MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
507720114
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 804326-B21 HPE Smart Array E208i-a SR Gen10
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
804326-B21 HPE Smart Array E208i-a SR Gen10

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7139

ตอบตอบ: Mon Oct 11, 2021 9:02 am    ชื่อกระทู้: 804326-B21 HPE Smart Array E208i-a SR Gen10 ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

HPE Options (804326-B21)

804326-B21 HPE Smart Array E208i-a SR Gen10 (8 Internal Lanes/No Cache) 12G SAS Modular Controller
869079-B21 HPE Smart Array E208i-a SR Gen10 (8 Internal Lanes/No Cache) 12G SAS Modular LH Controller
804394-B21 HPE Smart Array E208i-p SR Gen10 (8 Internal Lanes/No Cache) 12G SAS PCIe Plug-in Controller
804398-B21 HPE Smart Array E208e-p SR Gen10 (8 External Lanes/No Cache) 12G SAS PCIe Plug-in Controller
804331-B21 HPE Smart Array P408i-a SR Gen10 (8 Internal Lanes/2GB Cache) 12G SAS Modular Controller
869081-B21 HPE Smart Array P408i-a SR Gen10 (8 Internal Lanes/2GB Cache) 12G SAS Modular LH Controller
830824-B21 HPE Smart Array P408i-p SR Gen10 (8 Internal Lanes/2GB Cache) 12G SAS PCIe Plug-in Controller
804405-B21 HPE Smart Array P408e-p SR Gen10 (8 External Lanes/4GB Cache) 12G SAS PCIe Plug-in Controller
804338-B21 HPE Smart Array P816i-a SR Gen10 (16 Internal Lanes/4GB Cache/SmartCache) 12G SAS Modular Controller
869083-B21 HPE Smart Array P816i-a SR Gen10 (16 Int Lanes/4GB Cache/SmartCache) 12G SAS Modular LH Controller
782961-B21 HPE Smart Array Controller Batteries
786710-B21 HPE ML150 Gen9 Smart Storage Battery Holder Kit
874573-B21 HPE ML350 Gen10 AROC Mini-SAS Cable Kit for LFF Configuration
870549-B21 HPE DL38X Gen10 12Gb SAS Expander Card Kit with Cables
873444-B21 HPE DL5x0 Gen10 12Gb SAS Expander Card Kit with Cables
P01366-B21 HPE 96W Smart Storage Lithium-ion Battery with 145mm Cable Kit
P01367-B21 HPE 96W Smart Storage Lithium-ion Battery with 260mm Cable Kit
D7S26A HPE Smart Array SR SmartCache (Single Key/Single Server) LTU
Q2F26AAE HPE Smart Array SR Secure Encryption (Data at Rest Encryption/per Server Entitlement) E-LTU
804424-B21 HPE Smart Array P204i-c SR Gen10 Ctrlr
804428-B21 HPE Smart Array P416ie-m SR Gen10 Ctrlr
823852-B21 HPE Smart Array E208i-c SR Gen10 Ctrlr
823856-B21 HPE Smart Array P408i-c SR Gen10 Ctrlr
P26449-B21 HPE ProLiant DL360 Gen10 Plus SFF Internal Cable Kit

647594-B21 HPE Ethernet 1Gb 4-port BASE-T BCM5719 Adapter
615732-B21 HPE Ethernet 1Gb 2-port BASE-T BCM5720 Adapter
652497-B21 HPE Ethernet 1Gb 2-port BASE-T I350-T2V2 Adapter
811546-B21 HPE Ethernet 1Gb 4-port BASE-T I350-T4V2 Adapter
629135-B22 HPE Ethernet 1Gb 4-port FLR-T BCM5719 Adapter
665240-B21 HPE Ethernet 1Gb 4-port FLR-T I350-T4V2 Adapter
866464-B21 HPE Ethernet 1Gb 2-port 368T Media Module Adapter

867707-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port BASE-T QL41401-A2G Adapter
P08446-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port SFP+ QL41401-A2G Adapter
656596-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port BASE-T 57810S Adapter
652503-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port SFP+ 57810S Adapter
813661-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port BASE-T BCM57416 Adapter
P08421-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port SFP+ BCM57414 Adapter
727055-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port 562SFP+ Adapter
817738-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port BASE-T X550-AT2 Adapter
665249-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port SFP+ X520-DA2 Adapter
700759-B21 HPE FlexFabric 10Gb 2-port FLR-T 57810S Adapter
700751-B21 HPE FlexFabric 10Gb 2-port FLR-SFP+ 57810S Adapter
817721-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port FLR-T BCM57416 Adapter
764302-B21 HPE FlexFabric 10Gb 4-port FLR-T 57840S Adapter
P08440-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port FLR-SFP+ BCM57414 Adapter
727054-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port FLR-SFP+ X710-DA2 Adapter
817745-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port FLR-T X550-AT2 Adapter
866467-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port 568SFP+ Media Module Adapter
866470-B21 HPE Ethernet 10Gb 2-port 568T Media Module Adapter
P24837-B21 HPE 10/25GbE 2p SFP28 MCX512A Spl Adptr

867328-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 QL41401-A2G Adapter
817718-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 BCM57414 Adapter
817753-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 MCX4121A-ACUT Adapter
817709-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port FLR-SFP28 BCM57414 Adapter
817749-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port FLR-SFP28 MCX4121A-ACFT Adapter
867334-B21 HPE Ethernet 10/25Gb 2-port FLR-SFP28 QL41401-A2G Converged Network Adapter
870825-B21 HPE 10/25GbE 2p SFP28 XXV710 Adptr

874253-B21 HPE Ethernet 100Gb 1-port QSFP28 MCX515A-CCAT Adapter
872726-B21 HPE InfiniBand EDR/Ethernet 100Gb 2-port 841QSFP28 Adapter
825110-B21 HPE IB EDR/EN 100Gb 1P 840QSFP28 Adptr
825111-B21 HPE IB EDR/EN 100Gb 2P 840QSFP28 Adptr
872725-B21 HPE IB EDR 100Gb 1p 841QSFP28 Adptr
P06250-B21 HPE IB HDR100/EN 100G 1p 940QSFP56 Adptr
P06251-B21 HPE IB HDR100/EN 100G 2p 940QSFP56 Adptr
P11335-B21 XIL SFNX2542 100GbE 2p QSFP28 Adptr
872725-B21 HPE IB EDR 100Gb 1p 841QSFP28 Adptr

P31323-B21 HPE IB HDR/EN 200Gb 1p QSFP56 OCP3 Adptr
P31324-B21 HPE IB HDR/EN 200Gb 2p QSFP56 Adptr
P31348-B21 HPE IB HDR/EN 200Gb 2p QSFP56 OCP3 Adptr
P06154-B21 HPE IB HDR/EN 200G 1p 940QSFP56 Adptr

P21106-B21 Intel I350-T4 Ethernet 1Gb 4-port BASE-T Adapter for HPE

P08437-B21 Marvell QL41132HLRJ Ethernet 10Gb 2-port BASE-T Adapter for HPE
P21933-B21 Marvell QL41132HLCU Ethernet 10Gb 2-port SFP+ Adapter for HPE
P10094-B21 Marvell QL41134HLCU Ethernet 10Gb 4-port SFP+ Adapter for HPE
P26253-B21 Broadcom BCM57416 Ethernet 10Gb 2-port BASE-T Adapter for HPE
P26259-B21 Broadcom BCM57412 Ethernet 10Gb 2-port SFP+ Adapter for HPE
P28787-B21 Intel X710-DA2 Ethernet 10Gb 2-port SFP+ Adapter for HPE
869585-B21 HPE Ethernet 10Gb 4-port SFP+ X710-DA4 Adapter

P13188-B21 Mellanox MCX512F-ACHT Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 Adapter for HPE
P21109-B21 Xilinx X2522-25G-PLUS Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 Adapter for HPE
P22702-B21 Marvell QL41232HLCU Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 Adapter for HPE
P24437-B21 Xilinx X2522-25G Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 Adapter for HPE
P26262-B21 Broadcom BCM57414 Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 Adapter for HPE

P31246-B21 HPE Ethernet 100Gb 1-port QSFP28 PCIe3 x16 MCX515A-CCAT Adapter
P25960-B21 Mellanox MCX623106AS-CDAT Ethernet 100Gb 2-port QSFP56 Adapter for HPE
P23664-B21 HPE InfiniBand HDR/Ethernet 200Gb 1-port QSFP56 PCIe4 x16 MCX653105A-HDAT Adapter
P23665-B21 HPE InfiniBand HDR100/Ethernet 100Gb 1-port QSFP56 PCIe4 x16 MCX653105A-ECAT Adapter
P23666-B21 HPE InfiniBand HDR100/Ethernet 100Gb 2-port QSFP56 PCIe4 x16 MCX653106A-ECAT Adapter

P08449-B21 Intel I350-T4 Ethernet 1Gb 4-port BASE-T OCP3 Adapter for HPE
P08452-B21 Marvell QL41132HQCU Ethernet 10Gb 2-port SFP+ OCP3 Adapter for HPE
P10103-B21 Marvell QL41132HQRJ Ethernet 10Gb 2-port BASE-T OCP3 Adapter for HPE
P10097-B21 Broadcom BCM57416 Ethernet 10Gb 2-port BASE-T OCP3 Adapter for HPE
P26256-B21 Broadcom BCM57412 Ethernet 10Gb 2-port SFP+ OCP3 Adapter for HPE
P28778-B21 Intel X710-DA2 Ethernet 10Gb 2-port SFP+ OCP3 Adapter for HPE
P10115-B21 Broadcom BCM57414 Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 OCP3 Adapter for HPE
P10112-B21 Mellanox MCX562A-ACAI Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 OCP3 Adapter for HPE
P10118-B21 Marvell QL41232HQCU Ethernet 10/25Gb 2-port SFP28 OCP3 Adapter for HPE
P14603-B21 HPE DL385 Gen10 Plus OCP Upgrade Cable Kit

455883-B21 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver
455886-B21 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LR Transceiver
813874-B21 HPE 10GBase-T SFP+ Transceiver
721076-B21 HPE BladeSystem c-Class QSFP+ to 4x10G SFP+ 15m Active Optical Cable
841716-B21 HPE 40Gb QSFP+ Bidirectional Transceiver
844477-B21 HPE 25Gb SFP28 to SFP28 3m Direct Attach Copper Cable
844480-B21 HPE 25Gb SFP28 to SFP28 5m Direct Attach Copper Cable
845398-B21 HPE 25Gb SFP28 SR 100m Transceiver
845970-B21 HPE QSFP28 to SFP28 Adapter
845406-B21 HPE 100Gb QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
845408-B21 HPE 100Gb QSFP28 to QSFP28 5m Direct Attach Copper Cable
845416-B21 HPE 100Gb QSFP28 to 4x25Gb SFP28 3m Direct Attach Copper Cable
845966-B21 HPE 100Gb QSFP28 MPO SR4 100m Transceiver
721064-B21 HPE BladeSystem c-Class 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable
861412-B21 HPE Synergy Frame Link Module CAT6A 1.2m Cable
861413-B21 HPE Synergy Frame Link Module CAT6A 3m Cable
861414-B21 HPE Synergy Frame Link Module CAT6A 6.4m Cable
720187-B21 HPE BladeSystem c-Class 40Gb QSFP+ MPO SR4 100m Transceiver
720193-B21 HPE BladeSystem c-Class QSFP+ to SFP+ Adapter
720199-B21 HPE BladeSystem c-Class 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
720202-B21 HPE BladeSystem c-Class 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
720211-B21 HPE BladeSystem c-Class 40G QSFP+ to QSFP+ 15m Active Optical Cable

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.