-LX/100BASE-LX Dual Rate SFP Transceiver, SMF 1310nm, 10km, Dual LC
SFP-GE-LH100-SM1550 H3C 1000BASE-LH100 SFP Transceiver, SMF 1550nm, 100km, Duplex LC
SFP-GE-LH40-SM1310 H3C 1000BASE-LH40 SFP Transceiver, SMF 1310nm, 40km, Duplex LC
SFP-GE-LH40-SM1310-BIDI H3C 1000BASE-BX40-U SFP Transceiver, SMF, TX-1310nm, RX-1550nm,40km, Simplex LC
SFP-GE-LH40-SM1310-D H3C 1000BASE-LH40 SFP Transceiver, SMF 1310nm, 40km, Duplex LC, DDM
SFP-GE-LH40-SM1550 H3C 1000BASE-LH40 SFP Transceiver, SMF 1550nm, 40km, Duplex LC
SFP-GE-LH40-SM1550-BIDI H3C 1000BASE-BX40-D SFP Transceiver, SMF, TX-1550nm, RX-1310nm,40km, Simplex LC
SFP-GE-LH70-SM1470-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1470nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1490-BIDI H3C 1000BASE-BX70-U SFP Transceiver, SMF, TX-1490nm, RX-1550nm,70km, Simplex LC
SFP-GE-LH70-SM1490-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1490nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1510-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1510nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1530-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1530nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1550 H3C 1000BASE-LH70 SFP Transceiver, SMF 1550nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1550-BIDI H3C 1000BASE-BX70-D SFP Transceiver, SMF, TX-1550nm, RX-1490nm,70km, Simplex LC
SFP-GE-LH70-SM1550-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1550nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1550-D H3C 1000BASE-LH70 SFP Transceiver, SMF 1550nm, 70km, Duplex LC, DDM
SFP-GE-LH70-SM1570-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1570nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1590-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1590nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LH70-SM1610-CW H3C 1000BASE-CWDM SFP Transceiver, SMF, 1610nm, 70km, Duplex LC
SFP-GE-LX20-SM1310-BIDI H3C 1000BASE-BX20-U SFP Transceiver, SMF, TX-1310nm, RX-1490nm, 20km, Simplex LC
SFP-GE-LX20-SM1490-BIDI H3C 1000BASE-BX20-D SFP Transceiver, SMF, TX-1490nm, RX-1310nm, 20km, Simplex LC
SFP-GE-LX-SM1310-A H3C 1000BASE-LX SFP Transceiver, SMF 1310nm 10km, Duplex LC
SFP-GE-LX-SM1310-BIDI H3C 1000BASE-BX10-U SFP Transceiver, SMF, TX-1310nm, RX-1490nm, 10km, Simplex LC
SFP-GE-LX-SM1310-C H3C 1000BASE-LX SFP Transceiver, SMF 1310nm 10km, Duplex LC, Industrial Temp.
SFP-GE-LX-SM1310-D H3C 1000BASE-LX SFP Transceiver, SMF 1310nm 10km, Duplex LC, DDM
SFP-GE-LX-SM1490-BIDI H3C 1000BASE-BX10-D SFP Transceiver, SMF, TX-1490nm, RX-1310nm, 10km, Simplex LC
SFP-GE-SX-MM850-A H3C 1000BASE-SX SFP Transceiver, MMF 850nm 550m, Duplex LC
SFP-GE-SX-MM850-D H3C 1000BASE-SX SFP Transceiver, MMF 850nm 550m, Duplex LC, DDM
SFP-GE-T-A H3C 1000BASE-T SFP Transceiver, RJ45 100m
SFP-GE-T-D H3C 1000BASE-T SFP Transceiver, RJ45 100m, DDM
SFP-STACK-KIT H3C Gigabit SFP Cable, Copper, 1.5m
SFP-XG-LH40-SM1550 H3C 10GBASE-ER SFP+ Module, SMF 1550nm, 40km
SFP-XG-LH40-SM1550-D H3C 10GBASE-ER SFP+ Module, SMF 1550nm, 40km, DDM
SFP-XG-LH80-SM1550 H3C 10GBASE-ZR SFP+ Module, SMF 1550nm, 80km
SFP-XG-LH80-SM1550-D H3C 10GBASE-ZR SFP+ Module, SMF 1550nm, 80km, DDM
SFP-XG-LX220-MM1310 H3C 10GBASE-LRM SFP+ Module, MMF 1310nm, 220m
SFP-XG-LX-SM1310 H3C 10GBASE-LR SFP+ Module, SMF 1310nm, 10km
SFP-XG-LX-SM1310-D H3C 10GBASE-LR SFP+ Module, SMF 1310nm, 10km, DDM
SFP-XG-LX-SM1310-E H3C 10GBASE-LR SFP+ Module, SMF 1310nm, 10km, Industrial Temp
SFP-XG-SX-MM850-A H3C 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m
SFP-XG-SX-MM850-B H3C 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver, MMF 850nm, 100m
SFP-XG-SX-MM850-D H3C 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m, DDM
SFP-XG-SX-MM850-E H3C 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m, Industrial Temp
XENPAK-LH40-SM1550 H3C 10GBASE-ER XENPAK Module, SMF 1550nm, 40km, DDM, Dual SC
XENPAK-LX-SM1310 H3C 10GBASE-LR XENPAK Module, SMF 1310nm, 10km, Dual SC
XENPAK-SX-MM850 H3C 10GBASE-SR XENPAK Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m, Dual SC
XFP-LH40-SM1550-D H3C 10GBASE-ER XFP Module, SMF 1550nm, 40km, DDM
XFP-LH40-SM1550-F1 H3C 10GBASE-ER 40km 1550nm 10G Ethernet XFP Transceiver
XFP-LH80-SM1550 H3C 10GBASE-ZR XFP Module, SMF 1550nm, 80km
XFP-LH80-SM1550-D H3C 10GBASE-ZR XFP Module, SMF 1550nm, 80km, DDM
XFP-LX-SM1310 H3C 10GBASE-LR XFP Module, SMF 1310nm, 10km
XFP-LX-SM1310-D H3C 10GBASE-LR XFP Module, SMF 1310nm, 10km, DDM
XFP-LX-SM1530.33 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1530.33nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1531.12 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1531.12nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1531.90 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1531.90nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1532.68 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1532.68nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1534.25 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1534.25nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1535.04 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1535.04nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1535.82 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1535.82nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1536.61 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1536.61nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1538.19 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1538.19nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1538.98 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1538.98nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1539.77 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1539.77nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1540.56 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1540.56nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1542.14 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1542.14nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1542.94 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1542.94nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1543.73 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1543.73nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1544.53 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1544.53nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1546.12 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1546.12nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1546.92 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1546.92nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1547.72 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1547.72nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1548.51 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1548.51nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1550.12 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1550.12nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1550.92 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1550.92nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1551.72 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1551.72nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1552.52 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1552.52nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1554.13 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1554.13nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1554.94 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1554.94nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1555.75 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1555.75nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1556.55 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1556.55nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1558.17 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1558.17nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1558.98 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1558.98nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1559.79 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1559.79nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-LX-SM1560.61 H3C 10GBASE-DWDM XFP Module, 1560.61nm, SMF, 80km, Duplex LC
XFP-POS-LH10-SM1310 H3C XFP-10G 1310nm 10km LC POS Transceiver
XFP-SX-MM850 H3C 10GBASE-SR XFP Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m
XFP-SX-MM850-D H3C 10GBASE-SR XFP Optical Transceiver, MMF 850nm, 300m, DDM

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.