MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
507745216
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Cables (923-0307)
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Cables (923-0307)

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7139

ตอบตอบ: Sun Oct 17, 2021 6:52 pm    ชื่อกระทู้: Cables (923-0307) ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

Cables (923-0307)

K7GV4 - Dell PERC 6/i SAS A Hot-Swappable RAID Cable for PowerEdge T410
K888G - Dell Front USB Control Panel Cable for PowerEdge R510 Server
KJ401-L75 - Dell 23-inch Straight OD HDD SATA Cable
KNJKY - Dell 13-inch Backplane to PERC 6 SAS Controller Cable for PowerEdge T310
KT294 - Dell PERC to Backplane Cable for PowerEdge R905
KY465 - Dell Cable Management Arm for PowerEdge T610/ T620/ T710 Servers
L06465-001 - HP 3-Way 4-pin G4 Power Splitter Cable
LF-8781P - HP Flex Power Cable for ElitePad 900
LF-8784P - HP LVDS LCD Cable for ElitePad 900
M0GJ4 - Dell I/O Panel Cable for PowerEdge R710 Server
M0P2H - Dell Optical Drive Power Data Cable for PowerEdge R630 Server
M1250R - HP Volex 250V 2-Prong Power Cord
M246M - Dell Mini SAS to Backplane Cable for PowerEdge R610 / R710
M251M - Dell Mini-SAS to Mini-SAS Cable for PowerEdge R710
M300P - Dell SAS / SATA Backplane Cable for PowerEdge R510 Server
M5CKF - Dell MB to SATA Cable for PowerEdge R720 Server
M6969 - Dell 3.28ft Multi-Mode LC/LC Fiber Optic Cable
M770R - Dell 2U Cable Management Arm Kit for PowerEdge R710 Server
M7DP4 - Dell Mini SAS To Mini SAS 2-ft Cable for PowerEdge R520 Server
M92FD - Dell 22.5-inch SAS To Mini SAS Cable for PowerEdge R720 / R720XD
M9378G/A - Apple SFP-SFP Fibre Channel Cable
MA-CBL-40G-1M - Cisco 1M Compatible 40G QSFP+ Direct Attach Copper Cable
MA-CBL-TA-1M - Cisco Meraki Twinax Cable w/ SFP Connectors
MC2207128-003 - Mellanox 3M VPI 56Gb/s QSFP Passive Copper Cable
MC2207130-001 - Mellanox 1M VPI 56Gb/s QSFP Passive Copper Cable
MC2207130-002 - IBM / Mellanox 2M VPI 56Gb/s QSFP Passive Copper Cable
MC2207130-00A - Mellanox 0.5M VPI 56Gb/s QSFP Passive Copper Cable
MC357 - Dell Backplane Cable for PowerEdge 1950
MC653 - Dell 15-inch SAS cable for PowerEdge 2900 Server
MCP1700-B002E - Mellanox 40GbE 40Gb/s QSFP 2M Passive Copper Ethernet Cable
MCP1700-B003E - Mellanox 40GbE QSFP 3m Passive Copper Ethernet Cable
MCP1700-B01AE - Mellanox 1.5M 40GbE QSFP+ Passive Copper Cable
MCP1700-B02AE - Mellanox 2.5m 40GBase-CU QSFP Twinax Cable
MJCP4 - Dell Dual Mini SAS Cable Assembly for PowerEdge R720 Server
MJVMK - Dell H310 / H710 AUX Led Light Cable for Precision T3600
MN046 - Dell Backplane Cable for PowerEdge 6950
MP488 - Dell Cable Management Arm for PowerEdge R410 R610 Servers
MSL6K-CBL - HP MSL6-K Cable Kit 7 Piece Cables
MV799 - Dell Direct Attach Copper Cable SFP+ to SFP+ 7M Twinaxial Passive
MXGC9 - Dell Mini Mono SAS Cable for PowerEdge R720 Server
N0T7X - Dell Cover Cable Left for PowerEdge R720
N170M - Dell 3.5-inch Backplane Mini-SAS Cable for PowerEdge R610 Server
N1X10 - Dell 2U Cable Management Arm Kit for PowerEdge R720
N262J - Dell Backplane to H700 SAS Cable for PowerEdge R310 / R410 Server
N268G - Dell SATA Optical Drive Cable for PowerEdge R410 / R510
N269G - Dell System Board to Control Panel Cable for PowerEdge R410 / R510
N270G - Dell Backplane Cable for PowerEdge R310 / R410 Server
N373P - Dell SAS / SATA Backplane HD Server Cable Cord for PowerEdge R510 / PER510
N374P - Dell Backplane Cable for PowerEdge R510 Server
N6PATCH10YL - StarTech 10ft Yellow Snagless Cat6 UTP Patch Cable
N6PATCH15GN - StarTech 15ft Green Snagless Cat6 UTP Patch Cable
N6PATCH15RD - StarTech 15ft Red Snagless Cat6 UTP Patch Cable
N77-C7702-CAB= - Cisco 2-slot Chassis Cable Management KIT
N77-C7710-CAB-TOP= - Cisco 18-slot Chassis Cable Management / Top LED Kit for Nexus 7700
N77-C7718-CAB-TOP= - Cisco 18-slot Chassis Cable Management / Top LED Kit for Nexus 7700
N7K-C7010-FDTOP - Cisco Front Door Cable Kit for Nexus 7010
NBX08001500 - HP Conntek EKW70 Rev1.0 FFC 8-Pin Cale
NC6-REAR-CM - Cisco Chassis Rear Cable for NCS 6008
NCS-F-REAR-CM= - Cisco NCS FCC Rear Cable Management
NP393 - Dell 22-inch Perc 5i 6i Battery Cable for PowerEdge T300
NS-PMD608 - Insignia 6ft Mini DisplayPort to DisplayPort Cable
NTD5P - Dell 2U SAS Cable Assembly
NW348 - Dell 32-inch SAS A R610 to PERC6 Cable
NWGTV - Dell 40Gb/s 1m QSFP+ Twinax Cable
ODD-SATA1 - Dell 14-Inch ODD-SATA1 Optical Disk Cable for Alienware Aurora ALX-R2
ODD-SATA2 - Dell 14-Inch ODD-SATA2 Optical Disk Cable for Alienware Aurora ALX-R2
P0002418-001 - HP 10M Fiber Cable
P0004202-001 - HP 10GbE CAT6A Ethernet Cable
P036-L10 - Tripp Lite Locking C19 to C20 Power Extension Cord
P110M - Dell PERC H700i to SAS Backplane Cable for PowerEdge R710
P1810-63009 - HP Ultra-3 SCSI Ribbon Cable kit for NetServer LP2000r
P1810-63034 - HP SCSI Cable
P1810-63036 - HP SCSI Cable for NetServer LP1000r
P1824-63019 - HP Display Cable Kit for Netserver LP 2000
P1824-63041 - HP 3U SCSI Cable for NetServer LP2000
P3469A - HP Ultra3 SCSI Cable Kit for NetServer
P3505-63013 - HP 3.5ft 5-Drop SCSI-68-Pin Cable for Server tc3100
P3505-63017 - HP CD-ROM Drive Cable for TC3100 Server
P3505-63018 - HP SCSI Cable for TC3100 Server
P6F68 - Dell Backplane Signal Power Cable for PowerEdge R820 Server
PA70002-2253 - Fujitsu FI-5900c Stacker Sensor Cable
PA70002-2254 - Fujitsu FI-5900c Stacker Sensor Cable L
PA70002-6004 - Fujitsu FI-6000ns/FI-6010/n/n1800 Cable Network Ethernet
PC189 - Dell CD Optical Power Cable for PowerEdge 2900 Server
PC393 - Dell 19-inch SAS Cable for PowerEdge 2900 Server
PC3NP - Dell Front Control Panel with VGA Cable for PowerEdge R630 Server
PD7P8 - Dell 16-Pin Backplane Signal Cable for PowerEdge R520
PF2282K165NI - HP ADF Control Board Cable for LaserJet M4730 / M4345 / M4349 Series
PF3706ALE002 - HP 14-inch LCD Cable with WiFi Antenna for 6515b Notebook PC
PJ487 - Dell HSSDC-to-HSSDC 10M CX Black Fibre Channel Cable
PN81N - Dell 6ft USB 3.0 Type A to Type B Cable
PPCVY - Dell PowerEdge R620 Control Panel and Power Cable
PR7FV - Dell 1M CAT6 Cable for Compellent SC8000
PS2IAC-7 - Avocent 7ft Cat5 Integrated Access Cable
PT544 - Dell I/O Control Panel USB Cable for PowerEdge R710 Server
PV124T-SASC - Dell Internal SAS / Power Cable for PowerVault 124T Server
PV124T-SCBL - Dell SCSI Internal Cable for PowerVault 124T Server
PWR-CAB-AC-BLK= - Cisco Standard Power Cord For Power Module Black
PWR-IEC-60320 - Power plug Type D (India) to IEC 60320 C13 (Server)
Q0G67A - HP 10m Duplex Multi-Mode 50u LC/LC Fiber Optic Cable for Tape Library
Q0G68A - HP 20m Duplex Multi-Mode 50u LC/LC Fiber Optic Cable for Tape Library
Q0G69A - HP 50m Duplex Multi-Mode 50u LC/LC Fiber Optic Cable for Tape Library
Q1H66A - HP Premier Flex MPO/MPO OM4 12F 15M Fiber Cable for StoreFabric SN3600B
Q1H67A - HP Premier flex MPO/MPO OM4 12F 30M Fiber Cable
Q1H68A - HP Premier Flex MPO to 4xLC 30M Cable
Q1H69A - HP Premier Flex MPO To 4xLC 30M Cable
Q3726-60101 - HP Scanner / Copy Connect Cable for LaserJet 9040 / 9050 / M9040 Printer
Q6651-60337 - HP Carriage Assembly Flex Cables for Z6100
QFX-QSFP-DAC-1M - Juniper 1M 40Gb/s QSFP+ to QSFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper Twinax Cable
QFX-QSFP-DAC-3M - Juniper Networks 3m 40G QSFP to QSFP Passive Direct Attached Copper Cable
QK729A - HP Premier Flex Fiber Optic Cable
QK732A - HP PremierFlex Network Cable, 3.3 ft
QK733A - HP PremierFlex Network Cable, 6.6 ft
QK734A - HP PremierFlex Network Cable, 16.4 ft
QK735A - HP PremierFlex Network Cable, 49 ft
QK736A - HP PremierFlex Network Cable, 98 ft
QK737A - HP PremierFlex Network Cable, 164 ft
QS133A - HP Compulink 3m Cat5 SHD PLNM Black Cable
QSFP-100G-AOC10M= - Cisco 10M 100Gb/s Direct Attach Cable
QSFP-4SFP10G-CU1M= - Cisco 1M QSFP+ to 4x SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable
QSFP-4SFP10G-CU3M= - Cisco 3M 40GBase-CR4 QSFP+ Direct Attach Copper Breakout Cable
QSFP-4X10G-AC7M - Cisco 7M QSFP+ to 4x SFP+ Active Direct Attach Copper Cable
QSFP-4X10G-AOC10M - Cisco 10M QSFP+ to 4x SFP+ Active Direct Attach Copper Cable
QSFP-4X10G-AOC10M= - Cisco 10M QSFP+ to 4x SFP+ Active Direct Attach Copper Cable
QSFP-4x10G-AOC2M - Cisco QSFP to 4 x SFP Active Optical Cable 2m
QSFP-4x10G-AOC7M - Cisco QSFP to 4 x SFP Active Optical Cable 7m - QSFP-4x10G-AOC7M
QSFP-H40G-ACU7M - Cisco QSFP+ Direct Attach Copper Cable
QSFP-H40G-AOC10M - Cisco 33ft QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC10M= - Cisco 33ft QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC1M - Cisco 1M 40GBase QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC1M= - Cisco 1M 40GBase QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC2M - Cisco QSFP 40G Active Optical Cable 2m
QSFP-H40G-AOC3M - Cisco 3M QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC3M= - Cisco 3M QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC5M - Cisco 5M 40GBase QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC5M= - Cisco 5M 40GBase QSFP+ Active Optical Cable
QSFP-H40G-AOC7M - Cisco QSFP 40G Active Optical Cable 7m - QSFP-H40G-AOC7M
QSFP-H40G-CU0-5M= - Cisco 1.6ft 40Gb/s CR4 Passive Copper Cable
QSFP-H40G-CU1M - Cisco QSFP+ Direct Attach Copper Cable
QSFP-H40G-CU3M - Cisco QSFP+ Direct Attach Copper Cable
QSFP-H40G-CU3M= - Cisco 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 3m
QSFP-H40G-CU5M - Cisco QSFP+ Direct Attach Copper Cable
QSFP-H40G-CU5M= - Cisco 5M 40-GBase-CR4 QSFP+ Direct Attach Passive Cable
QSN33002 - HP 2m 4x Speed DDR/QDR Cable
R145M - Dell 22-inch PERC H700 Controller to SAS Backplane Cable for PowerEdge R710
R2XX-CMAG3-1032 - Cisco Cable Management Arm for G3 10-32 Rail kit
R50800410731GM - HP 6ft USB 2.0 A-4pin to B Black Cable
R50800410745GM - HP 6ft USB 2.0 A-4pin to B Black Cable
R605K - Dell 17-inch Battery Cable for PowerEdge R410 / R415 / R510 Server
R622N - Dell 32-inch Mini SAS Cable for PowerEdge R910 Server

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.