MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Corporate Center
ดีลเลอร์ บริษัท องค์กร และหน่วยงานราชการ สามารถติดต่อโดยตรงไปยังกลุ่มผู้ดูแลลูกค้าพิเศษ เพื่อรับสิทธิพิเศษและเงื่อนไขการชำระเงินได้ที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Who's Online
ขณะนี้มี 461 บุคคลทั่วไป และ 0 สมาชิกเข้าชม

ท่านยังไม่ได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิก หากท่านต้องการ กรุณาสมัครฟรีได้ที่นี่

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
607937707
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 7ZT7A00501 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Pro
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
7ZT7A00501 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Pro

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 9705

ตอบตอบ: Wed Jul 27, 2022 12:35 pm    ชื่อกระทู้: 7ZT7A00501 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Pro ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

7ZT7A00501 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Pro ML2 FDR 2-Port QSFP VPI Adapter
7ZT7A00502 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Mezz 40Gb 2-Port Ethernet Adapter
7ZT7A00505 ThinkSystem Broadcom NX-E PCIe 25Gb 1-Port SFP28 Ethernet Adapter
7ZT7A00507 ThinkSystem Mellanox ConnectX-4 Lx ML2 25Gb 2-Port SFP28 Ethernet Adapter
7ZT7A00508 ThinkSystem Mellanox ConnectX-3 Mezz FDR 2-Port InfiniBand Adapter
7ZT7A00516 ThinkSystem Qlogic QLE2740 PCIe 32Gb 1-Port SFP+ Fibre Channel Adapter
7ZT7A00517 ThinkSystem Emulex LPe32000-M2-L PCIe 32Gb 1-Port SFP+ Fibre Channel Adapter
7ZT7A00518 ThinkSystem QLE2742 PCIe 32Gb 2-Port SFP+ Fibre Channel Adapter
7ZT7A00519 ThinkSystem Emulex LPe32002-M2-L PCIe 32Gb 2-Port SFP+ Fibre Channel Adapter
7ZT7A00520 ThinkSystem QLogic QML2692 Mezz 16Gb 2-Port Fibre Channel Adapter
7ZT7A00521 ThinkSystem Emulex LPm16002B-L Mezz 16Gb 2-Port Fibre Channel Adapter
7ZT7A00522 ThinkSystem Emulex LPm16004B-L Mezz 16Gb 4-Port Fibre Channel Adapter
7ZT7A00533 ThinkSystem Intel I350-F1 PCIe 1Gb 1-Port SFP Ethernet Adapter
7ZT7A00534 ThinkSystem Intel I350-T2 PCIe 1Gb 2-Port RJ45 Ethernet Adapter
7ZT7A00535 ThinkSystem Intel I350-T4 PCIe 1Gb 4-Port RJ45 Ethernet Adapter
7ZT7A00536 ThinkSystem Intel I350-T4 ML2 1Gb 4-Port RJ45 Ethernet Adapter
7ZT7A00537 ThinkSystem Intel X710-DA2 PCIe 10Gb 2-Port SFP+ Ethernet Adapter
7ZT7A00537 / 00YK615 - HP Intel X710-DA2 PCIe 10Gb 2-Port SFP+ Ethernet Adapter w/High Profile Bracket
7ZT7A00537 / 00YK615 - LP Intel X710-DA2 PCIe 10Gb 2-Port SFP+ Ethernet Adapter -w/Low Profile Bracket
7ZT7A00544 ThinkSystem 1Gb 2-port RJ45 LOM
7ZT7A00545 ThinkSystem 1Gb 4-port RJ45 LOM
7ZT7A00546 ThinkSystem 10Gb 2-port SFP+ LOM
7ZT7A00547 ThinkSystem 10Gb 4-port SFP+ LOM
7ZT7A00548 ThinkSystem 10Gb 2-port Base-T LOM
7ZT7A00549 ThinkSystem 10Gb 4-port Base-T LOM
7ZT7A00549 / 00YJ569 ThinkSystem 10Gb 4-port Base-T LOM
81Y6657 x3550 M4 plus 4x 2.5 HDD Assembly Kit
85Y5897 V7000 2U24 enclosure chassis
85Y5898 / 00AR301 V7000 Battery Backup Unit
85Y6048 V7000 Rail Kit
8721-HC1 Flex System Enterprise Chassis CTO (No PSU, no CMM)
8737-AC1 Flex System x240 v1 CTO Server - any config availale
88Y6393 Brocade 16Gbps SWL SFP+ Transceiver
90Y3016 2.8m, 10A/120V, C13 to NEMA 5-15P (US) Line Cord
90Y3101 / 90Y3103 / 93Y4300 32GB PC3L-8500 CL7 ECC DDR3 1066MHz LP RDIMM
90Y3554 / 90Y3557 Flex System CN4054 10Gb Virtual Fabric Adapter
90Y3566 Emulex 10GbE Virtual Fabric Adapter II Advanced - BladeCenter
90Y3718 10m Green Cat6 Cable
90Y3727 25m Green Cat6 Cable
90Y5100 / 90Y6456 Emulex Dual Port 10GbE SFP+ Embedded VFA
90Y9355 / 00JY850 Broadcom NetXtreme I Quad Port GbE Adapter
90Y9370 / 90Y9373 Broadcom NetXtreme I Dual Port GbE Adapter for System x
90Y9427 1m Passive DAC SFP+ Cable
90Y9430 3m Passive DAC SFP+ Cable
90Y9433 5m Passive DAC SFP+ Cable
94Y5180 / 94Y5182 Broadcom NetXtreme Dual Port 10GbE SFP+ Adapter w/Low Profile bracket
94Y5180 / 94Y5182 Broadcom NetXtreme Dual Port 10GbE SFP+ Adapter w/High Profile bracket
94Y6668 / 00KA094 / 94Y8111 / 94Y8112 IBM 550W HE Platinum AC Power Supply
95Y4821 / 95Y4823 / 00NU400 16GB TruDDR4 (2Rx4, 1.2V) PC4-17000 CL15 2133MHz LP RDIMM
9843-AE1 IBM FlashSystem 840
9843-AE2 IBM FlashSystem 900
98Y2218 / 01AC307 / 01AC550 800W Power Supply V3700/V7000
FTLF8532P4BCV-QL QLogic 32Gb Fibre Channel SW SFP+ Transceiver
FTLX8571D3BCL-QL QLogic 10Gb SFP+ SR Optical Transceiver
LNV-00AG560 Emulex VFA5.2 ML2 Dual Port 10GbE SFP+ Adapter
LNV-00AG570 Emulex VFA5.2 2x10 GbE SFP+ PCIe Adapter
LNV-00AG580 Emulex VFA5.2 2x10 GbE SFP+ Adapter and FCoE/iSCSI SW
LNV-00AY764 1.5m Passive DAC SFP+ Cable
LNV-00AY765 2m Passive DAC SFP+ Cable
LNV-00D6151 7m Passive DAC SFP+ Cable
LNV-00D6288 0.5m Passive DAC SFP+ Cable
LNV-00D9998 IBM SKLM for x86 w/SEDs - FoD per Install w/1Yr S&S
LNV-00D9999 IBM SKLM for x86 w/SEDs - FoD per Install w/3Yr S&S
LNV-00FE331 10GBASE-LR SFP+ Transceiver
LNV-00JY940 Intel X710-DA2 ML2 2x10GbE SFP+ Adapter
LNV-00KC506 RDX 2TB Cartridge
LNV-00KF002 0.75m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
LNV-00KF003 1m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
LNV-00KF004 1.25m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
LNV-00KF005 1.5m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
LNV-00KF006 3m Mellanox QSFP Passive DAC Cable
LNV-00KF007 3m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KF008 5m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KF009 10m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KF010 15m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KF011 20m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KF012 30m Mellanox Active IB FDR Optical Fiber Cable
LNV-00KG655 NVIDIA Tesla M60 GPU, PCIe (passive)
LNV-00KH924 Mellanox ConnectX-4 EDR IB VPI Single-port x16 PCIe 3.0 HCA
LNV-00MM850 Intel X550-T1 Single Port 10GBase-T Adapter
LNV-00MM860 Intel X550-T2 Dual Port 10GBase-T Adapter
LNV-00MM950 Mellanox ConnectX-4 Lx 1x40GbE QSFP28 Adapter
LNV-00MM960 Mellanox ConnectX-4 2x100GbE/EDR IB QSFP28 VPI Adapter
LNV-00MN499 Lenovo 0.5m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN502 Lenovo 1m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN505 Lenovo 3m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN508 Lenovo 5m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN511 Lenovo 10m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN514 Lenovo 15m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN517 Lenovo 25m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN520 Lenovo 30m LC-LC OM3 MMF Cable
LNV-00MN990 Mellanox ConnectX-4 Lx ML2 1x25GbE SFP28 Adapter
LNV-00MP516 0.5m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP520 0.75m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP524 1m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP528 1.25m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP532 1.5m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP536 2m Mellanox EDR IB Passive Copper QSFP28 Cable
LNV-00MP540 5m Mellanox EDR IB Optical QSFP28 Cable
LNV-00MP544 10m Mellanox EDR IB Optical QSFP28 Cable

_________________
Update ราคาล่าสุด สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรหาเราได้เลยครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2023 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.