MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
526006177
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Juniper Networks Transceivers
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Juniper Networks Transceivers

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8527

ตอบตอบ: Mon Apr 20, 2020 9:02 pm    ชื่อกระทู้: Juniper Networks Transceivers ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

Juniper Networks Transceivers

Juniper 100BASE SFP
EX-SFP-1FE-LX : 155M 1310nm 2KM MM LC 3.3V FP+PIN
EX-SFP-1FE-LX-20 : 155M 1310nm 20KM MM LC 3.3V FP+PIN
EX-SFP-1FE-FX : 155M 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
JX-SFP-1FE-FX : 155M 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
EX-SFP-1FE-LX40K : 155M 1310nm 40KM SM LC 3.3V FP+PIN
EX-SFP-1FE-LH : 155M 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Juniper 100BASE SFP BiDi
SFP-FE10KT13R15 : 155M 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-FE10KT15R13 : 155M 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-FE20KT13R15 : 155M 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-FE20KT15R13 : 155M 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN

Juniper 1000BASE SFP
EX-SFP-1GE-SX : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
QFX-SFP-1GE-SX : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
SRX-SFP-1GE-SX : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
SFP-1GE-SX : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
EX-SFP-1GE-LX : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-1GE-LX-20 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
QFX-SFP-1GE-LX : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SRX-SFP-1GE-LX : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-1GE-LX : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-1GE-EX1550-40 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-1GE-EX-40 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-1GE-LH : 1.25G 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SRX-SFP-1GE-LH : 1.25G 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Juniper 1000BASE SFP BiDi
SFP-GE10KT13R14 : 1.25G 1310nm/1490nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE10KT14R13 : 1.25G 1490nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE10KT13R15 : 1.25G 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE10KT15R13 : 1.25G 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE20KT13R15 : 1.25G 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE20KT15R13 : 1.25G 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE20KT13R14 : 1.25G 1310nm/1490nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE20KT14R13 : 1.25G 1490nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE40KT13R14 : 1.25G 1310nm/1490nm 40KM SM LC 3.3V DFP+PIN
SFP-GE40KT14R13 : 1.25G 1490nm/1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE40KT13R15 : 1.25G 1310nm/1550nm 40KM SM LC 3.3V DFP+PIN
SFP-GE40KT15R13 : 1.25G 1550nm/1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE80KT14R15 : 1.25G 1490nm/1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE80KT15R14 : 1.25G 1550nm/1490nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE80KT49R57 : 1.25G 1490nm/1570nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE80KT57R49 : 1.25G 1570nm/1490nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE120KT14R15 : 1.25G 1490nm/1550nm 120KM SM LC 3.3V DFB+ISO+PIN
SFP-GE120KT15R14 : 1.25G 1550nm/1490nm 120KM SM LC 3.3V DFB+ISO+PIN

Juniper 1000BASE SFP CWDM / DWDM
EX-SFP-GE40KCW1270~1610 : 1.25G CWDM 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-GE80KCW1270~1610 : 1.25G CWDM 80KM SM LC 3.3V DFB+APD
SFP-1G-DW"wavelength" : 1.25G DWDM 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-1G-DW"wavelength" : 1.25G DWDM 80KM SM LC 3.3V DFB+APD

Juniper 10GBASE SFP+
EX-SFP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
QFX-SFP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
QFX-SFP-10GE-SR-X : 1G + 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
SFPP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
EX-SFP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
QFX-SFP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFPP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
QFX-SFP-10GE-LR-X : 1G + 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-ER40 : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML +PIN
EX-SFP-10GE-ER : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML +PIN
QFX-SFP-10GE-ER : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML +PIN
EX-SFP-10GE-ZR : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.3V EML+APD

Juniper 10GBASE SFP+ BiDi
EX-SFP-10GE-BX23 : 10G 1270nm/1330nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX32 : 10G 1330nm/1270nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX23-20 : 10G 1270nm/1330nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX32-20 : 10G 1330nm/1270nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX23-40 : 10G 1270nm/1330nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX32-40 : 10G 1330nm/1270nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BX60U-I : 10G 1270nm/1330nm 60KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BX60D-I : 10G 1330nm/1270nm 60KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-BX45-80 : 10G 1490nm/1550nm 80KM SM LC 3.3V EML+APD
EX-SFP-10GE-BX54-80 : 10G 1550nm/1490nm 80KM SM LC 3.3V EML+APD

Juniper 10GBASE SFP+ CWDM / DWDM
EX-SFP-10GE-CWE"27~33"-10 : 10G CWDM 1270nm - 1330nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-CWE"35~37"-10 : 10G CWDM 1350nm - 1370nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-CWE"39~57"-10 : 10G CWDM 1390nm - 1570nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-CWE"59~61"-10 : 10G CWDM 1590nm - 1610nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-SFP-10GE-CWE"27~61" : 10G CWDM 1270nm - 1610nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
EX-SFP-10GE-CWZ"47~61" : 10G CWDM 1470nm - 1610nm 80KM SM LC 3.3V EML+PIN
DWDM-SFP10G-"wavelength" : 10G DWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
DWDM-SFP10G-"wavelength" : 10G DWDM 80KM SM LC 3.3V EML+PIN

Juniper 10GBASE XFP
EX-XFP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
SRX-XFP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
XFP-10G-S : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
XFP-10GE-SR : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
EX-XFP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SRX-XFP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
XFP-10G-L-OC192-SR1 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
XFP-10GE-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-ER : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
XFP-10G-E-OC192-IR2 : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
XFP-10GE-ER : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
EX-XFP-10GE-ZR : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.2V EML+APD
XFP-10G-Z-OC192-LR2 : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.2V EML+APD

Juniper 10GBASE XFP BiDi
EX-XFP-10GE-BX23 : 10G 1270nm/1330nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX32 : 10G 1330nm/1270nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX23-20 : 10G 1270nm/1330nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX32-20 : 10G 1330nm/1270nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX23-40 : 10G 1270nm/1330nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX32-40 : 10G 1330nm/1270nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
EX-XFP-10GE-BX23-60 : 10G 1270nm/1330nm 60KM SM LC 3.3V DFB+APD
EX-XFP-10GE-BX32-60 : 10G 1330nm/1270nm 60KM SM LC 3.3V DFB+APD

Juniper 10GBASE XFP CWDM / DWDM
X-XFP-10GE-LR40-1270~1610 : 10G CWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
X-XFP-10GE-ZR80-1270~1610 : 10G CWDM 80KM SM LC 3.3V EML+APD
C"XX" DWDM-XFP-"wavelength" : 10G DWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
C"XX" DWDM-XFP-"wavelength" : 10G DWDM 80KM SM LC 3.3V EML+APD

Juniper Converter Module
CVR-X2-SFP10G : 10G 10G X2 to SFP+
CVR-XENPAK-SFP10G : 10G 10G XENPAK to SFP+

Juniper 25GBASE SFP28
QFX-SFP-25G-SR : 25G 850nm 100M MM LC 3.3V SR
QFX-SFP-25G-SR-I : 25G 850nm 100M MM LC 3.3V SR
JNP-SFP-25G-LR : 25G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR
JNP-SFP-25G-LR-I : 25G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR

Juniper 40GBASE QSFP+
EX-QSFP-40GE-SR4 : 40G 850nm 100M MM MTP/MPO 3.3V SR4
QSFPP-40GBASE-SR4 : 40G 850nm 100M MM LC 3.3V SR4
SRX-QSFP-40G-SR4 : 40G 850nm 100M MM LC 3.3V SR4
QFX-QSFP-40G-SR4 : 40G 850nm 100M MM LC 3.3V SR4
QSFPP-40GBASE-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
JNP-QSFP-40G-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
SRX-QSFP-40G-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
JNP-QSFP-40GE-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
EX-QSFP-40GE-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
QSFP-40G-ER4 : 40G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4
JNP-QSFP-40GE-ER4 : 40G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Juniper 100GBASE QSFP28
JNP-QSFP-100G-SR4 : 100G 850nm 200M MM MTP/MPO 3.3V SR4
JNP-QSFP28-100G-PSM4 : 100G 1310nm 2KM SM MTP/MPO-12 3.3V LR4-PSM
JNP-QSFP-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
JNP-QSFP-100G-LR4-I : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
100GBASE-ER4 : 100G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Juniper 100GBASE CFP
CFP-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
CFP-100G-ER4 : 100G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Juniper 100GBASE CFP2
CFP2-100G-SR4 : 100G 850nm 200M MM MTP/MPO 3.3V SR4
CFP2-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
CFP2-100G-ER4 : 100G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Juniper COPPER SFP
EX-SFP-1FE-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
QFX-SFP-1GE-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
EX-SFP-1GE-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
SRX-SFP-1GE-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45 (Industrial)
SFP-1GE-FE-E-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45 (Industrial)
SFP-1GE-T : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45 (Industrial)
EX-SFP-10GE-T : 10GBase Copper SFP+ transceiver /MSA/RJ45 / 30Meters/80Meters

Juniper DAC ( Direct Attach Copper Cable )
EX-SFP-10GE-DAC-1M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 1 Meter AWG 30
QFX-SFP-DAC-1M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 1 Meter AWG 30
SRX-SFP-10GE-DAC-1M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 1 Meter AWG 30
EX-SFP-10GE-DAC-2M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 2 Meters AWG 30
QFX-SFP-DAC-3M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 3 Meters AWG 30
SRX-SFP-10GE-DAC : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 3 Meters AWG 30
EX-SFP-10GE-DAC-3M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 3 Meters AWG 30
EX-QSFP-40GE-DAC-1M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 1 Meter AWG 30
QFX-QSFP-DAC-1M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 1 Meter AWG 30
JNP-QSFP-DAC-1M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 1 Meter AWG 30
JNP-QSFP-DAC-2M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 2 Meters AWG 30
EX-QSFP-40GE-DAC-3M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 3 Meters AWG 30
QFX-QSFP-DAC-3M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 3 Meters AWG 30
JNP-QSFP-DAC-3M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 3 Meters AWG 30
QFX-QSFP-DACBO-1M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 1 Meter AWG 30
QFX-QSFP-DACBO-2M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 2 Meters AWG 30
QFX-QSFP-DACBO-3M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 3 Meters AWG 30

Juniper AOC ( Active Optical Cable )
JNP-10G-AOC-1M : 10G SFP+ AOC 10.3G/10.3G 1 Meter OM2
JNP-40G-AOC-1M : 40G QSFP+ AOC 40G/40G 1 Meter OM3
JNP-QSFP-AOCBO-1M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ AOC 40G/4X10.3G 1 Meter OM3
JNP-QSFP28-AOC-1M : 100G QSFP28 AOC 100G/100G 1 Meter OM3

Transceiver Modules SFP QSFP CFP DAC AOC
Arista Networks Brocade Cisco HP HPE H3C Aruba Huawei

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.