MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
536936382
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - X5712A-R5 NetApp 3Gb SAS Controller
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
X5712A-R5 NetApp 3Gb SAS Controller

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8607

ตอบตอบ: Wed May 11, 2022 4:41 pm    ชื่อกระทู้: X5712A-R5 NetApp 3Gb SAS Controller ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

X5712A-R5 NetApp 3Gb SAS Controller
X5712A-R6 NetApp 3Gb SAS Controller IOM3 X5712A-R6
X5720A NetApp 12G SAS Controller for DS212C/DS224C
X5721A NetApp 24SFF SAS 12G Storage Shelf
X5726A NetApp 913W Powersupply for DS212C/DS224C/AFF-A200
X575A-R6 NetApp 400GB SAS 6G LFF SSD
X5D2X 300GB 15K 2.5 SAS 12G X5D2X
X-6505-12-16G-1R-R6 Netapp Brocade 6505 Switch (12 ports active)
X-6505-24-16G-1R-R6 Netapp Brocade 6505 Switch (24 ports active)
X6524-R6 NetApp 2M LC-LC Optical Cable
X6530-R6 NetApp 0.5M SFP-SFP Cable
X6536-R6 NetApp 5M LC-LC Optical Cable
X6539-R6 NetApp Finisar 4Gb SW SFP
X6543A-R6 Netapp 2m QSFP to MiniSAS Cable
X6550 Intel X6550 2.00GHz 8C 18M 130W
X6554-R6 Netapp 15M LC - LC Fibre Cable
X6557A-R6 Netapp 0.5M QSFP-QSFP Cable
X6557-R6 Netapp 0.5M QSFP-QSFP Cable
X6558 SAS QSFP-QSFP Cable 2m
X6558A-R6 NetApp X6558 Cable SAS 2M
X6558-R6 Netapp 2M QSFP-QSFP Cable
X6559-R6 NetApp 5M QSFP-QSFP Cable
X6566B-5-R6 NetApp 5M SFP+-SFP+ Cable
X6569-R6 NetApp Intel SFP+ 10gb
X6588-R6 NetApp 8Gb SFP+
X6589 10GbE sw SFP+
X6589-R6 NetApp 10Gb SFP+
X6594-R6 Netapp 1M QSFP-QSFP Cable
X6596-R6 NetApp 16Gb SFP
X65WG RISER CARD R820 3
X6600A-R6 NetApp 10GB SW SFP+
X66030A NetApp 0.5M Mini SAS HD to HD 12Gb Cable
X66031A NetApp Cable Mini SAS HD / Mini SAS HD 1M
X6606A Netapp 25Gb Short Wave SFP
X66210A-R6 NetApp 5m QSFP-QSFP Cable
X670A NetApp 15.3TB SAS 12G SFF SSD
X6DGV CONTROLLER EQL TYPE 11 PS6100
X6H47 SYSTEMBOARD R720 R720XD V2
X6RD7 X710 4 Port 10Gb DA/SFP+ RNDC X6RD7
X710DA2BLK X710-DA2 10G SFP+ 2PORT PCI-E X710DA2BLK
X710-DA2-SM X710-DA2 10G SFP+ 2PORT PCI-E X710-DA2
X730-R5 X730-R5 Redundant PS,FAS30X0/CX300
X731-R6 NetApp 1100W PSU for FAS60X0
X732-R5 Power Supply FAS6XXX
X7550 Intel X7550 2.0GHz 8C 18M 130W
X7560 Intel X7560 2.26GHz 8C 24M 130W
X758A NetApp Controller Power Supply 891W
X758-R6 NetApp Controller Power Supply 891W
X75W9 Intel E5-2609v2 2.50GHz 4C 10M 80W
X79H3 300GB 10K 2.5 SAS 6G WD3000BKHG
X7G3G 4TB 7.2K 3.5 SAS 12G X7G3G
X7HPF Controller SCv2020 8GB-FC-4 Type B
X7K8W CADDY 3.5 14th Dell
X7NC4 2.4TB 10K 2.5 SAS 12G SED 4K Compellent X7NC4
X80056-R6 Bezel, FAS30X0,C2300,C3300
X803K LPE12002 8GB FC 2PORT X803K
X829K 146GB 10K 2.5 SAS 6G ST9146803SS
X842M POWER INTERPOSER R510
X847M POWER INTERPOSER R510
X8483 BATTERY PERC 5/E 6/E
X8532-R5 NetApp Fan Assy FAS6XXX
X8538A NetApp Fan Assembly AFF A700s
X881-R6 Netapp 0.2M RJ45-DB9 Console Cable
X8F87 3.84TB SSD 2.5 SAS 12G RI MZILT3T8HALS0D3
X90-412B-R6 NetApp 600GB SAS 3G 15K LFF Hard drive
X90-422A-R6 NetApp 600GB SAS 6G 10K SFF HDD
X947H SYSTEMBOARD R900
X968D CADDY R-SERIES 3.5
X988H Intel L5420 2.0GHz 4C 12M 50W
X9DR3-LN4F+ Supermicro X9DR3-LN4F+ Motherboard
X9DRH-7F Supermicro X9DRH-7F Motherboard
X9DRI-LN4F+ Supermicro X9DRI-LN4F+ Motherboard
X9DRI-LN4F+-BLANKS Supermicro X9DRI-LN4F+ Motherboard w/o I/O Plate
X9SCD-F X9SCD-F Motherboard for SYS-5037MC-H8TRF
X9SCD-F-NODE Supermicro X9SCD-F Node for SYS-5037MC-H8TRF
XBR-000142 4Gbps 4KM LW SFP
XBR-000144 4Gbps 10KM LW SFP
XBR-000146 4Gbps ELW 30KM SFP
XBR-000147 Brocade 8Gb SFP+ transceiver module
XBR-000153 Brocade 8GB 10KM LW SFP Transceiver
XBR-000163 Brocade 8Gb SFP+ transceiver module
XBR-000174 Brocade 8GB 25KM ELW SFP Transceiver
XBR-000192 Brocade 16Gb SFP+ transceiver module
XBR-000198 Brocade 16GB 10KM LW SFP Transceiver
XBR-000238 32 GB FC LW - 10KM
XBR-000238-C SFP 32G 10 KM LW COMPATIBLE
XBR-000291 Rack Mount Kit Switch
XBR-5100-0001 Lenovo B6505 Redundant Power Supply
X-C10GMOP2P EMC DUAL PORT 10GB ETHERNET SLIC
XC630-SFF-10-CNCJW PowerEdge XC630 10x2.5 CNCJW
XCDC0 HEATSINK M630 CPU 2
XCN15 1.92TB SSD 2.5 SATA 6G RI SSDSC2KB019T7R
XCRDV 3.84TB SSD 2.5 SAS 12G RI GPX05SRB384
XCTT1 1TB 7.2K 2.5 SAS 6G XCTT1
XCVWK PSU 1100W R520 R620 R720 R820
XCW52 Controller MD38x0i 10GB iSCSI 8GB Cache
XCYJ9 HEATSINK 165W R730 CPU1
XDHX2 H710P 6Gb/s SAS 1GB PCI-E
XDHXT H710P 6Gb/s SAS 1GB PCI-E
XDJKW 1TB 7.2K 2.5 SAS 6G XDJKW

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.