MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
512739629
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Huawei Transceivers
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Huawei Transceivers

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 7398

ตอบตอบ: Mon Apr 20, 2020 9:03 pm    ชื่อกระทู้: Huawei Transceivers ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

Huawei Transceivers

Huawei 100BASE SFP
eSFP-FE-LX-SM1310 : 155M 1310nm 2KM MM LC 3.3V FP+PIN
0231A564 : 155M 1310nm 2KM MM LC 3.3V FP+PIN
0231A320 : 155M 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
S-SFP-FE-LH40-SM1310 : 155M 1310nm 40KM SM LC 3.3V FP+PIN
S-SFP-FE-LH80-SM1550 : 155M 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Huawei 100BASE SFP BiDi
0231A12T : 155M 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
0231A12U : 155M 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-FE-LX-SM1310-BIDI : 155M 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-FE-LX-SM1550-BIDI : 155M 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN

Huawei 1000BASE SFP
SFP-1.25G-SX : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
eSFP-GE-SX-MM850 : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
0231A562 : 1.25G 850nm 0.5KM MM LC 3.3V VCSEL
SFP-1.25G-LX10 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
0231A563 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
0231A564 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE-LX-SM1310 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
eSFP-GE-LX10-SM1310 : 1.25G 1310nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
eSFP-GE-LH40-SM1310 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
S-SFP-GE-LH40-SM1310 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-1.25G-LH40 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
0231A089 : 1.25G 1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-LH40-SM1550 : 1.25G 1550nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
S-SFP-GE-LH40-SM1550 : 1.25G 1550nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-1.25G-ZX70 : 1.25G 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
S-SFP-GE-LH80-SM1550 : 1.25G 1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Huawei 1000BASE SFP BiDi
0231A11U : 1.25G 1310nm/1490nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
0231A11V : 1.25G 1490nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-LX-SM1310-BIDI : 1.25G 1310nm/1490nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE-LX-SM1490-BIDI : 1.25G 1490nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-10-SM1310 : 1.25G 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE-10-SM1550 : 1.25G 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-20-SM1310 : 1.25G 1310nm/1490nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE-20-SM1490 : 1.25G 1490nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-20-SM1310-D : 1.25G 1310nm/1550nm 20KM SM LC 3.3V FP+PIN
SFP-GE-20-SM1550-U : 1.25G 1550nm/1310nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
LE2MGSC40DE0 : 1.25G 1310nm/1490nm 40KM SM LC 3.3V DFP+PIN
LE2MGSC40ED0 : 1.25G 1490nm/1310nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-80-SM1490-U : 1.25G 1490nm/1570nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-GE-80-SM1550-D : 1.25G 1570nm/1490nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Huawei 1000BASE SFP CWDM / DWDM
0231A4-1470~1610 : 1.25G CWDM 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
0231A10-1470~1610 : 1.25G CWDM 100KM SM LC 3.3V DFB+APD
C"XX" DWDM-SFP1G-"wavelength" : 1.25G DWDM 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
C"XX" DWDM-SFP1G-"wavelength" : 1.25G DWDM 80KM SM LC 3.3V DFB+APD

Huawei 10GBASE SFP+
LE0M0XSM88 : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
OMXD30000 : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
0231A0A6 : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
0231A0A8 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
OSX010000 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
LE0M0XS1DD : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-LR : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
LE0M0XS4FF : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML +PIN
OSX040N01 : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML +PIN
LE2MXSC80FF0 : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.3V EML+APD
SFP-10G-ZR : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.3V EML+APD

Huawei 10GBASE SFP+ BiDi
SFP-10G-BXU1 : 10G 1270nm/1330nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXD1 : 10G 1330nm/1270nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXU2 : 10G 1270nm/1330nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXD2 : 10G 1330nm/1270nm 20KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXU4 : 10G 1270nm/1330nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXD4 : 10G 1330nm/1270nm 40KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXU8 : 10G 1490nm/1550nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN
SFP-10G-BXD8 : 10G 1550nm/1490nm 80KM SM LC 3.3V DFB+PIN

Huawei 10GBASE SFP+ CWDM / DWDM
C"XX" DWDM-SFP10G-"wavelength" : 10G DWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
C"XX" DWDM-SFP10G-"wavelength" : 10G DWDM 80KM SM LC 3.3V EML+PIN

Huawei 10GBASE XFP
XFP-SX-MM850 : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
0231A494 : 10G 850nm 300M MM LC 3.3V VCSEL+PIN
0231A438 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
XFP-LX-SM1310 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
XFP-STM64-LXSM1310 : 10G 1310nm 10KM SM LC 3.3V DFB+PIN
XFP-LH40-SM1550 : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
0231A72X : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
XFP-STM64-LH40-SM1550 : 10G 1550nm 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
0231A41G : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.2V EML+APD
XFP-STM64-SM1550-80km : 10G 1550nm 80KM SM LC 3.2V EML+APD

Huawei 10GBASE XFP CWDM / DWDM
CWDM-XFP10G-1270~1610-40 : 10G CWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
CWDM-XFP10G-1270~1610-80 : 10G CWDM 80KM SM LC 3.3V EML+APD
C"XX" DWDM-XFP-"wavelength" : 10G DWDM 40KM SM LC 3.3V EML+PIN
C"XX" DWDM-XFP-"wavelength" : 10G DWDM 80KM SM LC 3.3V EML+APD

Huawei Converter Module
CVR-X2-SFP10G : 10G 10G X2 to SFP+
CVR-XENPAK-SFP10G : 10G 10G XENPAK to SFP+

Huawei 25GBASE SFP28
02311KNR : 25G 850nm 100M MM LC 3.3V SR
SFP28-25G-LR : 25G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR

Huawei 40GBASE QSFP+
QSFP-40G-SR4 : 40G 850nm 100M MM MTP/MPO 3.3V SR4
QSFP-40G-LR4 : 40G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
QSFP-40G-ER4 : 40G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Huawei 100GBASE QSFP28
QSFP-100G-SR4 : 100G 850nm 200M MM MTP/MPO 3.3V SR4
2311MNM : 100G 1310nm 2KM SM MTP/MPO-12 3.3V LR4-PSM
QSFP-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4

Huawei 100GBASE CFP
CFP-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4
CFP-100G-ER4 : 100G 1310nm 40KM SM LC 3.3V ER4

Huawei 100GBASE CFP2
CFP2-100G-LR4 : 100G 1310nm 10KM SM LC 3.3V LR4

Huawei COPPER SFP
SFP-100BaseT-A : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
SFP-1000BaseT : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
0231A085 : 10/100/1000M Copper SFP transceiver / MSA / RJ45
SFP-10G-T : 10GBase Copper SFP+ transceiver /MSA/RJ45 / 30Meters/80Meters

Huawei DAC ( Direct Attach Copper Cable )
SFP-10G-CU1M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 1 Meter AWG 30
SFP-10G-CU2M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 2 Meters AWG 30
SFP-10G-CU3M : 10G SFP+ DAC Passive 10.3G/10.3G 3 Meters AWG 30
QSFP-40G-CU1M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 1 Meter AWG 30
QSFP-40G-CU2M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 2 Meters AWG 30
QSFP-40G-CU3M : 40G QSFP+ DAC Passive 40G/40G 3 Meters AWG 30
QSFP-4SFP10G-CU1M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 1 Meter AWG 30
QSFP-4SFP10G-CU2M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 2 Meters AWG 30
QSFP-4SFP10G-CU3M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ DAC Passive 40G/4X10.3G 3 Meters AWG 30

Huawei AOC ( Active Optical Cable )
SFP-10G-AOC1M : 10G SFP+ AOC 10.3G/10.3G 1 Meter OM2
QSFP-H40G-AOC1M : 40G QSFP+ AOC 40G/40G 1 Meter OM3
QSFP-4SFP10-AOC1M : 40G QSFP+ to 4X10G SFP+ AOC 40G/4X10.3G 1 Meter OM3
QSFP-100G-AOC1M : 100G QSFP28 AOC 100G/100G 1 Meter OM3
AOC-Q28-S28-1M : 100G QSFP28 to 4X25G QSFP28 AOC 100G/ 4X25G 1 Meter OM3

Transceiver Modules SFP QSFP CFP DAC AOC
Arista Networks Brocade Cisco HP HPE H3C Aruba Juniper Networks

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2021 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.